Report vé 1000 DN - Random gặp ngay ban cán sự lớp Số 25

Lượt xem: 3,216

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Thân chào anh em CDMS

Mình may mắn trúng cái vé 1000 từ xổ số cách đây cả 2 tháng nhưng chưa đi được.
Ngó vé thấy tháng 6 là hết hạn nên tranh thủ vác balo lên và đi thôi.

Sau đây là đánh giá cá nhân của mình, về CSVC thì ko cần nói nhiều 7đ. Locker theo mình thấy tùy vị trí sẽ có thái độ đối xử với khách khác nhau. Hôm mình đi khách nước ngoài nhiều.

Đánh giá em 25: chiều cao 3 mét bẻ đôi, mình dây cây cảnh cân đối, giọng nói nhỏ nhẹ ngọt như mía lùi.
  • Face: 8d - đẹp và có nét u buồn, theo thẩm mỹ của mình là chuẩn hotgirl rồi !
  • V1: 7d - Hợp với dáng em, phòng thủ khá kỹ.
  • V2: 7d - eo thon nhưng cũng có lí lipit.
  • V3: 6.7 - hơi nhỏ nhưng săn chắc.
  • V4: không check vì không thích, nhưng em không nói gì khi mình tấn công vùng ngoài.
Mát khỏe: 8d
Mình hay đi BJ nên phần khỏe đa số khá là chán, nhưng hôm nay chuyển sang HJ cảm giác khỏe khác hẳn, chẳng lẽ trong tương lai quyết định đổi trường phái hay sao ta ?
Đi bài đầy đủ, đá nóng, đá muối, mặt, cổ, đạp lưng, nhưng không có bẻ khớp. Mình cũng không ham mấy cái bẻ khớp nên không nhắc luôn.
Em cứ chạy ra chạy vô để lấy độ nghề liên tục.

Mát kỹ thuật: 6d

Kỹ thuật thả kiến khá đỉnh, nhưng nhẹ nhàng và chầm chậm theo điệu nhạc du dương. Mình thấy em nó làm mọi việc đều rất là từ tốn và nhẹ nhàng, phong cách như Spa ấy.
Out trong sung sướng và tip 400K vì xài vé mời.

Tóm lại đây là một số khá chất cho ae cần massage khỏe trước khi hành sự, em nói đã làm 5 năm ở DN. Tuy nhiên phần thư giãn theo mình là không có gì đặc sắc vì rất nhẹ nhàng và không có chiêu trò gì ngoài vuốt lươn thần công.
Dạo này tốt số nên đi đâu cũng random ra girl xinh, nhưng bù lại girl xinh thì service cũng tỉ lệ nghịch với độ xinh của mấy em nó.

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
E này tổ trưởng thì phải,muốn sv good tìm đến e 41 bao sung sướng nhá

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Thấy thông tin của bác Soa là tổ phó mà. Minh cũng ko biết bé nó lên tổ trưởng hay ko.

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Sv cũng cân đường hộp sữa được cái mát khỏe tốt cũng hợp để giải tỏa mệt mỏi.

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Mình thấy thư giãn ko phải cân đường hộp sữa mà là khá nếu so với mấy em thư giãn công nghiệp. Em làm nhẹ nhàng rất phê nhưng không có skill lạ thôi.

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
41 duoc cai vong 1 khung thoi. Chu tui thay co gi dac biet dau, cac bac cu noi qua