report về hớt tóc gọi đầu Maika mà mấy bác chia sẽ !

Lượt xem: 47,004

xokia88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/11/17
Chủ đề
1
1
11
36
0 ₿
chào các bác ! Em vừa đi tiệm Maika này về được hơn 1 tiếng vừa tắm xong là report liền đây ! hôm nay em đi 3 em ,vì sao ư ? Vì em thứ nhất : đẹp ,3 vòng cũng đẹp nhưng thái độ rất công nghiệp làm mới có 3-4 phút cứ hỏi mình: " anh ra chưa , em mỏi rồi " , dù gương mặt cũng xinh nhưng công nghiệp và thái độ cau mày khinh thường khó chịu của em nó , làm em mất cả hứng chym quéo lại , thế là em mất toi 400k ma bực mình mấy bác ạ !.

Sau đó , chợt nhớ có bác nào nói đi 2 em này ở maika chỉ mất 600k nhưng phê , em đã gọi thử và rất ok ,
- Em thứ 1 mặt nhìn cũng được, dáng hoi ốm nhưng nhìn cũng ngon, 3 vòng thì em chỉ cho (6đ ) nhưng kỹ thuật thì good CIA với cái lưỡi dài tê tái . Em nó đi đường lưỡi đá 2 hòn dái tê tái cả người( bú cặc như gái nhật ấy ) em gọi nó là( con bé BJ ) vì nó chịu trách nhiệm bú cặc .
- Em thứ 2 mặt xinh dáng nhìn mủm mỉm vếu hệ cam , Eo có chút ngấn mỡ , vòng 3 ngon lành nếu mà doggy còn Con kia cho no liếm dái nữa thì phê chết luôn , V4 của em nó nhìn phê lắm nhìn cứ muốn đè chịch thôi .Em nó nhận phần liếm vếu, sờ mó khắp người em cùng với tiếng rên kích dục thê thảm cứ như bị hiếp dâm ấy.( Con này em gọi là bé bú vếu nhé )
Ok ! giờ tới phần giai đoạn hưởng thụ của em: đầu tiên em phải nói là "Cái con BJ " nó đá đầu lưỡi ngay bi rồi tới đầu thằng nhỏ 1 cách lân lân phê pha sau đó ngọam 1 phát nguyên con chym non vào mồm ,nút chụt chụt chụt phặc phặc như đang uy hiếp ( CIA mau ) , lúc đó em phê quá éo chịu nổi luôn , rồi em ôm cái cai con bé đang bú vếu vào lòng để tận hưởng sự sung sướng , nhưng nhìn cặp vú và con chym với chùm lông xoắn xoắn ngon vl của nó em chỉ muốn đè nó xuống chịch thôi . thật ra cũng tại vi con kia đang ngoạm con chym của em đấy ! Không la em hấp con này rồi hehe ..
Lúc đó em tê hêt cả người , chym tê, vếu cũng tê, lỗ tai cũng tê ,lại còn no cả con mắt khi nhìn 2 đứa trần chuồng đang tranh nhau cướp tinh trùng của em ! Cảm giác mình sướng như 1 ông vua vậy đó hehe. Rồi chuyện gì đến cũng đến dù đã rât cố gắng nhưng cái con BJ kia nó không cho em cơ hội để níu giữ sự sung sướng này . Với 1 Cú đớp chym quỹ khóc Thần sầu và tiếng rên á á á của con điên kia em Xịt ra trong sung sướng . (dù phụt hết đạn rồi nhưng Cái con BJ nó không chịu nhã chym em ra , mà cứ sụp sụp thốn vl luôn hehe !) ...
=> Wa đây em rút ra 2 điều : Cùng 1 cửa tiệm nhưng có em hàng chuyện nghiệp và cũng có em hàng công nghiệp
Nếu muốn được sướng thì nên hỏi các pro trước kẻo gặp hàng công nghiệp như em ( hàng đẹp chưa chắc đã Phê , mà hàng vừa đẹp vừa phê mà lại được 2 em làm nữa thì mới là đỉnh của ăn chơi )

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chúc bác sướng cu vậy là 2 xuất hết 1tr hã bác

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿
Chiều hôm qua mới check thử lúc khoảng 4:00pm, xui gặp lúc đồng râm ủng hộ tiệm quá nhiệt tình nên khi đến phải chờ hơn 30 phút mới có phòng trống, nhằm ngay cái phòng trên lầu 4 bị hư máy lạnh nên nóng vl.
Khi ngồi uống nước chờ phòng dưới nhà có dịp được ngắm kỹ khoảng 5-6 bé, nhìn chung các bé đều trắng trẻo dễ nhìn, cũng ok. Ngoại trừ máy lạnh hư thì CSVC đẹp, ngang giường treo thêm cái gương to nhìn kích thích vãi.
Vào phòng mình yêu cầu bé L.,dáng nhỏ nhắn trắng trẻo xinh xắn, v1 hệ cam VN, v2 thon, v3 cân đối. Em nó luôn miệng xin lỗi vì máy lạnh hư và khách quá đông nên không phục vụ mát Thái được. Em hẹn hôm khác vắng hơn sẽ cho mình trải nghiệm mát Thái.
Được cái Mát thường bé cũng nude 98%, chỉ còn mỗi cái nịt bụng thui nên cũng coi như 100% rồi. Nằm nude 100% trên giường nhìn qua gương phản chiếu lại khi bé đang bj cũng trải qua một cảm giác rất là Yomost. Bé cũng thực hiện đầy đủ các thao tác nóng lạnh full service cộng thêm 20% hj và cuối cùng kết thúc bằng CIA sau 15 phút chiến đấu, mặc dù tối hôm trước bị em 15 của MT. LTK vắt hết mấy cc. Tổng thiệt hại như các reports khác, tip + tic = 350k trả tại quầy dưới nhà.
Lần sau phải me giờ nào vắng khách để thử cái Thái 650k mới được.
Cám ơn các bác đã thử nghiệm và reported trung thực để em có 1 buổi chiều CN vu cui.

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Đọc report của bác thấy phê quá, nứng con c.. chịu không nổi muốn phọt ra bàn phím luôn. :D:D:D

crseven96

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
11/4/16
Chủ đề
1
191
13
27
0 ₿
thái 650 thì co j đặc biet v bac ?

• Like
Điểm cảm xúc: p3m8

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿
Cho em xin ít thông tin về mấy em ktv đó ko chiws e ngại đi chuột bạch random lắm ạ..

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Mình đi Maika mấy lần thấy service của mấy em ỗn. Mình toàn chọn em face 5-6d vì kinh nghiệm là mấy em hot girl thì service cũng tỉ lệ nghịch với face mấy ẻm.
Chưa test thái bao giờ vì đi mass thái vẫn ngon hơn. Haha.

• Like
Điểm cảm xúc: Sir Tư Hậu

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
55
66
Long Khánh
0 ₿

KID-L_M cùng quan điểm vs bạn @Shinsen999 thấy đi Matxa Thái vẫn ngon hơn đi HTGĐ, HTGĐ thỉnh thoảng chỉ nên đi đổi gió thôi.
Ở khu Vĩnh Viễn.. Nguyễn Tiểu La.. Hòa Hảo với những tiệm như: Ly Ly - Quỳnh Ngân - Lan Anh - Thanh Thanh - Minh Thư v/v...
So về mặt bằng chung thì Tiệm HTGĐ Maika OK hơn hết về cơ sở vật chất và em út.
Ở Maika KID đã gặp được pé Lài, pé Linh, pé Mai và random vài pé khác ở Tiệm.
Tóm tắt đi HTGĐ là xác định đi "Relax" phọt phọt xã trét nên cũng không có yêu cầu cao về ngoại hình + service của mấy ẽm HTGĐ như đi check em hàng hay đi matxa.
KID-L_M đi HTGĐ thường đưa 500k luôn Tic + Tip cho 1 lần thư giãn chớp nhoáng vào ra 30 phút =]] :)

• Like
Điểm cảm xúc: hero25in and Huplau

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Bác inbox em tên bé này với
Em cũng thích mấy bé nhiệt tình

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
KID đi cả Thanh Thanh và các quán lân cận rồi hả. Bữa tui đi đảo vài vòng thấy cũng có vài em đc ở quán khác. Còn khu VV thì tui chấm QN hơn MK. MK lần đầu đi em Linh hot girl đẹp vãi lz, nhìn ko cũng đủ out mà nó chảnh chó sao sao ớ. Ko như QN vs TT ở q7 niềm nở hơn. MK ngoài Linh ra thì mấy con khác xấu chó vs a dua bỏ mẹ

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Bác ơi, có thể nói rõ QN và TT ở quận 7 mà bác đề cập là ở đâu được không?
Tui đang muốn đổi gió ra quận 7
Thanks bác

• Like
Điểm cảm xúc: hero25in

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
Quỳnh Ngân là ở Ng Tiểu La Q10 nha. Tic tip: 120 + 200 = 320. Em út ở đây đa phần là xinh và vui hơn MaiKa. Maika e đi 2 lần rồi, con nào xấu mới chiều khách thôi. Con nào được được 1 tí công nghiệp lắm, còn bày đặt "khách ở đây bo cho em cũng từ 500 đến 1tr" Má! Cha nào giàu dữ dằng.
Còn quán tt ở đường gì đó em ko nhớ tên. Thật lòng xin lỗi bác, gần cây xăng Lê Văn Lương. Tic tip: 100 + 200 = 300. Đa phần là 25 trở lên. Thái độ cũng bình thường.
Ở khu Vĩnh viễn - nguyễn tiểu la - bà hạt - nhật tảo: có rất nhiều quán. Mấy bữa rảnh đi vòng vòng ngó thử thì xác định cũng có nhiều em đẹp đóng đô. Nhất là Lan Anh ở NTL có cả dàn hotgirl. Bác nào chuột bạch thử đi !

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Rất cảm ơn sự hỗ trợ nhiệt tình của bác.
Tui sẽ check thử khu q7 xem ntnao.
See you