Q.1 Report xs 20/8, Trãi nghiệm lần đầu ở Queen với bé 18

Lượt xem: 1,039

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
236
58
0 ₿
Nhận code trúng thưởng xổ số online ngày 20/8, tranh thủ lên đường cho kịp hạn code chứ mod cho ngắn ngày khó sắp xếp quá.
Đến nơi chỉ còn 2 số: 18 và 69 nên quyết định đi thử số 18
Cơ sở vật chất khá ổn áp với ánh sáng lung linh huyền ảo, gửi cafe em trai rồi đi xông hơi. Em gái bước vào có gương mặt khá xinh xắn, nói chuyện vui vẻ, thật thà . Em lau khô cho mình rồi đút trái cây cho ăn. Sau đó em dìu vào bồn tắm rồi em bắt đầu thoát y: ôi bờ mông căng mẩy , làn da trắng ngần , tuy nhiên điểm yếu lại lộ rõ ở v1 hơi khiêm tốn do chưa độ.
Em tắm rất kỹ và làm tình tại bồn ngoan ngoãn chiều chuộng, bảo thế nào cũng đáp ứng hết mặc dù còn phải cần huấn luyện thêm do còn ít kinh nghiệm
Tiếp tục từ bồn qua giường sẵn trớn em đi thái luôn nhưng lại ko phê do nhỏ quá. Em bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ nhưng lại thiếu những cữ chỉ lã lơi mơn trớn kích thích nên chỉ hôn ngực rồi dần đến thằng nhỏ. Cái này cần học hỏi thêm em nhé . Mình thì gu cũng nhẹ nhàng nên lát thì out thôi cũng ko khám phá v4 và cũng ko tiếp cận v1 nhiều vì ko thu hút lắm. Đánh giá :
Face: xinh có nét 8/10
V1: nhỏ 5/10
V2, V3: đáng chiêm ngưỡng lúc em làm tư thế bò thì chỉ muốn đâm thôi 8/10
V4 ko check nên còn khô hạn.
Tic tài trợ
Tip > tic
Tóm lại thì gu a e nếu chán chỉnh sửa về với thiên nhiên thì gặp em hay cần một em nhẹ nhàng ngoan ngoãn hãy tìm em nó
Cám ơn mode tài trợ .

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
379
0 ₿
cảm ơn anh @vosidao đã đến trải nghiệm dịch vụ, đã đóng góp ý kiến cho cơ sở cũng như KTV
Massage Queen xin nhận ý kiến đóng góp từ anh @vosidao, vì KTV 18 thì cũng mới vào nghề không lâu, nên kinh nghiệm chưa nhiều, chưa bài bản lắm, cũng cần các anh chỉ bảo bé thêm, cơ sở đã trao đổi với bé và đào tạo thêm kỹ năng cũng như nâng cao tay nghề.
Massage Queen còn nhiều thiếu sót mong anh @vosidao rộng lượng cho qua

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
79
0 ₿
chia buồn nhẹ cùng bác, bé còn yếu bác chỉ dạy bé thêm đi, kkkkk

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
1
55
20
38
Tphcm
0 ₿
mình coi hình thấy bé 18 xinh thiệt chẵng qua là v1 hơi yếu thôi ae cố gắng ủng hộ thời gian để bé gom 60 củ độ cặp loa lên là bảo đảm e ấy hót hòn họt ngay tới lúc đó ae chỉ có rụng cơm mẹ nó nụ mà thôi chúc ae vui vẻ