Repost Massage Hương Mê 2 - Dĩ An

Lượt xem: 18,510

Bác Hai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/11/18
Chủ đề
1
1
4
44
0 ₿
Lời nói đầu xin gửi tới toàn thể quý anh em đồng dâm. Sau xin repost lại thực tế cơ sở Hương Mê 2.
Đánh giá:
- CSVC: 2/10 điểm, cụ thể: 1 điểm cho cái bên ngoài nhìn vào cơ sở tương đối hào nhoáng, 1 điểm cho phòng tương đối rộng. Điểm trừ: bên trong phòng thì hỡi ơi, tồi tàn gớm chết mọe, xong hơi nước thì hôi, cửa nẻo sứt tay gãy gọng, toilet éo có nước dội, éo có cái lược chảy đầu, nói chung là éo có gì cả, cái giường nằm matxa thì như khí, khăn tắm nhìn éo dám đụng vô nói chi tới lấy lau sau khi tắm, éo có được chút hơi lạnh. Nói chung như đầu bùi.
- Nhân viên: 2/10 điểm, cụ thể: 1 điểm cho cái chiêu cởi áo ngực, quần lòng; 1 điểm cho chiêu lau cột trong tư thế 69. Điểm trừ: Nhân viên tên Kim đúng người như các bác tả, nhưng hỏi thật các bác có bỏ bom quá không? Con nhỏ này tầm U30, không trẻ, không già, không có gì hấp dẫn, thái độ phục vụ như shit. Đầu tiên sau khi tắm, e nó bắt nằm sấp nắn nắn bóp bóp đôi ba cái tầm 10p đổ lại, sau đó em nó cởi áo ngực, quần xì nằm úp lên lưng rồi dùng lưỡi nút 2-3 chổ trên lưng, sau đó kêu nằm ngữa ra, e nó quay thế 69 rồi lau cột, cái kiểu lau cột không có hứng thú con mọe gì cả, nút 2-3 cái là hj liên tục, đau bỏ cái con mọe nó, đã vậy còn bảo a không kiềm à nha, càng kiềm là e hj mạnh đau ráng chịu. Cái thái độ phục vụ như hạch, lúc mới vào thì nói chuyện cũng dễ nghe, sau đoa rồi mới biết đã lầm to. Cái con mọe nó thái độ phục vụ, thằng em nó phun nước miếng xong nó đéo thèm ngó ngàn gì tới, đéo thèm lau, để nước miếng tùm lum, kêu nó lau nó éo thèm điếm xỉa luôn. Bực bội móc 200k cho nó xong rồi ra về trong hậm hực, mua vé Supervip 200k cho 90p, mà mới khoảng 15-20p gì đó bỏ về, éo được đấm cái con bóp gì hết.
- Giá vé: 200k cho 90p. Mắc rẻ tùy ae cảm nhận.
- Tip: 200k cho bỏ ghét.
Túm lại, éo như những gì mấy bác nói, e ăn ngay nói thẳng anh em nào không tin thì cứ đến xem có đúng như những gì em nói không rồi nhận xét.

Thichdibay

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
0
37
0
38
0 ₿
Đang lu bu mà phải đăng nhập voi Like bác một phát.
Tuần rồi cũng có đi chỗ này,chạy cong đít mới tới nơi.
Em hên hơn bác đc 1 em u3x cũng vui vẻ,có điều hàng họ quá tệ so với quy định.
Bác Franskenstein gì đó ơi có rảnh cập nhật lại tình hình quận 9, thủ Đức dùm anh em với. Chứ tình hình này xác định đi cho biết,k bao h dám thử khu vực này nữa!
Tks chủ topic phát!

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿

bác thử qua HM1 đi, xông khô cug ok, qua bác kêu e Na số 18 hoặc e số 21 nha

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Thứ 1 là vé super vip 200k cho 90p thì bác ko thể nào đòi hỏi csvc tốt được. Về nhân viên thì tôi không biết bữa đó bác xui hay thế nào, hoặc là bác đi có ngay lúc đông khách hay không? Lúc đông khách thì mấy em nó chạy kiểu đó cũng chẳng có gì lạ cả. Tui và mấy ae dĩ an thủ đức đều đi ở đây rất nhiều lần nhưng không thấy tệ đến mức như bác nói.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mỗi ng một cách nhìn nhận thôi bác à

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Mỗi người 1 cảm nhận thôi bác, ko ai như ai, đối với người khác thì được nhưng đối với bác thì chưa chắc và ngược lại, chắc bác ấy thích dưa leo nhưng bác lại thích vú sữa, dễ hiểu mà.

Nhưng mà tui lại không thích cách RP của Bác cho lắm, Bác đi 1 lần sụp hầm mà lên la om xòm, chửi bới này nọ thì ko hay lắm đâu Bác, Bác sụp hầm nhiều bằng tui ko? Ở đây là họ viết cho Bác tham khảo chứ chẳng ai bắt Bác phải đi, sao Bác ko ngồi ngóng RP cho chắc hãy đi, Bác sụp hầm ko bằng 1 góc các Bác lão thành trong này đâu nên thôi bớt chửi bới đi, Bác chê cái gì cũng dơ chẳng khác nào Bác nói những ng đã từng đi trong này toàn bọn ở dơ à?

Nói cho Bác nghe, Bác đọc thì Bác nên phân biệt rằng có mùi RP hay ko đã, còn nếu Bác nghi ngờ thì dễ lắm, Bác cứ đi Random cho đến khi nào Bác tìm được em nào ngon thì thôi, y như hồi trước tui làm vậy á, đau thương tui chịu, hàng ngon thì share cho cộng đồng vui, sở dĩ tui ko viết RP nữa là vì tui ko thích các Bác cứ giữ tư tưởng là chờ ai đó đi xong viết RP về rồi bay vào hưởng, sao mình không đóng góp vào để cho ae trong quận có thêm sự lựa chọn? Điển hình là em Tâm ở HM2, bữa uống cafe vs ẽm ẽm có nói rằng rất nhiều ng đọc RP của tui rồi vào kiếm ẽm mà trong khi đó lại ko có ai Rep về em này, tui nói vậy thôi các bác tự hiểu.

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Hôm nào ae mình hẹn hò bữa bác nhỉ, tui tự dưng mất động lực ghê gớm quá bác

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Vào kêu Tâm số 7 nhé bác. Tui bữa cũng đi random em Tâm xong. Nói chung ngoại hình thì không phải là lợi thế của em Tâm, nhưng skill và thái độ có thể nói là nhất nhì ở động HM2. Tuy nhiên cũng tùy sở thích của bác, thích trẻ đẹp thì cũng đầy em trong đó, nhưng chắc ko nhiệt tình và chịu chơi bằng Tâm số 7

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez and Cha Nội

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tui đồng ý với nhận xét của bác. Ae dân chơi đi Massage hay đi đá phò mà muốn service tốt nó đến từ nhiều yếu tố lắm. Ví dụ bữa đó vắng khách, các em nhiệt tình hoặc các bác nói chuyện các em nó thích thấy hợp gu thì mấy em nó làm tốt. Còn bữa đó thông cảm, các em nó có khách chờ thì bác cũng thông cảm tí. Tuy nhiên, nếu đã vào HM2 mà bác nói chỉ làm có 15,20p rồi bác đi ra thì nói thật là bác chủ thớt này xl. Thời gian xông hơi và em nó tắm cho bác đã hơn 30p rồi. Chưa kể massage khỏe đá nóng cũng 30p là ít. Thời gian còn lại là massage mệt. Nói chung tôi cũng không biết bác thớt này bị cái kiểu gì mà chỉ đi có 15,20p.

Milan8x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/18
Chủ đề
2
19
8
38
0 ₿
cũng tuỳ thôi, thời điểm này thì đào bên HM xuống cấp rồi, mấy e đẹp đẹp đi gần hết. cơ sở cũng xuống cấp mà chả thấy đàu tư.
mấy cái khăn tắm chả đáng mấy đồng bạc mà để rách rưới cho khách xài. phòng có gián bò. nước nhìu lúc ko có nước nóng.
mấy ae có đi thì tip 200-300k thôi để mấy ae khác còn đi chơi. đào chảnh chẹ cũng là do yếu tố này. đc bo 400-500k là sẽ nhìn mấy ae 2-300k như rác ngay.

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Đồng ý với bác về khoản CSVC, vì giá 200K các bác cũng biết sao rồi. Ae đi giữ mức 2-300K thôi nhé.
So với nội thành mỗi lần đi tổng thiệt hại phải từ 800K trở lên, bằng tiền đó ae đi ở đây được 2 lần mà vẫn được nude 99%, được đi Thái còn đòi hỏi gì hơn...
Các em nhan sắc kha khá tí sau 1 thời gian làm tạm chắc chắn sẽ bùng, vào nội thành thu nhập tốt hơn nhiều.
Ae chịu thiệt 1 tí, quan trọng cảm giác được phục vụ tới bến là OK rồi