Repost Massage Hương Mê 2 - Dĩ An

Lượt xem: 18,508

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Có 1 điểm ở đây tui không thích lắm đó là cách kêu đào của locker. Tui đi cũng có đào quen, nhưng những lần sau muốn đi random để xem thế nào thì hơi thất vọng với cách gọi của locker. Bo cho nó 50k, yêu cầu em trẻ đẹp, nó dắt ra toàn em trên 30t. Có thể là mấy em này đang có tour. Tính tui cũng dễ chịu nên thôi làm luôn. Nói chung thì skill và thái độ cũng khá tốt bù lại cho phần tuổi tác và nhan sắc. Lúc đi xong, xuống ra về thì thấy 2,3 em trẻ đẹp. Mẹ nó thằng locker.

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

Milan8x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/18
Chủ đề
2
19
8
38
0 ₿
Haha, tội nghiệp bác. Khu TD, DA thì có bo locker bao nhiêu cũng vậy thôi. Tụi nó toàn chém gió kiểu “ để e điều đào ngon cho a”, mấy đứa này cho đi bán hàng đa cấp thì ok. HM hay những chồ khác khu vực này đều điều theo tour.

• Like
Điểm cảm xúc: Duy7240

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Kinh nghiệm là không nên bo để có đào đẹp. Tui không khi nào bo vụ này
Chỉ bo khi nào thấy đã đi ăn chơi thì phân phát mỗi người 1 ít thì mới bo cho locker

• Like
Điểm cảm xúc: Duy7240

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Chắc sau này tui ko bo, tại vì đi trên mấy chỗ quận trung tâm thì việc bo cho locker nó là thông lệ rồi. Nhưng thường thì bo sau lúc đi. Mấy bác có số em nào trẻ đẹp thì chia sẽ để tui check thử về review cho.

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Hm2 : em Nhi, em Kim, còn em Tâm số 7 nghe nói cũng ok mà mùnh chưa đi.
Các bác đã đi số nào thì về share cho a e nhé!

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tui cũng chưa đi em này. Nói chung thì mấy bác vào nói locker nó dắt đào. Không hợp mắt thì đổi thôi. Nói chung giá 200k thì cũng ít sự lựa chọn hơn mấy chỗ trên thành phố giá 700,800k.

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Massge tâm hoàng 158 gs3 của e tâm số 7 hm mở phòng ốc đẹp nhìn đã muốn phun ra luôn mấy bác a bữa tôi di e số 6 bé ko có lợi thế ngoại hình nhưng mặt baby làm tình dâm như muốn ăn tươi nuốt sống tôi nói chung phê đúng là đệ tử số 7 huyền thoại có khác các bác thử di bên đó coi nghe nói có mấy bé mới về ok lắm tôi chắc qa ngay mới được

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội