Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Reup điệp vụ 11/12 ozawa gò vấp cùng em number one

Thảo luận trong 'Massage Ozawa Gò Vâp' bắt đầu bởi Mr Tre, 15/12/19.

Lượt xem: 601

1. Mr Tre

Mr Tre Bé Tập Massage

Thân chào toàn thể ae cùng chí hướng, lâu ngày Ko ghé thăm diễn đàn thấy thân mình nhức mỗi quá nên đành mặt chay bấm bụng móc túi bác 6 1 mật chỉ để ghé qua cơ sở mới mà mình chưa đi lần nào thử xem ntn .
    Đến ozawa tầm 17h check code với em lể tân xong thì chờ setup 5p mình lên phòng. Phải nói là bên này là 1 trong những cơ sở mình có phòng rộng nhất mình từng biết to như phòng khách sạn có cả wc riêng biệt , xông ước , xông khô chung 1 phòng luôn thỏi mái cho ae lựa chọn , mình đánh giá sơ bộ như sau cho ae nắm rỏ:
    CSVC: 9/10 phòng to đầy đủ tiện nghi ( có cả ghế tình yêu luôn kkk)
    Lễ Tân, locker: vui vẻ nhiệt tình phục vụ tốt niềm nở mặt dù mình đi free vé->9/10.
    KTV: số 01 người cân đối Ko quá gầy.
    V1: cam việt rất mềm mại đâu ti thục rất kích thích -> 8/10.
    V2: thon gọn ít lipic->7/10
    V3: săn chắc bóp đã lắm -> 8/10
    V4: gọn ràng nhỏ nhỏ xin xin, ẩm ước 8/10
    Kỹ thuật : đấm khỏe có lực đủ bài massa đầu bao khỏe luôn
    - Thái : kỹ năm rất tốt với thăm niên 6 năm thì phần này ae khỏi chê, đầu tiên dùng cặp chà nhẹ nhẹ kích thích xong áp sát người bắt đầu mút lổ tai thỏi nhẹ nhẹ tạo cảm giác phê phê .
    Quay người lại ẽm củng đi thái nhè nhẹ xong thi triển kỹ năng kẹp dạo dầu trước tầm 5p xém out . Xong ẽm thì triển tiếp vào tiệt chiêu làm mình ngất ngây tây luôn. Mình nói là mình mau ra lắm kêu ẽm kìm cho mình -)) vừa lên tới nóc sắp phóng thì ẽm dừng lại đổi địa chỉ liền cầm cự đc thêm miếng tầm 3-4 lần bắt 1 phát banh nóc luôn phê tận mây xanh .
    Xong nằm tâm sự nhẹ vài 3 phút ra tắm rửa lại -> tận tình luôn lau từ đầu tới chân Ko soát chổ nào xong mình thay lại đồ rồi gửi em tip, mình về trong lòng lưu luyến hẹn 1 ngày tái nạm cùng em -> 9/10 .
    Thiệt hại: tic bác 6 cho + up onsen
    Tíc: ai sao e vậy Ko phá giá
    Tóm lại cơ sở ok đáng để ae trải nghiệm đặt biệt e number one nhé . Chúc các bác có buổi thư giản vui vẻ. ( có lỗi chính tả mong ae lượng thứ)

Đang tải...
  2. Lục A Ka

Lục A Ka 《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》 Thành viên BQT

chúc mừng bạn nhé

3. Mr Tre

Mr Tre Bé Tập Massage

nhờ ơn Bác, mong bác tiếp tục chiếu cố hí hí

4. windowxp

windowxp Bé Thích Massage

Chất quá bác ui .