Review 01 Lan Quế Phường

Lượt xem: 1,207

Kaka2020

Bé Tập Massage
28/12/20
34
15
Mới tham gia diễn đàn nên cũng viết một bài chào sân để góp vui với mọi người về Lan Quế Phường. Tuần trước mình có qua trong chương trình free vé thì gặp em số 01 bên đây rất ok. Em ở Bình Phước, lâu lâu lắm mới thấy một em miền Đông Nam Bộ, rất ngon lành. Mình đi vé 1500k nên các dịch vụ cũng đầy đủ hết, phao phiếc trải nghiệm ngon lành. Mà anh em có đi thì mình thấy đi vế 1200 được rồi, thấy cái phao nó cũng ko thú vị lắm, cũng được không giới hạn.
Em sinh năm 99 nên nhìn teen và dễ thương lắm, ngực thì khỏi chê vào đâu được, da cực trắng mịn. Nhân viên thì phải công nhận là đi bên đay khá an tâm vì khả năng sập hầm là khá thấp, chắc là tuyển chọn cũng kỹ. Tính ra bữa đó em làm cho những 4 lần luôn, từ bồn ra phao, rồi lên giường rồi lại vào bồn, may là chỉ ra có 2 shot. Đi vào rêm mất hai hôm.
Ra thang máy gặp mấy em thì em nào trông cũng từ mức khá trở lên.
Bên đây được cái cơ sở cực kỳ ngon luôn, rất đẳng cấp. Đi vào có cảm giác trải nghiệm không gian hơn là chuyện chỉ là matxa. Phòng thì rộng thôi rồi, chắc là gấp đôi mấy phòng VIP bình thường bên Gò Vấp.
Tuy nhiên, giá cao quá so với mặt bằng chung. Nhưng được cái mình thấy bên những cơ sở bên quận 8 có nhiều chương trình KM giảm rất sâu, bên NDL và Hoàng Long cũng có nhiều chương trình. Anh em nào linh hoạt thời gian thì đi những khung giờ đẹp bên đây giá rất ổn, tính ra 900k mà đã được 2 shot CIA luôn trong khi chất lượng thì mình thấy mặt bằng chung nhân viên ở một cấp cao hơn liền.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    ây, bé đó khỏi phải chê
    tháng nào tôi cũng phải gặp 1 lần
    bé làm hơi bị đỉnh
  • T Thien3000:
    Nghe bác nói mai tôi phải đi thử.
    đi 1 lần bạn sẽ biết
  • T Thien3000:
    Ok ban. Di vé nào ok bạn
    tôi hay đi onsen
    có lần hơi sung quất vé 1tr2
    ra rung giò
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    thấy có bé mới vào, hơi bị ngon ae ạ
    bé 07 à ? :)))
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    chưa có số
  • T Thien3000:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    hahaha. Ok quá đã. Hhh
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    à
  • T Thien3000:
    Mấy anh chắc bé chỗ nào ok là mấy anh check hết rồi. Nên thỉnh giáo tụi anh là ok. Em đi bé 09 trước từ từ thỉnh giáo tụi anh tiếp. Hihi
    thỉnh giáo robotbua kìa, ổng đi muốn nát cái sg,kkkk
  • H heo sữa:
    Xíu 11h có bác nào đi P.A k? Đi chung cho vui
  • T Thien3000:
    Hhh. Vậy chắc bái ổng làm sphụ. Taị vì mình mới gia nhập.
    kkkkk
  • M Mr_jonhny:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    Mr_jonhny nói:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    mở lại rồi đó bác
  • M mrtutruong:
    Mường thanh PN ko bít mở chưa nhỉ
  • C concumoilon:
    có masage nuru nào mở ở hà nội không các bác
  • A adam91:
    Minh Tam phú nhuận và cộng hoà mở lại chưa nhỉ, hay đóng lại rồi các bác

Boy bánh bèo 12

Bé Tập Massage
    23/6/18
    25
    7
    29
    Mới tham gia diễn đàn nên cũng viết một bài chào sân để góp vui với mọi người về Lan Quế Phường. Tuần trước mình có qua trong chương trình free vé thì gặp em số 01 bên đây rất ok. Em ở Bình Phước, lâu lâu lắm mới thấy một em miền Đông Nam Bộ, rất ngon lành. Mình đi vé 1500k nên các dịch vụ cũng đầy đủ hết, phao phiếc trải nghiệm ngon lành. Mà anh em có đi thì mình thấy đi vế 1200 được rồi, thấy cái phao nó cũng ko thú vị lắm, cũng được không giới hạn.
    Em sinh năm 99 nên nhìn teen và dễ thương lắm, ngực thì khỏi chê vào đâu được, da cực trắng mịn. Nhân viên thì phải công nhận là đi bên đay khá an tâm vì khả năng sập hầm là khá thấp, chắc là tuyển chọn cũng kỹ. Tính ra bữa đó em làm cho những 4 lần luôn, từ bồn ra phao, rồi lên giường rồi lại vào bồn, may là chỉ ra có 2 shot. Đi vào rêm mất hai hôm.
    Ra thang máy gặp mấy em thì em nào trông cũng từ mức khá trở lên.
    Bên đây được cái cơ sở cực kỳ ngon luôn, rất đẳng cấp. Đi vào có cảm giác trải nghiệm không gian hơn là chuyện chỉ là matxa. Phòng thì rộng thôi rồi, chắc là gấp đôi mấy phòng VIP bình thường bên Gò Vấp.
    Tuy nhiên, giá cao quá so với mặt bằng chung. Nhưng được cái mình thấy bên những cơ sở bên quận 8 có nhiều chương trình KM giảm rất sâu, bên NDL và Hoàng Long cũng có nhiều chương trình. Anh em nào linh hoạt thời gian thì đi những khung giờ đẹp bên đây giá rất ổn, tính ra 900k mà đã được 2 shot CIA luôn trong khi chất lượng thì mình thấy mặt bằng chung nhân viên ở một cấp cao hơn liền.
    Ông có bị sợ sợ khi vô cái phòng to không, tui vô mà ngồi mãi em nhân viên lên mới đi xông hơi

haiau_sea

Luyện Khí Massage
    21/4/16
    222
    84
    haha phê dữ hen pác, pé 01 na`y đúng là làm ae mình sướng tê tái.

Mở ảnh nền