Review 27 PA. Relax

Lượt xem: 1,102

mhxt08220

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/20
Chủ đề
1
74
9
33
0 ₿
Trước tiên m xin gửi lời chào đến ae đồng thâm, tham gia diễn đàn khá lâu hnay mới học hỏi ae viết bài report.
Lâu ngày ko được xã lũ bồn chồn trong lòng nên tham gia event kiếm code giải tỏa cơn râm, liên tục 3 ngày mới trúng được code 50% , thế là ngay tối rủ thằng bạn làm nửa thùng bia lấy tinh khí lên giường cạch tay đôi.
Gủi xe , check code trả tiền, tip 50k, nhanh gọn lẹ lên ngay không phải đợi như lần trước m ghé. Chọn số Ipad 27. NV nhiệt tình, CSVC không sang trọng nhưng sạch sẽ. Vào phòng xông hơi mồ hôi đầm đìa xong vừa bước ra thì em nhảy vào như là có thần giao cac cảm. Cảm nhận đầu tiên là body chuẩn gương mặt trang điểm khá xinh, biết quan tâm sợ m bệnh kêu lau mồ hôi xong đợi 5p rồi tắm. Tắm xong leo lên giường nằm nghe cải lương.
Mát xoa khỏe vừa lực hợp ý m, đợt đi chỗ khác có em kia nó chơi thế như là cắt kéo, cũng ko biết diễn tả ra sao nhưng sợ tới già. Em làm từ từ nhẹ nhàng vừa đủ vào giấc ngủ mộng mơ, tới màn Thái thì tỉnh dậy để cảm nhận tâm hồn trong sáng của em. Em đi thái khá nhiệt tình và đủ bài, vừa làm vừa tâm sự loài hải âu và diều hâu.
Tới màn mát xoa gần thì em đi lưỡi từ trên xuống dưới trước rồi mới BJ. Kêu là a hơi yếu em thịt từ từ thôi nha. E hợp tác vui vẻ BJ 80 , HJ 20. Cố gắng vượt lên chính mình cuối cùng cũng phải nổ súng đầu hàng. Em an ủi m là như vậy cũng được rồi đâu yếu lắm đâu sau đó bonus m thêm màn tắm. Lúc này nhìn body công nhận chuẩn, múp múp.Tắm xong đi về kết thúc chương trình.
CSVC : 7đ , NV nhiệt tình
V1 : 8d vừa tay đủ xài
V2: 8d có xíu lipit
V3 V4 : lo check V1 nên chỉ khám sơ ko phá.
Thiệt hại : tic 250k code 50% event , tip = vé + xíu vì khá hợp. giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Takara and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muộn cảm ơn huynh đã ghé thăm và nhận xét. Muội sẽ cố gắng hơn nữa để huynh có những trải nghiệm tốt nhất. Chúc huynh có 1 ngày vui vẽ!!!