Gò Vấp - Review Aroma - Spa GV cùng pé My | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Review Aroma - Spa GV cùng pé My

Lượt xem: 547

Trader - Poker

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/10/24
Chủ đề
1
3
5
Tp HCM
0 ₿
Ngày rạo rực khi thằng em biểu tình nên thằng anh đành phải chiều lòng thoả mãn thằng em theo mình bao nhiêu năm nay.
Đến với Aroma Spa vào 1 buổi chiều combo mưa gió - kẹt xe nhưng được đổi lại 1 cảm giác thoả mãn tâm hồn nhỏ bé này.

Bước vào cửa điều đầu tiên cảm nhận là phòng chờ cũng khá giống với massage mệt :)))) đối diện là quán cafe 24h nên cũng khá ngại ngùng khi chạy xe vào

Đánh giá từ khi bước vào cửa đến khi lên phòng :

Pé lễ tân nhanh nhẹ - dễ thương - tư vấn chu đáo ( body cao ráo - mình dây nhiều khi còn đẹp hơn mấy KTV nha ae )

Khi chọn KTV sẽ có Ipad để chọn tên và face của các pé ( chưa có body ). Lướt sơ qua face thì được vài cái tên ấn tượng như Chi - Hiền và My ( mình chọn em My , do các pé kia kẹt khách )

CSVC: phòng mới, vệ sinh sạch sẽ, thơm và không gian phòng vừa đủ tạo cảm giác ấm áp và thoải mái chứ ko bị quá nhỏ khiến có cảm giác ngột ngạt. Có 2 phòng xông hơi ướt - khô và bồn tắm khá to trong phòng ( kèm bức tranh em mẫu khá gợi dục ). Nhưng ko có tủ đồ cũng khá bất tiện. Máy lạnh thì mở hơi lạnh nha :))))

Vào phòng như những spa khác, thay đồ tắm rửa rồi quấn khăn xông hơi tầm 5' là pé My xuất hiện. Nhìn từ ngoài khe cửa là đã thấy bóng dáng em, làm thằng nhỏ rạo rực cả người

Xông hơi xong ra ngoài pé chạy lại " Chào anh ạ " ngọt lịm. Sau đó kéo mình lại ghế ngồi ngâm chân và massage chân cũng khá phê. Hoàn thành phần chân thì pé lại kéo mình lên giường nằm sấp, tuột khăn tắm xuống và chuyện gì tới cũng đã tới .

Về ngoại hình :
Pé quê miền Trung, sinh năm 2k3, body đầy đủ điện nước. Chiều cao hơi thấp khoảng 1m5. Da trắng mịn màng và lại gần có mùi rất thơm nha.

Face: 7/10 ( pé cười có lúm đồng tiền khá xinh, và còn có 2 chiếc răng khểnh rất đáng iu nha )
V1: đầy đặn vừa tay
V2: ko sờ ko biết :))))
V3: trơn láng - mịn màng, mông cũng khá to ( pé mặc lọt khe )
V4: ko sờ ko biết luôn

Đánh giá kỹ thuật:
Khoẻ: Pé có lực bấm và nhấn cũng khá mạnh. Nhưng kỹ thuật khoẻ cũng chỉ ở mức cơ bản chứ vẫn chưa đủ phê đối vs mình ( này ko yêu cầu nhiều được ở đây rồi ).

Lingam: vuốt khăn - vuốt khe mông - chà trứng cút - vuốt gậy - xoáy lỗ hậu và thả kiến khá thích.

Pé My hoạt bát - nhiệt tình và cởi mở trò chuyện với khách nhiều nha. Khi thư giãn pé biết cách tương tác qua lại cũng khá thú vị.
Đặc biệt là biết cách chiều chuộng và rất hay khen nha ( nhìn a có duyên, đẹp trai, hàng to )

Và điều mình khá thích ở đây là pé làm tình cảm nhẹ nhàng ko công nghiệp như mấy spa khác. Biết lúc dừng lúc tiếp tục làm thằng em căng tràn bắn tới nóc. Khi thoả mãn rồi pé cũng ko ngại mà dùng tay vuốt trụ - mân mê như người iu luôn nhé.

À pé My khá dạn trong việc Dirty Talk nhé nên ae cứ trò chuyện mấy vấn đề này với pé thử.

Xong việc mà chưa hết giờ thì pé vẫn tiếp tục ở lại làm các bước tiếp theo ( bóp tay - bóp chân - đắp mặt nạ - massage đầu ). Chứ ko có như mấy spa khác mình out xong cái phải tắm mặc đồ đi xuống luôn.

Tắm xong pé lấy khăn lau người giúp mình còn nói mình ngồi ghế nghỉ ngơi uống thêm chút nước rồi xuống. Còn bảo anh ko vội đi thì xuống dưới ăn tô mì thịt bò + trứng cho khoẻ.

Tóm lại mình chỉ chuột bạch đánh giá Spa và KTV cho ae tham khảo. Còn trải nghiệm mỗi người mỗi khác nên ae cứ đến trải nghiệm xem thế nào nhé.

Chi phí : giá vé 450k - 90'
( nhưng đang ưu đãi 30% nên chỉ 315k )
Tip pé 500k ( điều mình thích ở đây là khi tip pé rất vui vẻ cười dễ thương, cúi đầu cảm ơn lễ phép nhé. Tip xong còn chủ động ôm hôn cảm ơn - hẹn gặp lần sau khiến tâm lý thoải mái dễ chịu )
Tip giữ xe 20k

Ưu điểm : Spa mới khai trương nên sạch sẽ - thoải mái - cơ sở vật chất khá tốt.
KTV massage khoẻ và thư giãn đều khá ổn.
Nhiệt tình - vui vẻ - thoải mái - quan tâm như người yêu

Nhược điểm: máy lạnh mở hơi lạnh ( nằm chút xíu mà lạnh qá thằng em teo luôn ko ngóc đầu lên nổi )

Trong gói vé có cái tắm thuốc người Dao gì đó. Mà mình vào phải tự tắm nước thường với cũng không thấy hướng dẫn cái đó nên chưa được trải nghiệm thử tắm thuốc đó là cái gì.

Đôi lời chia sẻ ngắn gọn cùng ae nhé.

Đính kèm

295.4 KB · Lượt xem: 144
  • Like
Điểm cảm xúc: Tử Vũ and Trapboy