Q.1 - Camapro - Review bé 36 theo cảm nghĩ cá nhân | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Camapro Review bé 36 theo cảm nghĩ cá nhân

Lượt xem: 916

Oleole

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/8/24
Chủ đề
1
3
7
Bình Chánh
0 ₿
Tối một ngày trời đẹp T2, mình có code vòng quay nên tranh thủ đổi địa điểm đi test thử, và nơi mình chọn là Queen (bình thường hay đi quận 10)

Trước khi đi có gọi quán book trước bé 36 vì ấn tượng bởi vòng 1 của bé (thêm điểm cộng nhỏ là bé người Bắc, cùng miền với mình)

Đến quán, thanh toán các kiểu được locker dẫn lên phòng đợi bé trước. Cơ sở đang trùng tu lại nên mình hơi bỡ ngỡ, nhưng vào phòng thì ấn tượng quay ngoắt 180 độ, ngộp luôn @@ Phòng to và decor đẹp dã man con ngan, ấn tượng nha. Xông hơi được 10p thì bé vào, dấu ấn ban đầu là bé xinh hơn trên ảnh nhiều, nhất là nụ cười (xinh theo gu cá nhân). Đến khi bé trút bỏ bộ đồ y tá thì mình đứng hình luôn, v1 đẹp dã man, thêm khuôn mặt ưu nhìn làm thằng em bên dưới cũng đứng hình cùng thằng anh. Nói chuyện vài câu thì vào công việc chính

Massage mệt:
Mình thì không thích làm trong bồn nên bảo bé lên giường làm cho có cảm xúc. Bé massage mệt style nhẹ nhàng nhưng mình thích vậy, nhất là bé có skill tận dụng ưu điểm v1 rất phê, được có 10p là chào thua (skill gì mọi người đi trải nghiệm nha). Xong hiệp 1 thì ngồi tâm sự trong lúc đợi bé massage khoẻ, và đây là điều mình tâm đắc nhất nên mới viết bài review.

Massage khoẻ:
Ngoài việc bé massage khoẻ rất okie (tốt nhất trong các bé mình từng đi) và skill vô vàn thì mình ấn tượng bởi cách kể chuyện của bé, từ câu chuyện về bé hay câu chuyện xung quanh mình đều bị cuốn theo nhịp kể, kiểu hợp gu á, hông biết mấy anh em khác từng đi có cùng suy nghĩ với mình không. Các bé khác thường khá công nghiệp, nhưng bé này rất tự nhiên (ae thích bé cá tính mạnh, ddcn các kiểu có thể sẽ không khoái). Qua cách kể chuyện thì mình cảm nhận bé ngoan, có tính trách nhiệm và mình cũng giải toả stress do trò chuyện cùng bé

Xong massage mệt thì tới hiệp 2, rev nhanh gọn lẹ - bé nuru cực phê và 69 siêu đỉnh, out thẳng miệng bé chưa đầy nửa tiếng (trong khi mình là dạng rất khó ra nha)

Thì thôi đã lỡ nên lại nằm ôm bé tâm sự tiếp đến khi ra về, mai mốt đi lại sẽ đăng ký gói 3 shot cho sướng.

Tổng kết:
Face: dễ thương theo gu mình
V1: 10/10, đỉnh thôi rồi
V2: 8/10, it mỡ nhưng cân đối với V1 và V3
V3: 9/10, trắng mịn
V4: nước nôi lênh láng nhưng chưa khám phá nhiều

--> Chính thức đổ bé, sau đợt này mình sẽ gặp bé dài dài. Mọi người ủng hộ bé nha, bé rất ngoan và tình cảm nếu ae thích style nhẹ nhàng lịch sự là bé chiều ae hết mức, chứ mạnh bạo như các ddcn thì tội bé lắm TT

Oleole

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/8/24
Chủ đề
1
3
7
Bình Chánh
0 ₿
tic: giảm 60% do có code vòng quay, tip: 1tr2

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
122
481
412
0 ₿
cảm ơn anh đã dành tặng bé 1 bài viết ạ, queen và bé rất hân hạnh được đón tiếp anh ạ

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Bé nào mình cũng cưng á, 36 nói chuyện dễ thương lắm, một trong những khuôn ngực đẹp nhất mình từng thấy, to nhưng không xệ, mềm nhưng không nhão, nói chung là số phải thử qua khi đến Queen.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
122
481
412
0 ₿
cảm ơn anh @Thich Phong Sinh đã dành lời khen cho bé, queen rất đón chờ các bài viết khác của anh ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Còn mình vãn đang đợi trải nghiệm các phòng mới của Queen, hôm qua mới đi ngang thấy xong cái mặt tiền mà vẫn còn ngổn ngang lắm, với lại nghe đồn Vip10 đẹp mà to lắm, hôm nào phải qua trải nghiệm mới được ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
122
481
412
0 ₿
dạ vài hôm nữa là Queen sẽ hoàn thành hết ạ, lúc đó e sẽ mời anh đến thăm ngay ạ :cuteonion41:

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh