Q.5 Review bé 39 dâm dâm Big Bang

Lượt xem: 413

Tranminh89

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/23
Chủ đề
9
10
19
Tphcm
0 ₿
Mấy nay trời nắng nóng kinh khủng khiếp chạy từ quận
7 về quận 1 chưa đầy 15ph quần áo muốn khét, về nằm một giấc dậy thấy thằng nhóc nó ngỏn lên chà chà mấy nay lo làm quá không lo lắng cho nó tý nào thôi cho nó đi giải trí tý.
5ph có mặt ngay Big Bang Q5 Đang cao trào suy nghĩ thì chiếc ipad đã mở đường với một dãy hình ảnh các bé xinh tươi mơn mởn, lướt lát hồi cũng chốt được bé hợp nhãn số 39. Uống lon bò hút cho ngọt ngào rồi lên phòng.
Năng nóng nên bỏ luôn vụ xông hơi, tui ngồi chơ Bé .
ngồi ghê khô người rồi thì 2 đứa chui xuống nước tắm cho sạch rồi ăn nhau, bé thì người mình dây nhìn mong manh dễ vỡ nên cũng không ngâm bồn lâu chỉ ôm ấp hun hít rồi tắm lẹ để ra giường chiến tiếp, đang trong cơn hứng tình nên em không làm bài khỏe trước mà kích thích mình bằng bài thái, em vừa dùng ngực trườn tay không quên hj cho thằng em đỡ lẻ loi, tiếp đên là màn nuru, nhìn em nó nhún 2 trái cam cứ nẩy lên nẫy xuống nhìn cưng tới nỗi mà mình phải dùng tay ôm lấy bé mà ăn cam, cam dạo ngày đúng mùa hay sao ngọt phết, mút mà không muốn dừng luôn

mình mút nhiệt tính quá nên bé rên ư ử như mấy con cún con ở nhà, càng nghe càng muốn cắn rồi tự nhiên bé thỏ thẻ vào tai mình, để em phục vụ ông chủ của em nha hun tai 1 cái mà da gà nối rần rần, em này hư thiệt chớ, rồi em quỳ xuống dưới sàn, mình thì ngôi ngay mép gường rồi em tung tuyệt kĩ bú kiu, em đá bi mà 2 hòn bi muốn tạm biệt mình mà đi theo em, rồi tới đầu ngay chỗ nhạy cảm nhất em cứ vậy mà liếm rồi liếm thân các kiểu con đà điếu, nhìn em dâm mà mún híp thôi á, nhưng mà thôi bậy quá kkk lại cố lấy lại lí trí đế em phục vụ, mặc dù mình hơi lâu 1 xíu nhưng từ lúc bj em hạn chế sài tay nhất có thể mà lưỡi em di chuyển cũng tuyệt nữa nên thôi mình cũng out, bé này được cái mình ra xong là lau người cho mình đầu tiên cho đỡ dầu rồi dắt vô tăm chung nữa, nhìn bờ mông em mà mình tét đít quài lâu lâu tét cái, mà đã tay phết

Hẹn gặp bé một ngày không xa

Đính kèm

168.4 KB · Lượt xem: 85

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
851
262