Review buổi massage khó quên cùng bé 39

Lượt xem: 4,865

kenshin123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/19
Chủ đề
2
22
13
0 ₿
Vào dịp event code ngày trở lại, mình may mắn được bác Dory chọn là 1 trong 50 mem nhanh tay nhất hihi. Sau khoảng tgian khá dài vì dịch bệnh, cuối cùng thì cơ sở cũng đã đi vào hoạt động. Sau 2-3 ngày mong ngóng bác Lục Ka Ka phát code, cuối cùng mình cũng đc nhận đc thông báo của bác Lục. Phần quà chinh chiến tại PA và ngày chót đánh trận là vào chủ nhật 17/05
Vừa tới nơi là có chú “thợ điện” niềm nở kêu mình đá chống xe đi ^^. Sau đó lại là 1 anh thợ điện khác ra mời mình vào học nghề. Khi vào thì chị lễ tân rất vui vẻ hỏi mình đi vé như nào. Mình có nói mình đc trúng code tại đây, sau 2p chị mượn code để check thì chị kêu mình ngồi nghỉ ngơi xíu đợi mấy bạn cbi phòng. Trong lúc đợi thì chị lễ tân có hỏi mình có yêu cầu số nào ko. Do là newbie nên thôi cứ random vậy, ai ngờ chị lễ tân có bảo “ Để chị lựa cho em một bé trẻ đẹp, dễ thương nha”. Câu nói đó ban đầu mình cũng tưởng chị giỡn thôi, nhưng khi lên phòng gặp bé thì mới biết chị ko giỡn chút nào hihi ^^.
Về phòng ốc thì mình thấy rất oke, tuy hơi nhỏ xíu nhưng mọi thứ vẫn dùng tốt. Vào phòng mình chỉ mới kịp thay đồ và mặc quần ngắn thì bé 39 đã xuất hiện. Hớp hồn tui là em thiếu nữ tưởng chừng 18t, dáng bé cao lắm tầm m66, khuôn mặt baby hớp hồn tui ngay từ giây đầu :((. Bé lên sớm như v là mình hài lòng nè hixx nhưng cũng đành bỏ em một mình ở ngoài vô xông hơi trc đã. Sau 5p khi đã nóng máy r thì mình cũng đi ra cho em lau người các thứ.
Tới màn mẹ tắm con thì 2 anh em bắt đầu chào hỏi làm quen thì đc biết bé mới đi làm sau dịch mấy ngày đầu, sinh năm 2k nha quý dị @@. Bé tắm kỹ vs quan tâm hỏi han tui có nóng quá hay lạnh quá ko. Khi tắm em ko quên vuốt nhẹ thằng nhỏ cho sạch sẽ, vậy mà vuốt có mấy cái mà nó đã ngỗng đầu ko chịu xuống :( Tắm xong thì em lau khô và kêu tui lên giường để bắt đầu hành sự
Về massage khoẻ thì tui thuộc dạng dễ tính nên thấy bé làm rất ổn. Ban đầu lực hơi yếu nên tui có kêu làm mạnh lên chút chút. Bé làm phần mass khoẻ rất là kỹ, ko giống mấy chỗ khác làm qua loa cho nhanh. Trong lúc massage thì 2 ae nch với nhau vui lắm luôn, không bao giờ hết chiện để nói.
Cuối cùng sau màn đá nóng thì em cũng bắt đầu nóng theo và cởi bỏ bộ váy mỏng và áo ngực. Nhìn body vs 2 quả cam thì thằng nhỏ lại bắt ngóc đầu. Em từ từ đi lưỡi và liếm nhẹ nhàng theo vòng xoắn ốc từ chân lên lưng. Mình bắt đầu lôi em lên và cả 2 hôn nhau rất lâu ^^ 2 tay mình lúc này tranh thủ khám phá bầu vú mềm mại. Sau đó em lại nhẹ nhàng hôn vú tui cho kích thích r truòn xuống dưới thằng nhỏ đang cương cứng hết cỡ. Em mân mê rồi bj rất nhẹ nhàng và sâu, tui cũng ko chịu thua liền đưa tay xuống khám phá V4 mềm mại của bé. Khi chỉ mới móc nhẹ vài cái thì bím em có hiện tượng ướt nhẹ và em thì bắt đầu tăng tốc trong sung sướng. Sau vài nhịp tăng tốc tui đành đầu hàng sau màn hj của em. Sau màn bắn pháo hoa tui nằm nghỉ ngơi và đc em massage đầu cho thư giãn. Sau đó xuống tắm rồi đi về, cuối cùng ko quên tạm biệt em bằng màn cháo lưỡi sâu lắng hihi ^^
Tổng kết:
Face: 8.5/10
V1: 8đ
V2: 8đ
V3: 8đ
V4: 9đ
Tick = free
Tip = 500 (ko dám phá giá @@)
Locker và giữ xe: mỗi người 20k

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá, phải thử thôi. service cỡ em 09 6 ko bồ. Mới đi 2 em này thôi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: kenshin123

kenshin123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/19
Chủ đề
2
22
13
0 ₿
Cảm ơn mấy bác, có hẹn em nó mỗi tuần ghé 1 lần ko biết chịu nổi lúa ko thôi ^^