Review Bưu Điện & Amis 149 - T6.2019

Lượt xem: 13,004

gosuvn57

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/19
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Tình hình là em công tác bay vào công việc Vũng Tàu 1 tuần nên có cơ hội trải nghiệm dịch vụ ở hai nơi này.
Cả hai nơi em đều đi vào ngày thường (ko phải cuối tuần) tầm 10h tối.

- Amis 149:
Có lẽ do vắng khách hoặc truyền thống thái độ tốt nên nhân viên rất nhiệt tình cười chào, bà chủ niềm nở. Tuy nhiên cơ sở vật chất nơi đây cũ, phòng xông hơi nhỏ đơn sơ.
Do vắng khách nữa nên bà chủ điều hẳn 2 em đại chiến. Cả hai em đều tình cảm trò chuyện từ đầu đến lúc ra về và service đầy đủ. Dáng cao và mặt mũi tầm 6-7/10, 1 bé trẻ mình rất quý, trước khi về còn ôm hôn như người yêu.
Giá vé là 300k + 800k/em/s.
Kết luận: rất ấn tượng với thái độ phục vụ ở Amis nên điểm 7/10.

- Bưu điện:
Trái ngược với Amis bên Bưu điện cạnh sàn disco (nhạc vọng sang ầm ầm ko phù hợp với bác nào thích yên tĩnh) nên rất đông khách. Đi vào thấy ngay ông chủ ngồi ngoài coi. Locker niềm nở. Phòng xông hơi vệ sinh tốt hơn Amis, điểm trừ là giường bé.
Mình tip nói locker chọn thì đưa phải em đào người dừ, mặt mũi sửa còn sưng (^-^), điểm cộng duy nhất là cặp mông ngon, và kĩ thuật tốt, chấm 5/10.
Do đông khách nên đào service công nghiệp, vào không nói chuyện được câu mà chỉ lườm. Mình cũng nhẹ nhàng hỏi em có chuyện gì không vui không thì em kêu thức khuya đau đầu.
Cũng không biết do mình nói là từ ngoài đến chơi hay bên này đắt hơn Amis thật nên đào đưa giá 1tr/ s, ticket là 350k.
Kết luận: hi vọng mình gặp phải trường hợp ngoại lệ chứ khá thất vọng về Bưu điện, điểm 3/10.

Em cũng nghe Vũng Tàu còn các nơi khác như Điện Lực, Hải Âu, Kiều Anh v.v. nhưng chưa có thời gian check, bác nào đi gần đây mong chia sẻ kinh nghiệm.

Em đi bộ ngang qua khu vưc các quán bar, club gần Bưu Điện cũng thấy kha khá các em ngon lành đứng ngoài, ko biết chỉ là pr hay có set kèo bác nào thổ địa chỉ giáo để lần sau e quay lại :).

Chúc 500 ae đi chơi Vũng Tàu vui vẻ,

• Like
Điểm cảm xúc: Kontum and Kamelot

lephucthanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/19
Chủ đề
0
7
1
43
0 ₿

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Buu điện, hải âu tip 800k thôi nhưng do đào nó hay đòi 1tr ai ko biết tưởng giá đó!

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Cách đây 1 2 năm thì Bưu Điện ổn nhất nhưng nghe nói giờ cũng đào cũng lên giá và chảnh rồi nên ít ghé

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
đúng rồi mà ngoài Bưu điện thật VT ko biết chỗ nào ngon hơn! Trc Bưu Điện thì hay đi Hải Âu xong xuống cũng thôi!h nghe nói Hải Âu ok lai mà chưa có dịp check

alvinvt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/6/17
Chủ đề
1
16
0
36
0 ₿
Hôm qua có đi ngang amis thấy treo bảng không có chi nhánh.ko biết thế nào.

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Trước 800k có khi giờ lên giá 1k rồi quá. Căn bản là đi quen ko hỏi giá thì cứ mặc định 800k. Ông nào hỏi chứng tỏ ko biết giá thì nó hét 1tr thôi.

lord

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
1
46
0
0 ₿
hiện tại là chốt tips cho mấy em ở Bưu Điện lẫn Amis là 1tr hay 800k anh em ?

Kontum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/21
Chủ đề
1
31
8
0 ₿
Ammis luôn là số 1