Cà Phê - Review các quán cafe dj | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cà Phê Review các quán cafe dj

Lượt xem: 1,951

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
25
86
71
Sài Gòn
0 ₿
Cafe dj chủ yếu nghe nhạc và ngắm gái . Ko có đung cham gì nên cũng hơi chán
Giờ lên nhạc 14h và 19h . 19h có bốc thăm trúng thưởng
Quan cafe bên vĩnh viễn giá 85k 1 ly . Vào lúc chưa đánh nhạc giá cao. Các e nhìn cũng bình thường ko đẹp lắm . Đào khá đông vì ai cũng nhận
Quan cafe khu Bắc Hải giá 65k . Ban ngày ít NV. Chiều thì đong hơn . NV trẻ
Quan bên ngo quyền NV cũng đc vài e khá xinh . Giá 75k 1 ly
Quan bên vành đai trong giá 75k . Bên đây hút bóng cười . NV cũng đc vài e xinh

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
16
332
173
29
0 ₿
Bên Ngô Quyền là quán Godin. Chạy ngang thấy xe cộ tấp nập đông đúc nhộn nhịp vl. Đào thấy cũng già, mặc đồ sát háng

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
11
528
309
Khắp SG
0 ₿
Mà tui không biết gái đẹp nhảy ở đây là dancer hay là mấy em khách đẹp lên nhảy :6onion17:. Không phải dancer mà lên nhảy mới hứng thú ông à.
Còn về mấy bé dancer thì tui quen nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
669
523
0 ₿
Bên Bắc Hải có ông kia tối nào cũng đem 1 xấp tiền vào phát cho các em DJ Dancer, tui nhìn ngưỡng mộ vãi. Ước gì đời mình đc 1 góc của anh ấy.:)

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
11
528
309
Khắp SG
0 ₿
Này là bình thường mà ông. Có gì đâu mà ngưỡng mộ. :ami-(47):
Họ thích bé nào thit họ gữi bé đó. Họ kiếm tiền dễ nên họ tiêu dễ. Vì vậy cần cố gắng phải kiếm thật nhiều tiền ông à :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
669
523
0 ₿
thì mình ước mong kiếm nhiều tiền như Anh kia thôi, thích bé nào đầu tư bé đó thì ko nói. Đằng này cầm cả xấp cho mỗi bé vài tờ mà cho đều hết mới ngưỡng mộ, y công tử bạc liêu hồi xưa. KHÔNG biết có "chim mồi" ko thì ko biết nhưng nói chung là thấy ấn tượng..:)

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
669
523
0 ₿
uh thì họ nhiều lựa chọn mà bồ. Có thể họ chơi nhiều món nhưng mình chỉ nhìn thấy 1 món ...thôi. Nhưng nếu là thật thì phát tiền kiểu đó chả mấy chốc "Núi lở ..."hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
11
528
309
Khắp SG
0 ₿
Xh giờ kiếm tiền cũng dễ mà, ngày 700 1tr là bình thường. Mà tầm thu nhập này tuy không đuowjc như họ nhưng cố gắng biết đâu hơn nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Tonhoang