Review cafe ôm q7,q8, nhà bè

Lượt xem: 98,037

Nắng Sài Gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
1
10
21
30
0 ₿
Chào toàn thể 500 a e .! tui đi ăn chơi cũng nhìu nhưng tui có tật làm biêng đánh máy tính viết bài chia sẽ cho a e, nay cũng đấu tranh tâm lý lắm để viết bài này cho 500 cảm nhận và la liếm nhé.!!!
--Ghi Chú : SLTĐĐ ( Số lần tui đã đi )

=== Quận 8 === Phạm thế Hiển
-- Cafe 714 : cafe ôm cổ điển ( SLTĐĐ : 01 ) Chấm điểm : 5/10

-------- Cafe đúng chất Ôm , Mò ,Sờ, nhân viên ngồi lên đùi khách, a e ko đc sờ bên trong nhé, ai dẽo miệng e ấy cho xíu thôi, đào khá đông nhưng tui chả thấy ai đẹp a e à, bà chủ như bà chằng, tui để ý thấy tầm 15 20p là bả bắt nhân viên ko đc tiếp khách nữa, tức là 1 xuất a e ôm tầm 20p thôi, vl a e à, quán này bây giờ chán, a e đừng đi phí tiền
+ Điểm Cộng : Ko vòi tiền, nếu ae bo thêm, tầm 150k thì e ấy tiếp bạo hơn xíu, nhưng vẫn chán , phí bình ổn giá hiện tại 120k
+ Điểm Trừ : Quán ghế sát nhau, phòng hơi sáng, ngồi thấy cmn hết, ngại vl a e à

--==== cafe Hải Yến ====: cafe ôm cổ điển ( SLTĐĐ : 02 ) Chấm điểm : 8/10
------- La liếm tiếp con đường PTH, tui vào cafe hải yến, phòng tối om, đúng bài tui rồi, tối mới dễ mần ăn, đào khá đông, tầm 10 người đấy ae, đẹp có, xấu có, máy bay có, a e nên vào đi chầm chậm, để ý e nào ngon cơm thì kêu liền, chứ lúc ngồi rồi khó địa gái lắm, lần đầu tui chả địa e nào, vì đang hứng, ai dô là quất thôi, 1 em lại tiếp, đánh giá điện nước, nhan sắc trung bình, e người hà Nội, tầm 29 , 30t mình quên rồi, đã có 1 con nhé a e.!!!
---- Hành sự : em ấy ngồi 1 phát lên đùi, khi hỏi sã giao tầm 5phút, mình cũng nhẹ nhàng mà quẩy, nào ngờ đâu e này khá bạo, cho hôn môi, ngực nhé a e, phần dưới a e móc lốp thoải máy bên trong, nhưng ko đc để móng tay, e sẽ ko cho, tui bị ẽm la yêu mấy phát, ko bj, hay hj gì nhé, chỉ lâu lâu e sờ thằng nhỏ mấy phát để kích thích thôi,e ôm ấp như người yêu nhé, cảm giác rất thích, nc nhẹ nhàng, lịch sự,e có đi chơi ở ngoài nhé, sau 11h, a e muốn đi ra giá thương lượng, nhưng giá bình dân, tui ko báo giá vì để a e tự thương lượng, e có ra giá cho tui khá mềm, vì chắc dạng tc, nên e lấy tui khá rẽ, nhưng tui vẫn chưa đi.cả 2 lần tui đề đi e này. tui đảm bảo a e đi mà ko thích, cứ về inbox chưởi tui, tui nhận hết
---- Thông Tin cho a e muốn đi : Tên Mai ( Hà Nội ) làm từ 10h - 23h , a e khi đi, khi em Mai lại tiếp, nhớ nói là có : Anh Đạt làm bên Y tế ở q7 giới thiệu qua ( tui đãm bảo e ấy sẽ tiếp ok hơn xíu ) vì tui hay nt zalo nc với ẽm suốt
= Điểm trừ : em khá bt, ko mấy đẹp, body tạm
= Điểm Cộng : Quán tối, ko vòi tièn, tình cảm, vui vẽ, chìu khách, ngồi tuỳ ý, ko quy định thời gian ( nhưng a e đừng mặt dày quá mà ngồi quài tội e nó )
--- Giá bình ổn thị trường : 120k , tui đi là bo thẳng 150k, a e có đi, mà báo tên tui giới thiệu thì nhớ bo 150k nhé, a e đi mà báo tên tui, đi có 120k là mất uy tính tui à, mai mốt ẽm giận e ko tiếp chắc chớt.! a e tc thì 150k cho e nó vui vẽ nhé

---- Cafe Phúc Nguyễn ( Phạm Thế Hiển ) cafe ôm cổ điển ( SLTĐĐ : 01 ) Chấm điểm : 1/10

=== Quán cafe tào lao nhất cuộc đời tui từng đi, gái xấu, xôi thịt, mấy e mặt váy ngắn , lên lầu vào phòng thì trời ơi, sáng cmn trưng a e à, phòng rất sáng nhé, e ấy chỉ ngồi nc với mình thôi, rồi khoe cơ thể, ko có làm gì hết nhé, mà quán sáng trưng, có cho tui cũng ko làm, ngại bà cố, ngồi 5 10p tui chán quá tnh1 tiền về, e ấy còn nói muốn ngồi với e khác ko , em kêu cho, má ơi.....nó làm tiền, a mày ko ngu nhé cưng, lúc tính tiền : 100k nha ae, 100k để nhìn nó, ở nhà bật phim 18+ lên coi còn sướng hơn

= Điệm Cộng : Méo có cái gì để cộng
= Điểm Trừ : Phòng sáng, vòi tiền, công nghiệp, ko cho la liếm,gái xấu, phòng dơ,......nhìu lắm a e à

=== Quận 7 ====
-- HTGĐ Cát Tuyền ( Huỳnh tấn phát, dưới chân cầu tân thuận ) ( SLTĐĐ : 01 ) Chấm điểm : 7/10
---- Loại này vào massa liền ko nói nhìu nhá a e, xuất 20p nhé, nude 100%, Bj , ko CIA
.... Số có duyên với hà Nội hay sao, e này cũng hà nội, nhưng tiêc là tui quên tên rồi, nhớ mang máng là Tên Thư, vào massa đấm bóp cũng tàm tậm tầm 5p là e BJ cho nhé, nói chung e này tc, nói chuyện dễ gần, khá đẹp, nhưng lùn, tầm 150cm thôi nhé a e, nhưng bù lại 3 vòng chuẩn, vếu to bà cố, bj thì cũng ok, nhưng ko phải dạng bạo lắm, a e nào thích tình cảm thì đi nhé

= Điểm Cộng ; Phòng riêng, khá đẹp, ko vòi tiền, bj

= Diểm Trừ : chưa nghỉ ra

-- Giá bình ổn thị trường : 200k

--- cafe ôm trở lai 3 Lê văn Lương ; ( SLTĐĐ : 03 ) Chấm điểm : 5/10

----- đào 9 10 em, nhưng xấu a e à, tui chả thấy ai đẹp, 1 con xôi thịt tầm 100kg,haha 1 em nhìn như chưa 18, ở tù chết mẹ.! mấy em ở đây thánh vòi tiền, mấy em ngồi đùi khách, ôm sở mó, ko đc sờ trong quần nhé ae, tui đi 2 em trước, ko nhớ tên, nhưng khác chán, lần thứ 3, trời thương người.... tui đi 1 em máy bay, chán lắm, ngồi có xíu e nó nói có khách quen dô, e nó qua tiếp xíu quay lại, tui ghét, tui tính tiền, kêu em khách tiếp, đi em khác giá vẫn ko giảm nha ae , trong cái rũi có cái may, e ngày ko đẹp, nhưng mặt dâm vl, tóc ngắn, vừa kêu e ấy qua tiếp là e ấy xà vào đá lưỡi liền nhé, kéo áo xuống cho làm gì làm luôn, phần dưới thì thôi rồi....e ấy cạo trụi lông rồi a e à, móc lốp thoải mái, e ấy còn rên nữa, chứ ko la nhé, e này độ dâm khá cao, a e thích thể loại này nên đi, nhưng e ấy bt, ko đẹp nhé

=== Điểm cộng ; phòng tối , 1 số e chìu khách
=== điểm trừ : vòi tiền , 1 số e làm khá công nghiệp

==== Thông Tin cho a e cần đi : sr a e, tui có tật hỏi tên xong về là quên, nhưng tới quán, a e nói nhò Bé Mèo tiếp, là chắc tụi no biết, hoặc a e nhận dạng bé tóc ngắn, mặt tròn tròn, tàm 25 26t

--- Giá Bình ổn thị trường : 120k

==== Nhà bè ===== cafe Cỏ Mây ( Đỉnh Cao BJ và tình cảm, say đắm mọi co tim ) ; Commingson...........Waitting......[/QUOTE]

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Màu chữ khó đọc quá, phải bôi đen mới đọc được. Thớt coi lại màu chữ nhá

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Giá bác gi là đã gồm tiền nc chưa vậy ?? Cho em các địa chỉ hải yến nhé

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
[/QUOTE]

tét mắt.

thomtuanthom

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/17
Chủ đề
0
18
1
30
0 ₿
[/QUOTE]
Quan hai yen ngoai em bich vx mai con e nao hot k ban...cho ti thong tin vx cam on chu nhieu

anhdeptrai90

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/17
Chủ đề
0
9
0
33
0 ₿
Cảm ơn thớt nhé. Hôm qua vừa đi Hải Yến về, hơi khó tìm vì bị khuất, đi hết đường phải lộn lại số nhà khoảng 660 thì phải, thấy bên tay phải.
Vào hỏi bà chủ ngồi cửa có em nào mới, bà ấy bảo, gọi Linh nhé. Thế là vào gọi luôn Linh. Em nói người Nghệ An, trông cũng cao ráo, trẻ, mới làm vài tháng. Em này ngực vừa tay, săn chắc, núm bé. Ngồi trên đùi cho thoải mái. Nói chuyện khá tình cảm, cho mò cua luôn :D
Khách gọi nhiều nên ngồi với mình tầm 5 phút, em lại xin phép chạy bàn khác. Tầm 30 phút mình đi về vì có việc, trả tiền nước 50K, bo em 100K.
Bác nào đi thì vào gọi em ấy xem có đúng ý không nhé.

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿

5' tốn hết 150k còn về report khen...........bác quả là chịu chơi

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

Nắng Sài Gòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
1
10
21
30
0 ₿
Review Cafe cỏ Mây
--- Đang chạy xe đj mua BCS có gai nhỏ để dành, tui có tật mua BCS bỏ trong bóp tiền, vì hay đi nhậu. Sợ xa ngã, nên phải thủ trong người, a e nên học theo tui nhé, ghé tiệm BCS thì gái bán, tầm 30t, chỗ này bán đồ chơi tình dục, bcs, thuốc kích dục kéo dài tg quan hệ,......e tư vấn nhiệt tình. Nhưng e ấy có vẽngại, ko mạnh miệng lắm, mua bcs mà gái bán, cảmgiác đã đã a e à,..... Mịa.....quên nữa, nảy giờ nói review Cỏ MÂy, mà sặc mùi PG,....sr 500 a e.!!! Mua bcs xong, chạy về, thấy quán cỏ mây, thế là hứngtình....quẹo cmn xe vào, vào trong....phòng sạch sẽnhé a e, ca sáng 3 em, ca tối 3 e, lúc mình vào 1 teen , 2 máy bay, sau khi địa hàng quyết định đi e teen, e mời lên lầu, thu tiền trước nha a e, lên vào tròng thìcó 3 giường,ngăn nhau bằng vách gỗ, có cửa phòngđể đóng kín, tui để ý.....xong 1 khách, thì khách khác mới lên....tức là trong phòng chỉ làm 1 ng, mặt dù 3giường. Có thê nếu đông thì mới lên chung, còn ko thì chỉ 1 khách massa, và làm theo lược, lên tới chỗ e kêu cởi áo, e đâu dám cãi.....lột 15 giây là xong, đang hứng mà, e ấy kéo áo xuống, vén váy lên, coi như nude 99% rồi a e, ban đầu e ấy hj thôi, mình kêu bj đi e, e ấy làm liền ko phân vân nhé, tui bóp móc thoải mái a e à.... Vừa sờ vào...oimeoi e ấy nước noi đầm đìa....tui thấy dô kèo rồi....nước kiểu này thìđang kích thích lắm, tui thử gạ tình....cho a mút ởdưới nha....em im re ko nói gì.....Đinh công mạnh.... Thấy dính kèo rồi a e à....ẻm im là a e hiểu cmnr nhé, thế là mình ngồi dậy kêu e nằm xuống đi....thế là mình mút phần dưới...ôi thôi nước đầm đìa...mà e ấy còn rên, thừa thắng xong lên. Tui cho tay móc lớp, trường z hôn môi, e ấy vẫn đáp ứng nhé, ko khángcự, quất tầm 5phút, tui chuyển qua thế 69....mẹ ơi...ẽm vẫn ok ko nói tiếng nào, thế là mần thế 69 đến khi xuất ra ngoài. , mẹ ơi....tui cảm nhận đc e ấy nuốt 50% a e à...xong nhả ra....e này khá chịu chơi, đúng đỉnh cao bj ae à, làm xong e nói mệt quá, đó giờ chỉ có mình a e làm kiểu này đó,haha ngon trym a e à.
Thông Tin cho a e cần :
----- CÀ phê cỏ mây, đi từ hướng Huỳnh tấn phát, quận 7 xuống, chạy qua cầu phú xuân, chạy tâm 3 4km gì đó, nhìn bên tay trái, cafe bãng rất lớn, a e để ý sẽ thấy
--]- Đánh giá : e 27t, ko đẹp, bt thôi, nhưng chìukhách cực kì
---- a e có đi yêu cầu em Phượng , khi lên phòng nhớ báo : A Đạt làm y tế ở quận 7 giới thiệu qua, e ấy sẽ nhiệt tình nhé, e ấy có đi ngoài, a e thương lượng giá nhé
--- giá bình ổn : 200k, đưa tiền trước nhé a e,
À.....e nó làm thay đổi luân phiên ca, a e muốn 100% e ấy có mặt thì đi tầm 12h - 18h, vì quán này làm tới 4h sáng nhé a e, a e đj mà ko hài lòng......về inbox chưởi tui, tui lãnh. Nhưng nhớ báo tên tui, a e ko báo. E làm qua loa ráng chịu nhé.thanks 500 a e đã đọc....tui đi chích thuốc cho bệnh nhân đây,mịa.......ngày nào cũng chích, mõi tay....phải chi ngày nào cũng chịch thì ok hơn chích

• Like
Điểm cảm xúc: ColaCoca

boylaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/14
Chủ đề
0
17
7
0 ₿
Mấy bác đi cứ phá giá vl, hải yến trước giờ toàn 50k nước 50k tip mấy năm nay. Giờ mấy bác vào cứ 100k, 200k hèn gì vào ngồi mấy E nó vòi tiền vãi loz. Chưa kể dạo này còn hối thúc hỏi xong chưa, về chưa

• Like
Điểm cảm xúc: thomtuanthom

anhdeptrai90

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/17
Chủ đề
0
9
0
33
0 ₿
Ủa 50K tip thôi hả bro? Mình không biết vụ này. Để thử đi lại nhé :D

thomtuanthom

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/17
Chủ đề
0
18
1
30
0 ₿
May chu pha gia qua nen hai yen gio dong khach no lam gia va hoi thuc...cach day 3 thang minh di cung 100k nuoc vx bo lun...k hoi thuc...

The Joker

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/18
Chủ đề
0
2
1
41
0 ₿
HY cung co di cug kha lau,10 nam có le,cung san dc 2 em trong do. Thoi do chang phai tip nhu gio,chu yeu ngoi dong roi mây e thich thi minh ru di an uong roi ***** choac..
Truoc con la liém cả tren Ba Hom nữa.hehe