Review chi tiết dành cho newbie tại Vườn Mai 22/9/16

Lượt xem: 5,797

alwaysfly

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
1
17
2
34
0 ₿
Vào diễn đàn không được bao lâu. Dạo dạo mấy topic đang hot thì thấy Vườn Mai đang được nhiều điểm cộng và phù hợp túi tiền nên quyết định trải nghiệm lần đầu đi massage (Trước có đi thư giãn nhưng toàn ở HTGĐ:p). Vì là lần đầu nên em quyết định review chi tiết kĩ càng cho ai newbie ko có kinh nghiệm như em tham khảo luôn :)

Hạ cánh tại đó lúc 12h10, trời sắp chuyển mưa nên hơi vắng khách. Trả 50k tic cho em nhân viên, ẻm hỏi "Có xông hơi k hay ms luôn?".
"Xông hơi nữa. À cho anh em Thảo" "
Thảo chưa làm"
"Vậy cho em Hiền"
"Oke" . 2 tên em này mình nhớ do đọc topic của bác nào đó quên tên :D

Ẻm dẫn mình lên phòng thay đồ, thực chất là cởi đồ (nhớ chừa lại sịp). Quấn khăn cho đỡ ngại rồi đi xuống lầu xông hơi. Lần đầu nên xông chơi chơi 10 phút rồi ra, đi tắm. Locker cũng okay dễ thương, dặn nhớ lao mồ hôi xong hả tắm :D

Vào phòng. 5 phút sau thì em Hiền lên. Mặt khá dễ thương, ko tới nỗi đẹp nhưng dễ nhìn. Mấy cái khác ae tự đánh giá, 9 người 10 ý :D. Massage khỏe khoảng 15 phút cũng khá đầy đủ bài, xong, em ra ngoài chuẩn bị cho màn chính :p. Trước khi ra cuối xuống hun môi mình cái, nhẹ thôi nhưng khá xao xuyến, do ko chuẩn bị dc tinh thần :rolleyes:

Trước khi làm ẻm hỏi làm bằng gì thì anh em cứ nói làm miệng vì tip như nhau. Màn chính em làm khá bài bảng. Skill tốt. Hôn khắp người làm nhột nhột sướng rơn. Dặn em "Anh mau ra" nên ẻm cũng chịu khó cho mình xả hơi:p. Bị cái là ko nude 100%. Topic minh tham khảo bác kia nói là vú em Hiền hôn phê lắm mà mình kêu nó cởi áo nó ko chịu cởi. Kêu mình tự mò, mò được bao nhiêu thì mò. Cô bé của ẻm thì cũng bình thường, ko có nước nôi. Nói chung hơi thất vọng khoản này:(. Mình đi HTGĐ toàn được nude nửa trên, ở dưới kéo xuống:(. Đọc thêm topic bác kia cứ tưởng tượng em này sẽ cho cái vú đồ sộ đó cho mình nữa ai dè mò còn ko dc nữa, hơi chán.

Xong. Ẻm có massage sơ sơ lại rồi mới ra ngoài. Đưa ẻm 200k luôn. Xuống lầu thì ẻm pha lipton cho uống. Done

Tổng kết
*thiệt hại tic 50 tip 200 = 250k
*Ưu: Xông hơi cũng ok, đó h đi mới 1 chỗ mà theo mình 50k vậy ngon rồi.
Mặt em nào cũng dễ thương
Skill tốt.
Nói chuyện biết lấy lòng khách
*Nhược: ko nude.
Ai có đi Vườn Mai thường xuyên confirm cho em vụ ko nude này với. Chứ em gặp lần nữa chắc ko đi. HTGĐ NT3 em hay đi chỉ 100k mà nude mò vú phê :rolleyes:
Cám ơn các bác đã đọc :):):)

• Like
Điểm cảm xúc: nhkphp

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Địa chỉ ở đâu vậy bác, giá bình thường là bao nhiêu? Vì trước giờ e chưa đi HTGD bao giờ nên không biết trong đó có những dịch vụ nào? Nhờ bác nói rõ giúp e nhé!

alwaysfly

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
1
17
2
34
0 ₿
Review đã kĩ lắm rồi mà bạn.
Địa chỉ: Lý Thường Kiệt. Gần Sense City.

Newbie vl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/10/16
Chủ đề
3
12
0
31
0 ₿
NT4 duong NVC thì hôm bữa mình đi gặp ngay con tự xưng bé Heo. Mập và xấu lại chảnh nữa. K bao giờ đi NT4 nữa.

Newbie vl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/10/16
Chủ đề
3
12
0
31
0 ₿
Sẵn hỏi các pro NY nằm ở đâu vậy ạ. Nghe nói loanh quanh NVC và 91B ma tim k thay

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
có bác nào đi VMai mà đc 69 chưa...hay là dưới VMai k có :eek::eek::eek::eek: