[REVIEW] Chiều mưa mộng mơ cùng em số 18

Lượt xem: 3,311

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

A.Chuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/7/20
Chủ đề
1
9
5
35
HCM
0 ₿
Lời mở đầu thì cũng như nhau thôi: Ờ thì chào các đồng râm!

Số với mà chả là hôm đó có buổi gặp khách ở khu Trung Sơn. Mình nhanh tay alo cho thằng em nó kêu có 2 chỗ ngon lắm: Nhạc Dương Lầu và Trung Sơn luôn. Tiện đường đi nên ghé thôi ghé thị phạm trước cái Trung Sơn của Khu Trung Sơn. Đây thì lại thiếu cái công nghệ chiêm ngưởng trước -Ấy là cái IPAD thần thánh nên lúc đầu vào cũng chả biết chọn sao. Em lễ tân cũng dễ thương nhưng mà mưa gió quá nên em ấy hơi khàn giọng chút. Vào lướt 1 tour thì "Oh sắp dắt mối mà chơi mịa cái ngon 1 chai 5 như em lễ tân giới cmn thiệu" - Tin người 1 lần là anh sẽ thấy thiên đường.

Được gội đầu massage sơ sơ trước cho đỡ mệt - Mưa quá mà. Rồi cũng được dắt lên phòng. Uhm cũng hơi khó tính chút chút nên đổi phòng cũng 2 lần.
Vào phòng cái 1p sau em 18 vào. Đánh giá ngoại hình thấy là cao, trắng ngon rồi á. Em nhẹ nhàng cười răng khểnh "thay đồ xông hơi nha anh" tới nghịch ti của mình nữa chứ. Em nhẹ nhàng giúp cởi đồ à thay bằng cái khăn thần thánh là chịu rồi á... Xông hơi Xông khô các kiểu nhìn qua cái rương mờ mờ thấy từng món cứ thế mà rớt .... nó nói hơi tê tê... Lết xác ra khỏi cái chỗ xông rồi em cầm sẵn khăn lau mình... anh ngồi cho đở mệt rồi mình tắm nha... "Ừ liền". Ngồi nghỉ mệt mịa gì mà có được nghỉ đâu... em ngồi lên đùi rồi có gì đó chọt nhột nhột ngay đùi ... xong nghịch ti nữa, rồi kề miệng vào tai rủ rỉ rù rì... nó nhột mà chả biết nhột chỗ nào.... thấy nó tê tê thôi... tâm sự chán rồi cái đi tắm... "Em gội đầu cho anh nha?" "Thôi gội dưới rồi còn gội gì nữa?" - "Vậy chỗ này sao?" cầm vuốt chỗ thằng em mà nghịch... thế là nó "Ai kêu tui đó có tui đây". Nắm tay lôi vào "Nước nóng hay lạnh nè" - "Nóng nha em" -- Tắm nhẹ xong em thì thầm "1 cái nè" rồi liếm nhẹ vào gáy bắt đứng lên tư thế này thì chắc ai cũng biết ko nói nữa nha. Cái quan trọng là sau dạo nhẹ đó ngậm nước nóng trong miệng mà .. đưa vào thằng em ... sục sục ... ấy dà nó ... muốn lắm rồi... Chống chân lên thành ... em quỳ xuống mình thì nghịch núi đồi em thì lại nghịch mút kem mà thôi ... gì tới nó tới chứ sao giờ... 1 shot.

Tắm nhẹ nghỉ ngơi làm điếu thuốc... lên nằm nghỉ chút massage lành mạnh nào....
Tới Thái cũng ổn ... có điều nói thật ông nào mê to thì chắc không vui rồi em nó được cái hệ ... cũng ko to nha! Nhưng đi cũng bài bản lắm trượt lên trượt xuống... sau đó cũng 69... nhìn cơ mông mà khe nó cứ lên xuống trước mặt mà mình nó rung... nghịch khe mà nước suối nó tuông. Sau em còn dùng nước lạnh ngậm ở miệng rồi lại sục sục sục... ấy dà... ờ mà ráng gồng chứ lẽ nào lại out vậy sao....

Sau dạo quanh bắt quỳ gối nghịch các kiểu rồi đè mình xuống ... leo lên người mình... tay mình thì chỗ đồi em thì "ứ ư... á à a" ... lướt lướt ... phần này nó tê quá mấy bác ạ viết ra mắc công lại đi lấy khăn giấy nên phần quan trọng này các bác tự tới cảm nhận nha! Thôi thì out lần 2 thôi chứ vậy mệt quá chịu ko nỗi ... mắc công đi quá giới cmn hạn thì khổ.

Em lau xong rồi lại hỏi ... thêm phát nữa nỗi ko nè - Tiếc là tối còn đi khách mà dắt vào nữa chứ chứ ko thì lại bị khách nó cười cho... thôi hẹn em lần khác chứ anh đang sung .... :D

Túm váy:
CSVC: 6/10 ờ thì tui hơi ...
Lễ Tân: 6/10
Service:
+ lành mạnh 7/10
+ mệt thì 8/10
Thiệt hại thì 3 chai :)
Giữ xe và đưa đẩy còn lại thì: 8/10 - Bác bảo vệ khá ổn ... ra dắt xe lau xe bo luôn 50k.

P/s: Sorry em gái bận quá giờ mới làm bài review được!

Chúc cả nhà đồng râm có sức khỏe để râm nhiều! Cảm ơn ae đọc bài

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
69 ngon cơm nha pác

Trạng thái