Tân Bình review cơ sở

Lượt xem: 826

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

abcxyzx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/1/23
Chủ đề
2
4
3
tphcm
0 ₿
Nay mình review cơ sở và bé 28. Do nghe nói cơ sở có chương trỉnh free vé nếu review. :)

cơ sở ok nhưng giường hơi bé. phòng có giường tròn chỉ có 2. Mình nghĩ cơ sở nên đầu tư thêm giường một tí phòng có chật tí nhưng khách sẽ thấy thoải mái. Nói thật nằm hơi khó chịu

bé 28 thì chìu chuộng như người iu giọng bắc dễ thương
phù hợp bác nào thích chuppy tí hơi lớn người.
Service: khoẻ bỏ qua vì ở đây chủ yếu mệt
Masaage mệt 10/10 mình thích là mình có thể chủ động do mình thích làm bé sướng. nằm một chỗ không phải gu mình.

p/s tha thiết mong cơ sở đầu tư cái giường ok. Sẽ ghé lại

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
151
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Xui cho bác rồi, muốn có code free phải có thêm hình vé, phòng hoặc ktv. Chứ bác đăng bài khơi khơi không được tính đâu

Minh MU

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
5
4
HCM
0 ₿
Bác cho mình hỏi chút, vậy muốn lấy code free là mình phải đến cơ sở trải nghiệm trước, đang ở trong đó thì post bài hay sao ah? Chứ mình post bài trước khi đến thì đâu đã có hình ảnh gì đâu ta? Em lính mới nên hỏi ngu, có gì bác bỏ quá cho.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Monkey D

Massage Monkey D

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/1/24
Chủ đề
6
74
59
0 ₿
Cảm ơn anh trai về bài rivew Monkey D luôn lắng nghe và cập nhật ý kiến của ae thêm trong thời gian tới ạ ❤️

Massage Monkey D

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/1/24
Chủ đề
6
74
59
0 ₿
Dạ mình ghé trãi nghiệm rivew đánh giá bên e check bài sẻ gửi code cho mình trãi nghiệm lần tới ạ

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
151
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tới trải nghiệm rồi nhớ chụp hình vé hay ktv rồi về viết review kèm hình, giống t có viết 1 bài review em 59 r đó, được thì thử đi ẻm coi sao, ngon đấy

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Monkey D and Minh MU
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.