Q.11 [Review có tâm] Trải nghiệm KHÔNG thoải mái

Lượt xem: 3,741

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
Nghe tới Hoa Kiểu đã lâu nhưng ở hơi xa, nay có việc đi ngang qua mới được dịp ghé vô trải nghiệm thử.
Mình đã book vé Vip trước nên đúng giờ là xách chiến mã tới thôi.
Bước đầu thì a giữ xe, tiếp tân đều ổn, đúng chuẩn ngành 8/10 (điểm trừ nhỏ là để xe ngay ngoài lề đường nên còn 7.5)
Mình đi random nên tip ít tiền cafe cho phục vụ để lựa KTV dùm mình (ko có iPad để xem hình trước)
Phòng Vip nên hơi nhỏ, giường cũng nhỏ, lại ngay cầu thang máy (Phòng VIP thôi nên vậy cũng ok). Trong phòng CSVC tốt, có đầy đủ phòng steam, sauna, wc. 8/10
Mình xông hơi xong xuôi thì 1 lát bé vào, khá đúng theo gu mình yêu cầu 7,5/10 (điểm chung cho ngoại hình, thái độ, phục vụ), mình ko đánh giá chi tiết ngoại hình do mỗi ng mỗi cảm nhận. Được cái bé còn trẻ, chắc tầm 2k, rất vui vẻ, hài hước, chịu bắt chuyện với khách. Mình đánh giá cao điều này, xóa khoảng cách lúc đầu thì lúc sau sẽ có cảm hứng tốt hơn.
Mọi chuyện đến đây tưởng là tốt đẹp rồi nhưng ko, khúc sau là 1 chuỗi những điều "hụt hẫng".

Đầu tiên, như mình đã nói do phòng ngay cầu thang máy, bạn phục vụ thường xuyên đi ngang qua. Mà ko chỉ là đi ngang qua mà rất hay dòm vô. A em đang vui vẻ trong phòng mà có ng bên ngoài cứ lâu lâu dòm vô chắc sẽ hiểu cảm giác này. Cực kỳ bực mình và tuột mood. Đỉnh điểm là khi đang onsen thì đứng nhìn vô luôn 1 lúc. Do bé mới làm nên ko biết gói Vip có onsen hay ko, bị phục vụ nhìn 1 lúc nên mới mặc đồ ra hỏi mới biết ko có và bị la 1 chập. Mình đi thư giản vui vẻ cũng ko muốn như vậy, nên nâng lên vé SVip cho bé khỏi bị la. Và nâng xong thì từ đó về sau vẫn hay bị dòm vô (tần suất nhiều hơn các chỗ khác mình đi). Thật sự là rất bực mình, 1 trải nghiệm rất tệ. Phục vụ như vầy mình mạnh dạn chấm 0/10 ạ.

Mọi việc chưa dừng ở đó, nâng vé SVip xong, đến khúc thư giãn thì ôi thôi ... ko có Thái, ko có 69, ko có nuru. Mình ko phàn nàn gì về bé KTV cả vì mình vẫn có trải nghiệm vui vẻ với bé, do bé mới vô làm nên chưa biết gì cả bù lại đem lại cảm giác y như nyc ấy chứ ko phải là KTV massage. Vấn đề ở đây là do cơ sở, ko hề có 1 chút training nào cho KTV mà vẫn đưa vô phục vụ khách sao?????? Ủa alo Trong nội dung các gói ghi rõ mà vô lại ko có gì cả là sao ạ.

Cuối cùng là khi xuống làm thủ tục thanh toán với lễ tân. Giá vé Svip là 890k, và bạn lễ tân mặc định tính lên 900k. 10k đó ko đáng và nếu đúng là 890k thì mình cũng sẽ gửi 900k, nhưng phải rõ ràng, cái gì ra cái đó. Mình đi khung giờ vàng, giảm giá 30% nhưng bạn lễ tân cố tình lờ đi chuyện đó để tính 900k, mình phải nhắc thì mới giảm, cảm giác như bị lùa gà ấy.

Lúc xuống sảnh va phải mấy bé rất xinh tươi, cũng muốn trải nghiệm thêm, nhưng với cách phục vụ như vậy thì mình khó mà quay lại.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Lễ tân hay bị phàn nàn cái này nhỉ, cơ sở nên xem xét lại cái này. Ktv số bao nhiêu vậy bác

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Đúng rồi report mà ko thấy số KTV mà chỉ đề cập đến phục vụ quá nhiều.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Chia buồn với bác, ở đây lúc nào cũng thao thao nói quy định gói này gói kia sẽ được gì, rồi tic tip bao nhiêu, làm như sợ khách hàng k biết cách chơi :confuse:

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Kỵ nhứt khi đang được pv mà có mắt nhìn zô,sao ko mở cửa vào phòng ngồi xem luôn khỏi mắc công thập thò

ltd1405

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/5/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Cơ sở bên này hay bị report vụ tiền nong ko rõ ràng nhiều nhỉ, từ chương trình km đến ăn chặn chỉ vài chục ngàn =))
Số tiền cũng chẳng đáng là bao nhưng làm ăn kiểu khôn lỏi mình ghét vl :angry:

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
Đúng rồi bác, mình đi massge cũng dễ tính, thiếu xót nhỏ thì thôi cũng bỏ qua. Riêng chuyện này thì phải lên tiếng.

Mình tính bo luôn 30k cho chẵn tiền, mà gặp kiểu này thôi mình trả đúng từng đồng.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
kkk em dạy sợ hết non mà hóa thì chín mọng thì lại mất chất anh ạ :sprite-48:

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
thanks thớt đã review, ko phải vô duyên vô cớ mà HK có rât nhiều phốt ở khắp cac diễn đan. bom mìn khắp nơi :)

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ e chào anh Kirishi, Em là Chăm Sóc Khách Hàng của Hoa Kiều ạ

Xin lỗi anh vì còn nhiều điểm để trải nghiệm của anh chưa được trọn vẹn

Các bạn phục vụ anh chưa tốt chắc chắn sẽ bị xử phạt nghiêm khắc

Anh cho em hỏi hôm thứ 7 mình ghé lúc mấy giờ và đi bạn số mấy để e xử lý tốt hơn được không ạ

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Chia buồn với Bác ! Cái vấn nạn bạn tiếp tân sao mình thấy như vậy hoài, vài chục ngàn không đáng, nhưng cơ sở mình phải quán triệt điều này . Có những KH họ sẵn sàng bỏ ra số tiền lớn để được dịch vụ tốt, nếu cơ sở mình đã giảm giá cho họ thì phải rõ ràng trả lại cho họ dù chỉ 1 ngàn, mình tới đây mấy lần gặp 3 tiếp tân, chỉ có bạn tiếp tân người Bắc tròn tròn là nói chuyện duyên, tư vấn chu đáo rất dễ thương, còn 2 bạn tiếp tân kia thì hay lập lờ tiền bạc của khách .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.