Q.11 [Review có tâm] Trải nghiệm KHÔNG thoải mái

Lượt xem: 3,744

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ anh Kimcuongdainhan và các anh em khác đã nhiệt tình comment và gửi đánh giá cho cơ sở

Để làm ăn lâu dài thì Hoa Kiều chắc chắn sẽ không để cho nhân viên của mình tiếp tục cách phục vụ như vậy. Cám ơn các lời nhận xét của quý anh em để Hoa Kiều kịp thời nhận thông tin và xử lý nghiêm các trường hợp này

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and kimcuongdainhan

Aphan123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Đa phần là tui đi số cũ, ít khi đi số mới. Người mới còn hơi lúng túng trong quy trình. Còn về vấn đề la mắng ktv khi đang có khách thì ko ổn, mình bỏ tiền ra để tìm sự vui vẻ chứ ko phải để nghe bla..bla…
Còn về việc lễ tân tính sai là do bên HK thay người mới thường xuyên ak nên có thể thông cảm, chứ tui thấy bé Ngoẹt vẫn làm tốt lắm ak

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em chào anh Kirishi, tuy chưa được cơ hội anh thông tin thêm về trải nghiêm, nhưng mà e có họp và trao đổi lại với nhân viên trực ngày thứ 7, sau khi em tìm hiểu với nhân viên cơ sở:
1. Lễ tân phục vụ anh hôm qua là bạn Diễm, bạn mới tham gia vào cơ sở 1 tuần, nên lúc tính tiền bạn còn chậm.
2. Về phục vụ: do bạn KTV phục vụ anh là bạn số 01, tính bạn dễ thương chịu khó nhưng mà trong công việc còn chậm, rụt rè nên phục vụ xem bạn hỗ trợ anh có tốt không, đã đúng quy trình đào tạo chưa để bạn khắc phục ngay. Nhưng em rất đồng ý với anh cách làm của bạn thì chưa đúng và gây khó chịu cho khách hàng.

Về lễ tân, như các bài viết trên diễn đàn, Hoa Kiều đã thay đổi và đào tạo liên tục các bạn mới để bạn phục vụ tốt nhất tuy nhiên Hoa Kiều nhận lỗi là vẫn còn yếu trong khâu này và các anh em phải gửi phản hồi về nhiều. Bạn lễ tân phục vụ anh đã bị kỷ luật và phải cam kết KHÔNG TÁI PHẠM

Về phục vụ, rất cám ơn anh đã chia sẻ để Hoa Kiều rút kinh nghiệm và đào tạo lại nhân viên. Cam kết với anh, toàn bộ phục vụ của Hoa Kiều sẽ khắc phục ngay TRONG NGÀY HÔM NAY

Bên cạnh đó, Bạn KTV 01 sẽ phải đào tạo lại để bên cạnh điểm mà anh đã châm chước cho bạn thì bạn cần phải làm tốt hơn và đầy đủ các quy trình cơ bản

Thay mặt cơ sở và các bạn làm việc tại Hoa Kiều, em xin chân thành xin lỗi anh lần nữa. Rất cám ơn anh đã nhận xét rất khách quan và chi tiết từng phần để Hoa Kiều nâng cao chất lượng phục vụ ạ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Gì chứ tui đi massage 5-6 năm rồi và cả chục cơ sở lớn nhỏ bèo bọt ễnh ương đủ kiểu nhưng chưa bao giờ bị cảnh người khác đứng ngoài dòm vào. @@ vụ này mới à nha.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
sao cai vụ tiếp tân với phục vụ này bị complain quài ta ơi.chắc bé 2 bé lễ tân nên coi lại e ơi.Còn các bạn phục vụ chắc là người nhá của chủ và quản lý.muốn gì xong xuôi rồi hay nói ,có đâu mà đang làm kêu ra la e út nó tội nghiệp(thiếu chuyên nghiệp xử lý).Đã vậy còn dòm lúc đang masaage,tôi đi mà để tôi tháy dòm kiểu đó tôi ra mời vô ngồi coi luôn cho đã!!
Hoa Kiều sao bị phốt mấy cái lãng xẹt vậy ta!!!???

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ e chào anh Nam ạ, hai bạn lễ tân hôm trước phục vụ anh, cơ sở đã cho nghỉ rồi ạ, bạn lễ tân này mới vào được 1 tuần nên bạn còn hơi chậm một tí

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ e cám ơn góp ý của các anh về bạn phục vụ, cơ sở đã đào tạo lại bạn và cam kết sẽ KHÔNG TÁI PHẠM nữa ạ

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
ủa vậy là 2 e gái ,1 e tên Bắp và 1 e mà hbua tôi ngòi nc và xin cô gái đó miếng trà uống và được bưng rót tận tay(chu đáo) vậy mà nghỉ r hả?!!!uổng vậy

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ anh...e nhận được nhiều ý kiến đóng góp với lại bạn chưa có sự cải thiện tích cực công thêm vài vấn đề với công việc chưa phù hợp với cơ sở ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.