Vũng Tàu Review Công tâm Massage PhuongNam 2022

Lượt xem: 14,700

chim sonca

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/2/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Mấy ngày nghĩ lễ tết được dịp cùng các ae chung xóm đi VT chơi nhậu nhẹt
Nhậu xong rồi cũng đến lúc ngà ngà tìm chỗ để đáp con chim sơn ca
loay hay mãi lên diễn đàn mới đọc được chổ Massage Phương Nam này có tiếng làm cho ae từ a-z
nhậu xong chầu tầm 10h30 tối, ae đánh xe vô chỗ này cảm giác thì cũng hơi lạ lẫm do lần đầu đi chỗ này nghe ae diễn đàn khen.
Khi vào trong rồi mới biết:
- Tiếp tân ok nguyên team không phàn nàn giá vé 400k (giá cũng ổn hy vọng đấm bóp tốt) cứ thế mà móc xỉa thôi
- Review phòng massage thì phòng nhỏ, cũng sạch sẽ đèn đuốc cũng ok, giường thì quá NHỞ chỉ đủ 1 người nằm là hết chổ, KTV trèo lên 1 cái nữa là ko trở mình gì được
- phần HẤP DẪN: Mình vào phòng tắm xông hơi, cái tật của mình thì thích xông hơi cho khỏe sau khi nhậu nhẹt, vô thì chờ hệ thống xông hơi hơi lâu, và đặc biệt ở đây chỉ có xông hơi khô mùi xả không có xông hơi đá nóng. Mình ngồi chờ tầm 15p thì xông hơi xong. KTV tên Loan vào phòng đưa quần với khăn dáng ok đẹp, vếu to, mặt nghiêm như đi họp, ko hiểu sao HỐI GẤP quá kêu mặc quần nhanh (mình thì thích nhẹ nhàng ân cần). Sau đó kêu mình lên giường (tự dưng thấy hơi kỳ kỳ thái ko được vui lắm) nằm đấp bóp chưa được 5p là xong (giá vé 400k dịch vụ VIP mà vầy là tệ ko đá nóng ko hỏi han gì, làm mất hứng). KTV kêu xoay người lại và hỏi làm tới z ko? MÌnh thì thấy ko hài lòng về đấp bóp lắm hy vọng tới z ok NHƯNG hỡi ôi, ko hề có sự vui vẻ ân cần nào, ẻm nằm các bịch xuống dang chân ra và nói a đút vào đi (cảm giác mình tự dưng mất hứng, mình vui vẻ bước vào mong chờ đủ thứ cuối cùng mình nhận được thái độ CÔNG NGHIỆP này) ghét quá mình làm cho xong chả vui vẻ gì, có ẻm cần tiền cái vui liền. mất 1tr, nhận được sự bực bội.
- Mình viết lại Review này cho anh em xem để cân nhắc khi vào, thật sự giá 1,4tr này là ko thành vấn đề khi ae muốn tìm cảm giác lạ nhưng với những cái nhận được quả ko đáng 1,4tr thà đi kêu gái gọi hay hơn.
- Góp ý cho cơ sở kinh doanh thay đổi dịch vụ tốt hơn, ae đỡ chi tiền mà ôm lấy cục tức

• Sad
Điểm cảm xúc: rezisleiar

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Bác vào chùa lại đòi ăn thịt rồi, nơi Massage tới Z thì làm gì có khỏe nghiêm túc, haha

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tới z thì xác định là ko làm khỏe r, ở đâu cũng v cứ là địa điểm du lịch thì 10 chỗ thì 9 chỗ v r

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Vũng tàu mà kiếm mát xa có kỹ thuật thì thật sự rất khó

rezisleiar

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
0
33
10
0 ₿
Vũng Tàu công nghiệp mấy năm nay rồi, mấy em làm tốt là mấy em mới vô nghề thôi. Điện Lực với Phương Nam công nghiệp nặng từ 4 năm trước lúc tôi đi rồi. B58

Máy Dập Miền Nam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/2/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Chán quá ae nhỉ, mình ở Xuyên Mộc mấy nay rảnh tính về Vũng Tàu ngắm biển tiện thử luôn xem dịch vụ thế nào mà nghe rì viu thế này thì chán không muốn thử rồi :<<

• Like

Sapulico

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/16
Chủ đề
1
57
15
Quận 5
0 ₿
Đặc sản Vũng Tàu mà làm gì có vụ ms kỹ thuật tốt!!! Chỉ có làm tình bú liếm là giỏi thôi. 2 chổ nên đi: Hải Âu vs Amis !!!

• Like

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
nhưng mà được cái mấy em hàng họ đẹp lắm nha, chơi có cảm giác lắm à, kkk

• Like

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
không đi thường nên ko nhớ mã bác ơi, toàn đợt đi bưu điện đóng cửa đổi sang phương nam, ae 5 người đi đều ưng toàn đào đẹp, em tôi đi V1 đẹp nhứt nào giờ tôi được thấy luôn, mà mấy em ko cho bú bình nhiều, nói chung là cũng hơi công nghiệp nhưng được cái hàng họ đẹp nên cũng có cảm giác ra được trong thời gian cho phép. :D

• Like

nguoibinhdi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/4/20
Chủ đề
2
17
5
0 ₿
Mỹ ?!