Review điệp vụ 22/9 số mười chín

Lượt xem: 854

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
Chả là hôm qua nổi hứng xin mod lục nhiệm vụ đi thám thính,cũng sau mấy lần đợi bác lục hồi âm thì cũng đc cái code và vác cái thân xác đi ngay và luôn
công việc xong xuôi thì cũng chạy 1 vòng quanh sài gòn hoa lệ rồi tấp nơi cần đến, đã quá quen nên tới nơi vọt xe xuống hầm, đá chống xe xuống nhìn thấy mấy cái bồn tắm cũ của cở sở, ak vậy là thay bồn mới rồi, ko lẽ mình là người đầu tiên trải nghiệm chăng, cái khác nữa là ko cần phải để dép trong hộp như mấy lần trc nữa, leo lên lầu luôn và check code
Đến quầy làm thủ tục check code trong vòng 1p, và chọn số, mấy số hot hiện tại các cao nhân cũng đánh giá hết rồi nên mình sẽ đi số lâu rồi chưa thấy anh em review đó là 19, cho thêm phần đa dạng để anh em đọc tham khảo
Nằm ghế thư giãn chờ khoảng thêm 4p đc dẫn lên thang máy quen thuộc, cũng ko nhớ lên lầu mấy nữa các bác @@, vì trong đầu nghĩ đến thứ khác ak
Vô phòng thì đầu tiên là mình thấy là cái bồn tắm đã đc thay mới, có phòng xông ướt mà ko có xông khô, mà thôi ko quan trọng, còn cái bồn mới đối với mình thì ko đc thích cho lắm, lý do mình sẽ nói sau đây
Vô cởi đồ các kiểu, quấn khăn chuẩn bị xong, chưa kịp vô xông thì em đã vô, quá nhanh quá nguy hiểm, em đợi anh 5p xông nhé, mà xông có 2p là ra ak, tại nôn nóng quá
Mình quấn khăn cũng kỹ mà ko hiểu sao bàn tay ma thuật của em kéo nhẹ 1 cái đi luôn cái khăn,gặp nhau chưa kip chào hỏi j thì thằng bé đã chào cờ rồi, miệng thì hỏi chuyện mà tay 2 đứa có mần mò khắp người
Mò nhau xong thì em cũng dắt vô tắm rửa, mình hơi lạ chút bồn mới to như vậy mà sao ko xả nước để ngâm, mình thì thích nằm ngâm người hơn với lại bồn ko có cái thành bồn để ngồi , em bảo bồn chỉ đứng tắm thôi, uhm ko sao em, tắm táp em tắm chà mọi ngóc ngách phần dưới nhiều hơn phần trên, chăm sóc vùng cấm địa kỹ quá trời, lúc tắm xong ra em rất tâm lý tắt máy lạnh lau người.
Massage khỏe: nói ít phần này vì mình chủ yếu mệt, vì khỏe xong rồi sau đo cũng mệt lại ak
Mat mệt : phần này thì phải nói service đỉnh của đỉnh, vì em có lợi thế làm ở đây lâu và biết tất cả các tuyệt kỹ nên bác nào mới vô mà ko bế quan coi như sụp liền, v1 của bé chà thái đây là lần đầu tiên mình thấy cảm giác thật sự, chà rất kỹ nhé, từ chân đến sau gáy, kết hợp màn kiến bò rồi thổi tai thêm tý bass âm thanh, mình chỉ im lặng mà "khóc" ( hưởng thụ thôi),lật ngửa người lên cũng đi từ trên xuống dưới, em chủ động đưa tay mình để mình khám, mình cũng nhẹ nhàng khám mà nước ra rồi, lưỡi của em sau khi khám phá mọi chỗ thì cũng tới chỗ cần chinh chiến,em nhiệt tình bj và vẫn chủ động cho khám phá các vòng, bj gần như từ đầu cho đến khi gần ra thì em dùng tay vắt hết tinh binh, thoải mái và sướng thật
Đánh giá : V1: cầm vừa tay, đẹp V2:7d V3: nhìn muốn doggy thật, đối với mình bé có v3 đẹp, V4: ướt át, có khám nhưng ko phá nha
Service : bác nào muốn em nào nhiều kinh nghiệm + hiểu tâm lý khách cứ chọn em ấy
Xong xuôi, mình đợi em tắm rửa rồi tới mình tắm, mình kêu để a tự tắm mà em ko cho để e tắm cho a sạch sẽ cho
Rồi gần về còn bóc trái cây cho ăn, uống nước, đưa lược cho chải tóc, rồi mới cho về, chu đáo hết sức
Tic: bác lục , Tip: đc tài trợ nên hơn vé
Ra về thì ông trời đón bằng cơn mưa tầm tã

P/s: hôm nay tự nhiên ko hiểu sao trúng code của dory cũng bên dubai bình tân, mà mình mới đi hôm qua, trong người thấy hơi nóng chắc do đi mưa về cảm nên trả lại code, chắc đi nữa phải ăn vài tô cháo hào tẩm bổ lại quá
Chúc cơ sở đông khách và anh em cộng đồng sức khỏe !!

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Muội cũng vừa đưa bồn tắm loại to vào để các huynh có thêm không gian hoạt động hơn nhưng còn vài khuyết điểm muội sẽ bổ sung thêm ạ . Muội cảm ơn huynh đã góp ya giúp muội ạ yociexp108

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
bồn tắm mới to hơn mà ko xả nứớc vô ngâm mình với lại cũng ko có thành bồn ngồi cũng hơi kỳ á muội