Review đv 007 (21/11)

Lượt xem: 1,704

Bibi8208

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/18
Chủ đề
3
22
6
0 ₿
Làm xa lâu ngày về tp bữa nên em cũng ngứa nghề xin anh Lục 1 vé điệp vụ. May mắn anh Lục tin tưởng giao nv với dặn dò con số 007 rất là cinematic. Lần này em quyết hoàn thành nv nên kĩ càng gọi điện đặt trc số 07. Cũng may là tới nơi em ấy sắp có khách mà em dc ưu tiên trc các bác ạ.

Anh tv dẫn vào phòng, thủ tục nhanh gọn (như là khách quen vậy kaka), em cảm giác phòng này nhỏ hơn các phòng khác nhưng ko sao vẫn sang trọng và sạch đẹp đúng kiểu Dubai. Vừa định vào xông hơi thì nghe tiếng gõ cửa, em vào với giọng nói nhỏ nhẹ “anh xông hơi ko ạ?” làm mát lòng, em xông hơi trc cho khoẻ chuẩn bị ăn hành vậy. Sau 5’ em ra, lúc này mới nhìn kĩ đv 007. Em múp vs săn lắm mấy bác, hợp gu. Cũng giọng nhẹ nhàng mời em ăn trái cây, nghỉ mệt bóp tay chân sẵn bóp luôn mấy chỗ khác. Sau đó cũng thủ tục tắm táp và lên giường như mọi khi.

Phần matxa khỏe em làm đủ lực, vừa khỏe người. Em cẩn thận hỏi mình thích làm phần nào, ko thích phần nào để em điều chỉnh, duyệt luôn. Em ko nói nhiều mà nói thì lại hợp gu em, kiểu nhẹ nhàng tình cảm, matxa khỏe xong la khỏe thiệt ah các bác, kiểu chuyên nghiệp.

Phần mệt cũng hay ho lắm, trc giờ chưa gặp luôn, Hic. Em nói mình nằm sắp và liếm láp từ chân tới cổ, phê nguyên người kèm theo âm thanh jav đặc trưng. Em đi Thái cũng chuẩn từ trên xuống. Em nói mình xoay người lại, bất ngờ em nude 100%, chắc chết. Em làm cho mình nhẹ nhàng từ tốn, sử dụng skill từ đầu lưỡi đến v1 như ng tình vậy, nhẹ nhàng hỏi “anh sắp ra chưa, em điều chỉnh lại để đi hết skill của em”. Ặc, em sử dụng skill 69 huyền thoại thật, nhẹ nhàng tăng tốc với pha CIA đê mê sau 5’.

Đánh giá chung: v1: vừa đủ mà săn chắc, v2: hơi lipit, v3: chuẩn 90.
Recommend cho các bác thích service chất lượng.

Tip: mặt bằng chung, Tic bác Lục tài trợ. Tks các bác đọc bài nha