Review Em Số 18 PA RELAX

Lượt xem: 2,063

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ren90

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/7/20
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Mấy hôm nay hơi mệt mỏi trong người, nghe anh em nói PA RELAX massage sướng lắm nên quyết định tạt ngang PA.Relax làm vé vip thái.
Hướng dẫn dắt lên phòng lầu 2, đang xông hơi khoản 10p em ấy bước vào, cười tươi "Chào anh".
Bước ra, Em lấy khăn ân cần lau khô và kêu nằm nghỉ tí cho khô và nói "tắm đi nè anh" cách nói rất tự nhiên như quen lâu lắm rồi, làm mình cần gần gũi hơn. Em dìu vào bồn tắm rồi xoa xà bông, gội sạch đầu mình như em bé. Em xoa xoa nhẹ nhàng tạo cảm giác vô tình đụng chạm những chỗ nhạy cảm, rất kích thích!
Tắm xong mình hỏi em: "Massage thái là làm sao em?" Em trả lời: "Là em bắt đầu hôn từ từ khắp người, BJ nhẹ nhàng rồi tăng nhịp nhanh cùng những tiếng rên đê mê gợi tình! Kết hợp với nhiều skill đặc biệt cảm giác rợn người phê pha mà đi nhiều chổ chỉ có P.A mới có ạ" . Em bảo "lên giường nha anh để em làm tiếp cho anh hihi".
Lên giường nằm, rất đẹp và rộng rãi, em tâm sự nhiều chuyện cho mình vui có buồn có trong lúc làm massage.
Em chủ động thư giãn nhẹ nhành rùi tăng tốc dần dần cho mình, Em dùng nhiều skill đặc biệt hơn, kết hợp âm thanh lớn hơn tạo cảm giác đang ở với người yêu vậy, cầm cự khoảng 20p rồi cũng out.
Đánh giá chung:
V1: Đẹp, to
V2: eo ọt
V3: tuyệt vời, nóng ấm
Thái độ: 10, ân cần chu đáo , biết chiều chuộng.
Kỹ năng: No.1 những chỗ đã đi, có nhiều skill độc và quan trọng là cảm giác mình được cưng chiều, nâng niu, không hối thúc, không gạ giá.
Kết: P.A Relax NO.1

• Like
Điểm cảm xúc: Doggy 96 and Lã Bất Lực

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
Nhiều khi cũng thắc mắc. Đi 2 vé vip thái 240 phút, 2tr, phọt 2 lần. Tại sao lại đi onsen 2 , 120 phút, 2tr4 cũng phọt 2 lần. Ai giải thích hộ dùm đc k

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
onsen thì dc tắm tiên , Thái thì ko , nhưng nếu là tui thì cũng sẽ chọn giống bạn , tiết kiệm hơn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA Relax cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Chúc huynh có 1 ngàu vui vẽ!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.