Review em số 9 - HM2 - sụp hầm

Lượt xem: 6,798

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Chuyện là cũng vừa đi HM2 tuần rồi, thực sự là tui nhớ em Nhi nên muốn đi thăm ( tui ươc là không review về em Nhi để giờ ẻm đông khách quá, đi 3 lần mà không kêu được). Vào cũng mua vé, tiếp tân hỏi kêu em nào thì nói là em Nhi. Thấy nó cầm bộ đàm báo kêu số 12 có khách nhé thì thấy thơm rùi. 1 hồi 1 khứa khác báo là em Nhi có việc ra ngoài sáng giờ. Rồi, thôi coi như chuột bạch, kêu locker kêu random.
Locker kêu 1 em, sau đây là đánh giá:

Mặt mũi cũng được, trẻ
Vòng 1: 6 đ
Vòng 2,3: bỏ qua
Vòng 4: 8 điểm ( ko cravat, không mùi khi 69)

Service:

Massage khỏe: 5đ
Massage mệt: 5d ( có 69, nhưng 70% là hj)

Thái độ mới là phần vl:
Lúc vào tỏ thái độ rất bất cần ( 1 điểm trừ)
Hỏi em số mấy thì nói là chút nữa xong em nói cho anh biết ( ý là xem mình tip thế nào thì mơi cho, thực sự mình không thích)
Lúc làm xong rồi, thì nói là lần sau kêu em nha, em có mấy bài độc lắm ( sao luc đầu không làm luôn vậy má)
Khi làm xong cũng không lại nằm ôm ấp và ngủ như các em khác mà chủ động giục khách tắm và gõ cửa báo locker là đã xong.
Hỏi em 1 ngày tiếp mấy khách, thì nói là em đã tiếp 6 khách rùi ( lúc đó là 6h chiều và là ngày thứ 4). Ẻm còn muốn 1 ngày chạy cỡ 12,13 khách.

Ae xem tham khảo nhé, em số 9 này không phải tuýt của anh em nào muốn thư giãn và trò chuyện.

• Like
Điểm cảm xúc: Dotri060694 and 10giaylaout2

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
HM2 ngoài e Nhi còn e nào ko bác, thấy là ko thích rồi đó, bên HM1 bác có biết e nào ok ko
add zalo e nc nha 01992334560

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tui đi HM2, kêu random nhiều lần rùi, chủ yếu là để có cái trải nghiệm tất cả các em rồi review cho ae. Nhưng nói thật là cái csvc của HM2 nó chán vkl. Lúc nào vào nền cũng ướt. Phòng xông hơi thì hên xui, phòng có phòng hư. Biết là 200k nên không đòi hỏi nhiều, nhưng mà không sạch sẽ, ẩm ướt thì chán chết.

Nói về đào thì tui nghĩ mấy ông phải đi 1 em đào ruột thì may ra có cái trải nghiệm tốt nhất. Cũng thông cảm cho mấy bé ở đây vì mấy bé nói nhiều khách cũng cà chớn vl ( ko muốn nói là mất dạy). Tinh thần thì ae đi về chia sẽ các số tốt để ae khác đi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Đi random ông ơi, tùy gu mỗi người thôi, nhưng mà ông đi lúc trưa trưa ngày thường, ít khách thì các bé nhiệt tình hơn.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Nhi h mà kêu được tui cùi, hoặc là mối ruột cực thân, hoặc là kêu được mà ko còn như xưa, lo kiếm mối khác là vừa

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Thôi các Bác dẹp HM2 luôn đi, làm ăn ngày càng chán, lượng khách bây giờ nhiều mà ko chịu nâng cấp CSVC lên 1 tí nào, càng ngày cái phòng càng tệ hơn, bữa tui vào gặp cái phòng nước ko, tui nói cho đổi phòng khác thì Locker nói theo kiểu "phòng nào cũng như phòng đó", nghe mà tức chịu đ nổi, cái giường thì ướt nhẹp ko chịu thay cái ga giường, chán chẳng muốn nói, tui nghỉ HM rồi đó, kiếm chỗ #

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Đúng y chang. Tui đi lần 1 gặp cái gường muốn sụm. Đi lần sau nó cũng dí vào đó, tui nói đổi anh phòng khác, nó kêu sửa gường rồi, anh vào đi, nhất định ko đổi đó anh em. Nước rỉ giọt giọt, tui chỉ cho mấy em xem luôn...

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tui dò trên google không ra, đi HM2 thì mấy em nói là có mở HM3 rồi mà không nói ở đâu. Hỏi coi có ông nào test thử chưa?

Mr Vui Ve

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/18
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Bé Nhi12 Hm2 nghỉ Hm luôn rồi nhé các bác.có 1 điểu khá thú vị là e chuyển về Thu Dầu 1 làm quản lý cho massage ở đấy,e cổ phần cùng với bồ ra năm mở massage.hôm cuối qua thăm ẻm tâm sự vậy,e nói e sẽ đào tạo nv làm hay hơn HM nữa nha các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive