Review: Làm gì trong 60 phút ở Orchids Quận 7

Lượt xem: 5,214

MinhThanh12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/22
Chủ đề
5
33
5
0 ₿
Mình là newbie biết trang này do KTV massage mình nói đọc Review trang này. Mình dựa vào bài của bạn này để nhận xét:https://congdongmassage.com/threads/review-lam-gi-trong-60-phut-o-orchids.60532/
Đặt chỗ: Y chang bro trên nói.
Gửi xe: Gửi xe dưới hầm mình thích vậy hơn.
Lễ tân: Phải nói một câu xinh vãi l. Thiệt muốn xin zalo làm quen mà có cái bạn nào cứ đứng cạnh méo xin được... (ai có hộp mình cái nhá)
Lên cầu thang: Y chang bro trên nói.
Nằm sấp: Về phần massage thì mình thấy ko bằng spa khoẻ. Nhưng thôi tạm ổn. Còn vụ vuốt lướt sao bên chi nhánh này làm cũng nhẹ nhàng đụng chạm ở ngoài mà cứ đẩy tay mình ra... :cuteonion58:
Nằm ngửa: Vào là Hj luôn tuột mẹ nó mút...
Kết thúc: vào rửa tay là quay ra ngồi lên ghế xong kêu mình đi tắm lại.... mặt dù chưa hết giờ cũng kêu xong rồi.
Thiệt hại: tip + tic 600k.
Mong muốn một số cái thiện(Tại vì KTV nói có lên đây đọc): Xì bông làm ơn ghi cái nào gội cái nào tắm người, Khăn ở đây nay mình đi có vấn đề lau người một cái là ngứa liền... nên k tắm đc. N có lên đây đọc xin zalo để lần sau còn book lại nhá quên xin mất. Nói chung trãi nghiệm ổn, gặp bé lễ tân đáng tiền. KTV xinh.

• Like
Điểm cảm xúc: Himura and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Vãi lồng, phần râu ria thì giống, phần chính thì lại tuột mood à bác :2onion19:
Cow sở mới có lẽ chưa vào nề nếp. Mà thật ra mình chưa bgio thích những chỗ quá rộng rãi nên chỉ toàn đâm đầu vào trung tâm. Cảm giác cozy, “ấm cúng” hơn, dễ chill như đi mấy spa dọc đường Lê Thánh Tôn

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

MinhThanh12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/22
Chủ đề
5
33
5
0 ₿
Phải nói KTV dính em nc cáo lắm. Vs lại mình cũng để lần sau có kinh nghiệm hơn rồi thử lại :D tại mới thử lần đầu

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Chà bác nhanh tay thật, mừng bác ngon trym nhá, tui đang sắp xếp ghé trải nghiệm style lạ này, mấy đồng dâm review hổm nay tò mò quá.

Trường Sầu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/10/22
Chủ đề
2
54
23
0 ₿
Bé tên gì vậy bạn

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Mình ưng Ngọc vì kĩ thuật. Chứ thấy ẻm hơi đô đô bự bự mà mấy bác say mê, mê mệt các kiểu đc cũng lạ =))))) chắc ko phải gu mình hahaha

Trường Sầu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/10/22
Chủ đề
2
54
23
0 ₿
Confirmed kỹ thuật khỏe và hj đều tốt, mấy cái khác thì mình no idea vì tùy gu người :8onion38:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Confirm thêm là KTV N bên này dạo này dịch vụ có hơi bất ổn nhé. Skill thì ổn áp, lướt phải nói là gần như best trong cả 2 cơ sở nhưng mà hơi thiếu cảm xúc, mặt lạnh tanh hà. Sờ mó khều móc thì ko ý kiến gì nhưng cảm giác ko hưởng ứng gì lắm, đứng như tượng thôi. Và mình cũng bị giống chủ thớt nhé, còn giờ nhưng KTV "đuổi khéo", chủ động lấy giấy ra hỏi tip ở đây hay dưới lễ tân. Túm gọn là cơ sở thì ok, nhưng KTV này chắc sẽ xuống bét bảng sớm thôi.

Louis Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/23
Chủ đề
3
64
19
Sai Gon
0 ₿
E N hiện tại nghe nói có bồ rồi nên càng tệ hơn trước hay sao ấy bro?