Review: Làm gì trong 60 phút ở Orchids

Lượt xem: 35,481

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
Theo quan điểm của mình thì Orchid sẽ hot chừng vài ba tháng nữa thì sẽ bão hòa. Ở đây ktv nhan sắc tạm tạm trên trung bình hết, csvc ok, mặc dù đấm khỏe chả ra gì, mệt HJ thì tùy cảm xúc của mỗi ktv cho cho thế "lày" thế "kia" hay không!

Cả hai cơ sở 116 Hoa Lan và số 9 đường 14 (KDC Him Lam, q.7) đều có 06 phòng (ở 116 Hoa Lan thì cơ sở là nhà ống 4x16m, còn q.7 là 5x18m). Số ktv hiện tại mỗi nơi là 05, cập nhật như sau:

- 116 Hoa Lan: Thủy (kỳ cựu, sn88, người Trà Vinh), Nga/Russia (sn94 người Angiang), Mỹ Anh (người Ninh Thuận, sn94), Trúc (đã nghỉ), mới thêm 01ktv mới tên Nhi (từng làm dv bên Singapore, hình như em của Nga thì phải), và một ktv mới nữa (mình chưa test).
- Q.7: Có 02ktv bên Hoa Lan chuyển qua là Duyên (2k1/Phú Yên) và Ngọc (Tiền Giang 2k), một ktv mới nhưng xịn sò là em của ktv Huệ trước đây ở Hoa Lan, em này tên Tiên. Ngoài ra còn có 02 em ktv mới đồng quê Bạc Liêu (chưa test 02 em này).

Chào thân ái.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: sexyboy, tinga and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Quá đầy đủ luôn cảm ơn bác!
2 miếng đất này giấy tờ đầy đủ ko bác, tầm bn m2 bây giờ nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
- Miếng đất bên Hoa Lan nghe nói tầm 20 tỷ (+/-)
- Miếng đất bên q.7 nghe nói tầm 12 tỷ (+/-). Giá search trên google chuyên về BĐS nó ước lượng thế. Riêng cơ sở q.7 thì chi phí đầu tư csvc/trang trí/thiết bị ..tầm 1.9 tỷ.
Nếu tính trung bình 05ktv, mỗi ngày thì bình quân một em có 5-7 tua. Cứ cho là thấp nhất 05 tua, tua thấp nhất 300k. Thì mỗi tiền vé mỗi ngày tầm 7.5 triệu. Mỗi tháng 200 triệu. Đó là min. Còn max. thì ko biết. Ở đây chỉ có một tiếp tân (em này lúc mới vô ngồi mấy hôm đầu tiên bên Hoa Lan) và một young boy trẻ trẻ (không phải locker cũng ko phải giữ xe, nhưng có thể gọi là nhân viên hậu cần). Tiếp tân với nhân viên hậu cần này lương trung bình 10 triệu/tháng. Túm lại ...+ thêm chi phí khác nữa (kể cả chi phí CA) thì mỗi tháng ở q.7 tầm 70-100 triệu (kể cả chi phí mặt bằng/điện nước) Vậy chủ còn lời 100 triệu. Nếu ổn áp tốt thì khoảng 1.5 năm chủ lấy vốn lại, sau đó mới lời.

Bên Hoa Lan thì mời thánh nào tính bài toán kinh tế giúp. Thanks.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bác ăn gì mình cúng kkk.
Nói chứ hôm nay t2 mà 11h nhắn tin Orchids PN đã full đến 4h chiều. Hóng các Shark bơi vào phân khúc này nhanh nhanh trước khi ae chán :2onion2:

• Like

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Mình cũng cùng quan điểm. Cảm giác là sẽ sớm bão hoà nếu ko nâng cấp chất lượng nhan sắc KTV lên và thay đổi thêm 1 số dịch vụ (vẫn giữ đc net thuần tuỳ + định hướng phtrien ban đầu là oke)

Ko bik em Nhi có j hot ko nhỉ? Chưa thấy mấy ai review hehe

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Nếu bác người chơi hệ đẹp thì em Nhi chắc k hợp.
Còn vấn đề nhan sắc, mình nghĩ mô hình + bước giá này cũng k phải là yếu tố chính yếu. Nằm sấp hay nằm ngửa thì cũng tương đối khó nhìn chằm chằm vào mặt KTV đang đứng, chưa kể không gian tương đối đèn mờ. Miễn là đừng cá sấu quá tuột mood chứ còn mò mẫm thì cứ body săn chắc, thơm tho là ổn áp. Đó là dịch vụ trên giấy tờ nhé. Còn các bác vào cứ muốn xinh để thêm dịch vụ, để đè con người ta ra ko hà kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus and Huyphong3022

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
cá nhân tôi thì thể loại như ochịt này chả hiểu sao lại hot, chứ tôi đi từ ngày nó mới mở chả có tí cảm xúc gì???

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hot một phần do mấy bác trên này làm văn làm thơ dữ quá haha. Hồi bác đi một thân một mình chắc thiếu yếu tố “bầy đàn”. Nghiên cứu chứng minh giống đực khi gangbang sẽ hăng thêm nhiều phần :3onion29::3onion29:

• Like

Hongtintuc

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/6/22
Chủ đề
0
81
27
Phước bình
0 ₿
Nội công thâm hậu quá bác :)

• Like

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Nó vẫn hot ở 1 mức độ nhất định. Ít nhất là kiểu bảo khang nhưng cao cấp hơn, sạch sẽ hơn. Đi bảo khang h cũng tầm 450k - 500k cho cả tic và tip rồi. Nhưng chất lượng thì ngày 1 chán thực sự. Ko nâng cấp hay tu sửa gì cả.

Nhưng phải công nhận nhiều ông gu mặn thiệt, nhìu KTV mình đi qua bên orchids r thấy rất bt. Mà mấy ông khen lên mây như thuỳ tiên đc thì cũng lạy =))

• Like

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Đúng rùi b. Mình ko cần quá đẹp đâu. Chỉ cần đủ tạo cảm xúc cho mình như Russia hay America là oke. Hehe. Nằm sấp trong bóng tối mò mẫm 3V đã tay cũng lạ lắm

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đúng rồi bác, hôm nay mình có ghé Đệ Nhất, mang tiếng là ks 4 sao nhưng csvc ko bằng Orchids cũng hơi oải. KTV với service thì ko so sánh.
Mà Orchids cả 2 bên chắc mình đi hết số rồi sao chưa thấy codename America vậy ta, chỉ có USUK thôi kkk. Ko lẽ hot tới mức chua bao giờ trống

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Tentacus, Myth and Huyphong3022

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
79
27
0 ₿
Có lời khuyên nào cho ma mới không bác? (Chưa đi cả khỏe lẫn mệt bao giờ)

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
Xin thông tin vài "khuyết điểm" của Orchid để anh em nghiên cứu/thẩm tra (Ưu điểm thì các thánh rầm rang mấy rày đủ tụ, xôm tụ rồi. Mình góp ý khuyết điểm để đại diện có thẩm quyền của cơ sở trong này, nếu có xuất hiện, thì chỉnh trang hoặc cải tiến, chứ nếu không thì dự là trước Tết âm lịch, chổ này bảo hòa).

- Orchid 116 Hoa Lan: Tạm thời chỉ còn 04 ktv (Thủy/Nga và 02 chị em Mỹ Anh + Nhi). Nhi là lính mới tại Hoa Lan nhưng không mới trong nghề. Do có 4ktv nên trung bình mỗi ngày ở đây, mỗi ktv phải tối thiểu 6-8 tua (mặc dù tầm 21h00 hoặc 21h30 gì đó là hết nhận khách).
- Orchid q.7: 05 ktv như trình bày ở trên, mỗi ngày trung bình một ktv cũng 5-7 tua.

1. Khuyết điểm thứ nhất: là do nhiều tua quá nên thường tới tua chiều/tua tối các em đuối, oải, buồn ngủ ...mặc dù các tua trước đó, tức các tua đầu các em cũng chả đấm đá/massage gì tốn sức.
2. Khuyết điểm thứ hai là cơ sở chèn sát giờ quá nên các em thi thoảng cũng ăn gian giờ, ví dụ 14h00 hết tua trước là 14h00 bắt đầu tua tiếp tục. Vì vậy các em hay ăn gian giờ tua trước đó, có khi ăn gian 10-15 phút (với tua 60 phút) và ăn gian 20 phút (đối với tua 90 phút).
3. Khuyết điểm thứ ba là mặc dù trình/kỹ thuật massage dưới trung bình hoặc chả có gì nhưng giữa các ktv vẫn không đều tay với nhau.
4. Khuyết điểm thứ 4: Nhà tắm để 2 chai dầu, chả biết chai nào gội, chai nào sữa tắm.
5. Khuyết điểm thứ 5: Ly nước trà gừng bên Orichid thì ok, hớp được 5-6 hớp. Ly trà gừng bên q.7 chỉ còn một nửa, mà thằng phục vụ nó hay rót lưng lưng chỉ hơn nửa ly.
6. Khuyết điểm thứ 6: Có một số ktv bắt đầu chảnh chẹ, công nghiệp hoặc nhìn mặt khách bắt hình dong ..
7. Khuyết điểm thứ 7: Chưa ...thấy.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Đồng ý. Cùng suy nghĩ mấy hạn chế trên. Các em về tour cuối mệt mỏi thấy rõ luôn. Quá ít KTV

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hãy biến suy nghĩ thành hành động đi các bác ơi. Complain quá mà 9am gọi book kêu kín lịch đến 6pm gòi. Cay ghê lun á. Hay mấy bác giả bộ vô complain để bớt người đi lại, dễ ks slot hơn kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and MinhThanh12

MinhThanh12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/22
Chủ đề
5
33
5
0 ₿
Nghe nói bé D ngon. Mà kính lịch quá chưa book đc