Nha Trang Review lần đầu đi massa Hoa Đà ở Nha Trang

Lượt xem: 14,192

minkun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/23
Chủ đề
1
17
4
Nha Trang
0 ₿
Địa Điểm lần này mình chọn là massa Hoa Đà 4 ở Nha Trang nha mọi người, với kinh nghiệm đi massa khắp các tỉnh thành thì mình thích nhất là massa Hoà Đà 4 này chỉ sau Vip Du Bai ở Sài Gòn á nha mọi người. Địa chỉ 14 Trần Văn Ơn bác nào Việt Kiều về nước cứ nói địa chỉ này với bác tài xế taxi nha. Lần đầu bước vào cơ sở mấy bác gặp ngay bé lễ tân cực kỳ dễ thương nha, ở đây có vé thường 300k với super vip 600k, vì tui thích tận hưởng nhiều hơn nên chọn supervip là tắm chung với nhân viên. Mấy bạn nam locker thi rất thân thiện nên cho mấy bạn tí để mấy bạn có lộc nha mấy bác. Sau đó đc locker dẫn lên tầng thì phòng rất là sang chảnh vào là mấy bác thấy đã con mắt rùi, ngồi đợi tầm 5p sau đó có bé nhân viên lên gõ cửa , phòng đập vào mắt mình là 1 e siêu mẫu cao 1m7 . 3 vòng thì nước miếng chảy tử sài gòn ra Hà nội ... theo minh đoán thi số đo 3 vòng là 87, 55 , 89
Em nói chuyện thân thiện, mình hợp gu nên e cũng vui vẻ xem như người yêu vậy kkkk, e tắm cho mình xong thì đc e massa khoẻ rất đã luôn, xương khớp đc thả long hơn . minh hỏi e ở đây co duợc tới z không ? e bảo không ở đây ko cho đi thẳng nên thôi mình kêu e thư giãn cho luôn, kỹ năng ta nói còn hơn 100 con ghệ, em liếm từ trên xuống dưới từ dưới lên trên, tới phần vuốt trụ thì như đc đưa lên trời muốn ra luôn mà ráng kiềm lắm mấy bác, ta nói cái lưỡi nó quấn lấy đầu khấc như cái máy say sinh tố, e đá lưỡi liên tục, em có cho 69 nữa nên tui càng khoái, à tui thích nhất em mơn trớn cảm giác nó rần rần từng mạch máu, ... mấy bác nào ráng lịch sự tí em nó phục vụ như người yêu luôn nha kkkk đén lúc out e cho ra nhẹ nhàng nó đã con cu vl mấy bác ạ, bác nào muốn e nó làm gì thì cứ thương lượng nhé, thêm tiền thì cái sướng nó ngập vào người nha mấy bác, ra xong em nó ngồi tâm sự cực nhiệt tình cho mình hồi sức cái đc e dẫn đi tắm cho, thấy thích quá thì hỏi e số mấy e nó bảo là số 14 mấy bác ạ. Xong xuôi hết mình tip cho e nó 1tr bác nào phê hơn cho e nó nhiều hơn thì e nó làm sướng hơn nha. Xuống dưới thì đc nhân viên dắt xuống tận nơi còn gọi xe cho nữa nói chung rất nhiệt tình .
Đáng trải nghiệm nhé các báccccc .

meoluoi69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/1/23
Chủ đề
0
13
4
Khanh Hoa
0 ₿
Bài viết thấy có mùi xạo chó, nâng bi. Chắc tml này là locker trong HD4, muốn nâng con số 14.

minkun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/23
Chủ đề
1
17
4
Nha Trang
0 ₿
t thích kiểu người dáng cao vú bự nên t review cho bé 14, còn gu t ko phải lùn tịt vs mặt xấu như số 9 thì t chê, ủa m đi thử chưa mà m nói t?

• Like
Điểm cảm xúc: meoluoi69

vvhung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/2/23
Chủ đề
1
5
2
Nha Trang
0 ₿
Bác ơi tôi thấy ổn bác nhé, mong bác review thêm nhiều số nữa nha

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
có đi mấy sô bác cho 13, 9, 29 mà thấy e 14 vẫn có gì đó nó phê hơn bác ơi, mà số 9 làm cũng oke nhưng tui tui thích 3 vòng bé 14 hơn, dáng cao như đc tận hưởng vs siêu mẫu vậy

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Bác đi số 29 buổi chiều ấy. Ít có ai em ấy massage khỏe hơi bị ghiền nha, mình đi là vì mỏi thật sự =))))

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Đúng rồi bác. Nói chung mặt bằng HĐ4 em thấy còn đỡ hơn mấy chỗ khác. Tips cho locker 100k để có thêm nhiều số đẹp =))))

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
nói tới locker nó cũng hên xui lắm ô ơi, tui đi đc số nào ưng là tui đi quài à, ưng đc bé 14 vếu to chắc nhất cái hđ 4