Review Massage 862 Quang Trung Gò vấp cực HOT !!

Lượt xem: 17,920

Nguyen Linh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/3/17
Chủ đề
1
1
1
31
0 ₿
Quán này nằm trên đường Quang Trung sát bên hông Bear CLub MAhalo và đối diện hãng xe Isuzu
Hôm nay chia sẻ với anh em khi đi làm chuột bạch nơi đây
Vé rất mềm: 60k => 60 phút, 150k => 90 phút
Lần đầu tiên bước vào quán không biết phải do may mắn hay không thì đi được random em tên Kim MS12, thật sự thì mình ít khi review về massage lắm nhưng thấy em này quá ngon chắc chắn anh em đến đây sẽ rất hài lòng, em ấy quê ở Kiên Giang vừa tròn 18 tuổi thôi, kinh nghiệm lâu năm của mình thì được biết em này còn tem mấy bác ợ =.=...em vui vẻ nhiệt tình không hối thúc không vòi vĩnh tiền bạc nhưng nói thật các bác gặp em nó sẽ thích và boa cho em ấy kha khá ấy chứ, riêng mình thì hài lòng boa cho em nó 300k cũng thấy xứng đáng. Em không biết bj đâu nhá vì em đã ấy bao giờ đâu mà dám )) , dáng đẹp mặt mũi dễ thương thư giãn rất từ tốn nhẹ nhàng thật sự bạn gặp bé này cư nghĩ là đang ở cùng với gấu ấy chứ.....
Thôi trăm nghe không bằng 1 thấy, bác nào có thời gian cứ đến test là sẽ biết thôi chứ nói nhiều quá cũng không tốt để mấy bác tự khám phá vậy chứ riêng mình là mình sẽ đi đến đó gặp em nó hoài luôn...!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Katana1996

mrzsgx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/17
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
bác là người trong đó ah..chỗ này m đi vài lần và chán.

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿
Để hum nào tiện đườg ghé check r rp cho mọi người ạ. Cám ơn bác đã chia sẻ nhé

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Có bác nào đi chỗ này chưa? Xin cái report. Tks

nguyenmanhcuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/17
Chủ đề
1
2
0
48
0 ₿
Quan nay gio con hoat dong khong a de em den thu, gia ve re qua ma khong biet chat luong ra sao, ai di roi cho y kien dong gop di a