Khác review massage AYARU tuy hoà, phú yên

Lượt xem: 9,336

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
trải nghiệm cách đây khoảng 1 tuần
sơ lược massage ayaru, đường ngô văn sở, tuy hoà, phú yên
cơ sở vật chất: mới xây dựng, phòng ốc đẹp
phục vụ: quá nhiều thiếu sót từ lễ tân tới locker( giới thiệu sơ sài, chưa thân thiện lắm) cần cải thiện trong thời gian tới.
giá vé:
vip thường: 300. xông hơi, masage bt, làm tay
vip Thái: 500, tắm bé nude 100% từ đầu tới hết giờ
vip King 1000, 2 bé, quy trình như vip thái
TIP = vé
Đang có giảm giá 50%. ae nhanh tay trải nghiệm
vô vấn đề chính:
bé 05
massage khoẻ: đấm bóp bình thường, k tương tác khách nhiều( chắc đang có chuyện bực mình)
mệt: trườn thái chỉ từ bụng đến ngực, khoảng 1phút, bj 50%
vì không có ấn tượng nào hết về phần massage nên Lã tui k ghi gì đc. ae thông cảm
" nghe bé nói ở đây chỉ quy định làm như thế này thôi( không biết đúng hay sai).
đi xuống. không 1 lời hỏi han từ locker cho tới nhân viên( có miễn phí mì trứng, bia, nước nhưng k ai nói gì nên thôi)
góp ý nếu chủ cơ sơ đọc đc bài viết này:
cải thiện lại thái độ phục vụ của tất cả nhân viên, không thấy đc người quản lý để ý kiến.
cơ sơ mới đang chạy thử nên có thể thông cảm đc
Mong thời gian tới cơ sở làm sao tốt hơn để phục vụ ae gần xa khi ghé Tuy Hoà
LÃ tui sẽ ghé lại lần sau( mong sẽ có cái nhìn khác hơn) để trải nghiệm tiếp các gói còn lại
CHÚC CƠ SỞ LÀM ĂN PHÁT TÀI

• Like
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa and Chị 3 Báo

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
ae có cần hỏi gì thêm. cứ bình luận dưới đây. tui sẽ trả lời hết nhé. thân ái

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Có thể cơ sở mới mở nên mọi thứ chưa vào guồng thôi, chứ quy định gì nghe ảo ma canada tụt mood ghia á :cuteonion8:

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
ý là con bé nói: vé 500 chỉ làm bấy nhiêu đây thôi. nghe thế. k biết là cơ sở training hay bé tự nói. nghe mà tụt. cơ sở mới nên tạm châm chước để phát triển

PhanMen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
đàn bà rivew hay là đàn ông vậy ảo thế cha tiền nào của đó ông bạn ở đâu thế

nhoc_volam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/1/23
Chủ đề
0
2
2
Nha Trang
0 ₿
Tuy Hoà tụi m đi yasaka đi bé meo meo nha tuy cs như đb nhưng vào này t toàn đi e nó hôn hết người t rồi BJ vé 180 t típ 350 cho e nó hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Huyvo1806

Gia cát lượng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Mới đi hôm 03/03/2023 xong. Bảng giá thay đổi rồi nha các bác
Thường 350k 50p
Thái 500k 70p
Vip thái 700k 90p
King vip 1.000k 2 ktv 90p
Tip bằng vé, king vip tip 1.200k cho mỗi bé
Kỹ thuật massage sơ sài, nói chung là ko có kỹ thuật gì, nhân viên lễ tân thì nhiệt tình, ktv thì ăn gian giờ, làm qua loa cho xong các bước. Vé 90p mà 25p là xong hết, hình thức thì đẹp mà chất lượng chán quá

Hoàng Anh LH

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/3/23
Chủ đề
0
2
1
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tuỳ vào trải nghiệm từng người thôi anh em ơi , đi chơi có lúc này lúc nọ , không đánh đồng tất cả được . So với mặt bằng chung ở Tuy Hoà , thì bên này khá Ok . Còn để so sánh với các tỉnh khác như Nha Trang , Sài Gòn thì phải cần thêm thời gian và cố gắng cải thiện dịch vụ hơn nữa .
Tôi hay tiếp khách phục vụ cho công việc , nay có sân chơi này mình cũng tự tin hơn hẵn . Trước các bác ngoài Bắc vào , dẫn đi chơi về bị chê suốt Bảo về Tuy Hoà chả có gì vui haha
Đợt vừa rồi qua bên này trải nghiệm , mấy bác lại khen .
Nói chung theo đánh giá khách quan của mình , thì đây là lựa chọn tốt nhất để vui vẻ ở Tuy Hoà rồi . Yêu cầu cao hơn ở cái thành phố đang phát triển này , thì hơi gắt các bác ạ kkk
Hi vọng lần sau ghé lại , Ayaru sẽ cải thiện chất lượng dịch vụ tốt hơn nữa .
7/10đ

• Like
Điểm cảm xúc: Hồng Hưng

Hồng Hưng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/3/23
Chủ đề
0
1
0
Tuy Hoà
0 ₿
Không sai . Nhiều ông cứ so sánh Tuy Hoà với các tỉnh lớn khác sao được , trong khi người ta đã đi & phát triển cách xa 5-10 năm rồi . Tui thấy hiện tại ayaru là đẳng cấp nhất ở đây , đúng nhận sai cãi Ok

lero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/23
Chủ đề
1
11
2
HCM
0 ₿
Mình thấy việc so sánh nó không có gì sai ở đây cả. Muốn đánh giá cái gì tốt hay không tốt, phù hợp hay không phù hợp nó đều phải có tiêu chí nào đó. Và nếu có lấy tiêu chí ở SG thì cũng không có gì là quá đáng, đôi khi nó nên vậy, vì ae diễn đàn sẽ dễ dàng hình dung được dịch vụ ở đó như thế nào. Ngoài ra nếu bác coi kĩ thì giá vé ko thua gì Sài Gòn, nên có sự so sánh là điều không thể tránh khỏi nếu ae đã từng trải nghiệm dịch vụ ở SG.