Đồng Tháp Review Massage Dubai (Sa Đéc)

Lượt xem: 3,678

Lengend

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/8/22
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
Mấy hôm nay thấy bài đăng massage Dubai Sa Đéc, cũng hứng khởi quá đi thử cho biết cảm giác lạ như nào xem có giống Dubai NVL Gò Vấp hay Dubai Cần Thơ không thì ôi thôi thất vọng tràn trề các bác ạ.
Về giá cả theo mình đánh giá là đắt hơn mặt bằng chung so với chất lượng dịch vụ mang lại nói chung là khá kém, thái độ phục vụ của nhân viên khá là lôm côm từ locker tiếp tân tới các em tiếp viên thiếu chuyên nghiệp mình đi giá vé 700k tips 700k và 3 người nhưng so với Mimosa và Tô Châu Vĩnh Long hoặc Quê Hương Vĩnh Long thì nói thật đi Mimosa còn đỡ mang cục tức về nhà ( tic + tips Mimosa 500k )
CSVC : 5/10
Mọi thứ có vẻ mới nhưng thực sự không được sạch cho lắm giường khá hôi và sàn rất nhớt xông hơi mà CB sập 3 4 lần. Chắc có lẽ mình hơi khó tính trong việc phòng ốc nhưng quan trọng là nó phải sạch và đủ như dép đi trong phòng cũng không có
Về em út :
Với giá vé cao như vậy mà em út thì mình đánh giá 2/10 ko quá cao mang tiếng gái quê ra làm nhưng mà toàn là hàng dạt từ các cơ sở khác ko ai đi rồi về đây làm. Mình cũng khá hay đi massage và cũng đi rất nhiều từ bình dân tới cao cấp nhưng thực sự rất tệ so với đồng tiền mình bỏ ra em út thuộc dạng cá xấu tùm bi ko còn gì để chê được đổi 3 lần và cả 3 như nhau cosplay thành xác chết cho bé làm cho xong luôn
đánh giá của 3 ae mình đi thì
Face : 4/10
V1 : 4/10 ( hơi nhão vì 1 con rồi )
V2 : 5/10
V3 : 4/10 khá lép
V4 : 2/10 khô queo và ráp
ĐÂY LÀ NHỮNG ĐÁNH GIÁ KHÁ KHÁCH QUAN VỀ DUBAI SA ĐÉC VÀ MONG CHỦ QUÁN CẢI THIỆN ĐỂ DỊCH VỤ TỐT HƠN VÌ NẾU ĐI 3 NGƯỜI MÀ 1 NGƯỜI XUI DÍNH HÀNG TỆ THÌ KO NÓI GÌ NHƯNG 3/3 = KẾT QUẢ NHƯ NHAU THÌ ĐÁNH GIÁ LẠI THÁI ĐỘ PHỤC VỤ CỦA NHÂN VIÊN LẪN CSVC CỦA QUÁN
À BONUS THÊM QUẢ TÍNH TIỀN SAI ĐƯA ĐỦ ĐẾM THIẾU MÌNH ĐẾM LẠI CHO ĐỦ NỮA CÓ LẼ ĐÂY LÀ LẦN CUỐI MÌNH ĐI DUBAI SA ĐÉC !

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
dubai này không phải trong hệ thống dubai sài gòn và cần thơ . Chắc là Dubai Fake nên chia bùn cùng bác