Tân Phú Hình Review massage Foot & Body Spa Tân Phú-100 Gò Dầu

Lượt xem: 1,277

Good Boy SG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/6/24
Chủ đề
1
5
1
36
Sài Gòn
0 ₿
Chào anh em condongmassage thân mến ! mình là thành viên mới tập tành review các cơ sở massage , nếu có thiếu sót gì mong ae và bqt góp ý .

Mình đã trải nghiệm cơ sở massage Foot body spa Tân Phú - số 100 Gò Dầu nhiều lần rồi . Ở đây được giới thiệu là Spa massage Khoẻ , tuy nhiên do nơi này đã đổi chủ vài lần (vừa mới thay chủ mới sau Tết) và có 1 số KTV từ cơ sở khác chuyển đến khoảng 5-6 em gì đấy (nghe đâu là bên Hải Nguyên) nên sẽ có thêm massage “mệt” (chỉ vừa xuất hiện sau Tết) nhưng chỉ có mấy KTV mới làm, KTV cũ thì chỉ làm khoẻ ae nhé
Ở đây chỉ có gói 90p tic :250 k tip =tic, có phòng xông hơi, phòng riêng có toilet. các em KTV trẻ , xinh đa số 2k . KTV sẽ dùng tên như : Vy, Nhi , Thư … hoặc nick name : cà rốt , Bơ , Chuối… chứ không có số ae nhé ! Mình trải nghiệm được 3 em làm “mệt” rồi nhưng 2 trong số đó đã nghỉ việc (còn vài em kia thì chưa test) Nay mình xin review em Nhi nhé .
V1 cỡ quả cam ko to lắm nhưng mềm vừa tay
V2 hơi cơ chút lipid
V3 tạm được
V4 lông ít nước nhiều
Chuyện là vầy sau Tết mình đi thử mấy em KTV mới thì dính em Nhi này . Lúc massage thì em cố tình đụng chạm vào thằng nhóc của mình , lúc làm đùi thì kéo quần lên tận háng rồi dùng dầu vuốt đùi trong sâu vào háng rất kích thích , ngón tay đôi lần vô tình chạm vào hòn bi , Còn lúc nằm sấp xuống làm lưng thì kéo quần xuống lộ đít luôn thoa dầu massage nguyên cái mông mơn trớn lắm còn làm lưng ngồi tì mông ẻm lên mông mình . Mình thấy kiểu như đang ra tín hiệu là có “mệt” rồi nhưng do lần đấy hơi bất ngờ và nhát nên mình ko có phản hồi. Qua lần 2 quay lại mình book tiếp em Nhi , lúc lên em hỏi “ hôm nay a thấy mệt ở đâu “ thế là mình nói luôn “thằng em anh mệt” . Sau khi massage khoẻ tầm 30p thì em đi lấy đá nóng sẵn tiện lúc lên lock cửa kéo rèm và vào việc , Bj luôn ae nhé , KTV ko có cởi đồ , chỉ là vén áo hoặc kéo quần xuống 1 tí thôi , có cho húp hàu nếu ae thích . Tầm 15p mình chịu ko nổi thế là CIA luôn nha ae . Tuyệt vời lắm ! mình mua thẻ (10 tặng 10) nên đôi lúc k có tiền lẻ tip 200k em nó vẫn vui vẻ lần sau vẫn nhiệt tình nha . Nói chung tip tầm 250-300k là ok , vé thì 250k . quá rẻ cho 1 cuộc sung sướng mà có cả CIA (em Nhi nha , mấy em còn lại mình chưa biết)
Ae nào rảnh đi review mấy em còn lại xem em nào có thì báo ae đồng râm với he he … Có gì mình sẽ đi review thêm
chúc ae cuối tuần vui vẻ

Đính kèm

85.3 KB · Lượt xem: 343
    240.6 KB · Lượt xem: 326
  • Like
Điểm cảm xúc: lãng du ka

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,028
358
38
0 ₿
tóm lại là nước trong quá là méo bao giờ có cá !!!?

lãng du ka

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/6/24
Chủ đề
0
2
0
Sài Gòn
0 ₿
chổ này gần nhà nè để hôm nào đi thử xem sao . Mà làm sao biết em nào mới em nào cũ hả bác??