Review Massage Hà Tài

Lượt xem: 28,258

Kiad1527

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
3
27
9
30
Hcm
0 ₿
Vài tháng trước đi thái em 39 được em cho cái vé giảm giá massage Hà Tài, từ 150k/1h30' xuống còn 80k. Hôm nay có việc ghé ngang tự nhiên thằng em đòi rẽ vào nên điều khiển thằng anh bẻ ngang vô tiệm. Đi xong về review cho các bác con đường đi luôn vào hầm của em.
(Khuyến cáo người đọc là em khá dễ tính, nhưng thái độ là điều em ghét nhất, đọc xong các bác đừng chửi em ngu tội em)
Đi vào dựng xe đưa vé cho locker/lễ tân thì ảnh khựng lại nhìn cái vé, xong dẫn mình đi lên lầu. Đánh giá về csvc thì khăn là khăn màu tối, không được thơm, phòng xông hơi bị bản lề nên muốn khép chặt thì mình phải giữ cửa
Gọi số 39 thì locker nói 39 chưa vào, gọi tour, đang xông hơi thì locker nhắn 39 vào rồi nên em ok luôn.
Xông hơi xong thì thấy 39 đứng chờ ngoài cửa. Ẻm không nhớ mình, vào chào 1 câu "em chào anh" đơn giản nhưng mặt không niềm nở tí nào cả. Sau phần tắm heo, đá nóng là phần massage. Quá trình massage em phải tự bắt chuyện, mà ẻm trả lời rất ngắn gọn, súc tích, dễ hiểu, cực kỳ khác biệt với lần đi trước. Điểm cộng duy nhất cho 2 lần đi em là kỹ thuật massage y như lành mạnh, rất kỹ và sảng khoái.
Đến phần massage mệt thì em nói hj 300, bj 4-500. Em ok bj, thì nguyên 1 quá trình em chỉ thấy số 39 thổi em đúng 2 nốt nhạc, mỗi nốt kéo 3-5s, xong là dùng tay kéo đờn.
Đến phần mà em cũng tự chửi mình ngu là kêu em cởi áo ra cho mình sờ, em nói tổng 600k nha anh, xong cởi ra. Thằng anh vừa nhìn và sờ thì thằng em phản chủ.
Trong quá trình massage mệt thì ẻm vòi vĩnh mình 4-5 lần. Đành rằng em ok với giá đó là em chơi lớn + chơi ngu nhưng cái thái độ vòi vĩnh như thằng con đòi tiền mẹ già đi đánh bạc vậy.
Đánh giá:
Csvc 6/10
Số 39:
+ v1 vừa tay, 7/10
+ v2 có ngấn, bonus có thịt có mỡ
+ v3 v4 không sờ được
Massage mệt xong rửa lại thì em ko hỏi han bắt chuyện gì hết, ngồi trên đầu giường xoay vô gương mân mê cái vòng tay. Đi xuống sảnh thì locker nằm trên cái ghế bành ko hỏi thăm gì luôn. Khác 100% với locker lần trước.
Thiệt hại 80k vé, 20k locker, 600k tip
Lần sau có qua bình thạnh thì em nghe nói có Phụng Thủy dưới chân cầu Bình Triệu là best ở khu này, hôm nào đi chuột bạch thử cho các bác.

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Thôi bác khỏi đi phụng thủy luôn cho lành.... chia buồn cùng thớt... ko nên hoang phí những chỗ tệ như vậy....

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Á đù. Tip 600k. Đau lòng thay cho bác.
Lúc trước có em 06, 400k được điệp viên US huấn luyện 69 tuyệt kỹ.
Không biết giờ em còn không
.

• Like
Điểm cảm xúc: HappyEnding

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Hết rồi ông ơi... ha tài nào giờ chán mà bác... phụng thủy thì ngày càng cong nghiệp và mấy em ko còn xinh nữa. Bình thạnh giò ko còn gì nua roài.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Chia buồn cùng bác, quả tip hơi đắng cho kiểu này

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Cảm ơn lời cảnh báo chân tình.
Bình Thạnh thành bịnh hết rồi, giờ muốn thư giãn lại đi quận khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

darknight23

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/8/18
Chủ đề
1
19
9
28
0 ₿
Đừng đi Phụng Thuỷ nha bác. Hôm bữa em đi, mass khoẻ 30s, mass mệt fast furious vài phút mà tic+tip cả 1tr :))))))

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Xin chân thành chia buồn cùng bác.
Không biết số em nhọ hay nhân phẩm kém mà đi 10 lần may ra gặp được 1 em tạm ổn.:(

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Phúc kira

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
chỗ này là lần đầu tiên tui đi mas, thất vọng vô cùng, biết mình mới đi tại vì mình khá lúng túng :)), vào đã không xin thì thôi còn làm cho có không có tâm tí gì, kêu Bj phải 500k, mình chơi luôn y như thớt được vài 3 cái xong toan Hj, ra tổng thiệt hại tầm 700k, thằng bạn mình còn bị locker đòi tiền tip nữa chứ dắt cho em KTV trời ơi chưa chửi là còn may mắn rồi, không bao giờ quay lại lần 2