Cần Thơ Review massage kizz Phạm Ngọc Thạch

Lượt xem: 2,613

Brook Ngân Nga

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/9/22
Chủ đề
6
26
12
0 ₿
Một buổi trưa đầy đen đủi, bạn bè hẹn tui xong quăng cho trái bom. Vốn dĩ đã hẹn xuống dắt đi kizz khám phá thì cuối cùng ngồi đợi gần 3 tiếng mới biết bạn tẽ ngang đi bến tre chơi rồi. Thôi bực quá thì đi thư giãn cho hết tức. Cơ sở này thì nghe nói đâu cũng mới mở được vài tháng nay. Nay tranh thủ đi rình trước thử coi sao. Vé thì có 3 loại vé. Theo quản lý quảng cáo thì ktv khoảng 18-22. Có 2 em 18 là em L và em M nên mình random thử 1 em. Bước vào phòng thì nhìn chung là sạch sẽ vì còn tương đối mới. Có tủ quần áo cho khách. Phòng thì chắc là khách sạn chuyển đổi chức năng lại nên rộng lắm. Có cả nhà vệ sinh trong phòng. Bồn tắm rộng rãi cũng là 1 điểm cộng. Bồn này chắc 3-4 ng ngâm còn vừa. Tui vào xông ướt được một chút thì em buớc vào. Nhỏ người kiểu loli. Nói chung … Đúng gu mình. Xông ướt xong thì tui đi qua xông khô , em ở ngoài set chỗ để chuẩn bị và xả nước bồn tắm. Chỗ này thì nhìn kích thích nè. Bé mặc đồng phục kiểu thư ký OMG. ok nay chết em gòy. Các công đoạn mát xa khoẻ với trườn chà thái thì em làm đủ bài đủ lực. Nhìn nhỏ nhỏ vậy chứ tay nghề cũng ổn. Tính ẻm cũng vui vẻ, ân cần. Ban đầu ấn tượng là gương mặt ko hợp nhãn lắm nhưng tới lúc thư giãn thì nó đúng là đỉnh cao. Từ môi tới lưỡi tới ánh mắt nhìn khách đầy âu yếm. Chỗ này là mát xa chứ khách sạn là em tới công chiện với tui rồi kkk. Nói chung thì kizz cũng đang là địa chỉ mới đáng để thử. Có dịp sẽ quay lại ủng hộ và dắt bạn bè đi chơi. À quên. Gói ở đây có gói super vip, chà sữa với gói boss gì đó quên rồi. Có dịp lần sau sẽ quay lại thử gói boss cho biết.
P/S: em này chung quy cũng dễ thương, tình cảm pha chút tinh nghịch tuổi teen. Nói chung là cũng đáng thử.

Brook Ngân Nga

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/9/22
Chủ đề
6
26
12
0 ₿
2 em em nào tui cũng đi hết rồi bác :2onion18: em nào cũng có nét đẹp riêng. M nhẹ nhàng trong trẻo pha chút e thẹn ngại ngùng nên đôi khi cần chút chủ động khai sáng của bác, có nét hao hao Lưu Diệc Phi. L thì vui vẻ hoạt bát đúng chất con gái teen miền tây. Lúc BJ gương mặt có chút damdang nhìn kích thích lắm. Mà mấy em còn nhỏ quá nên tui cũng nhẹ nhàng tình cảm.