H.Hóc Môn Review massage Như Ngọc (Lê Thị Hà - Hóc Môn)

Lượt xem: 390

tlpzeros

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/3/24
Chủ đề
3
10
6
Sài Gòn
0 ₿
Đi cũng được vài tuần rồi nay mới có thời gian ngồi viết bài review cho ae tham khảo về cơ sở này.
Mình thì mình chọn chỗ này ngẫu nhiên đi đường thấy chỗ nào thì tấp vào thôi chứ không có tham khảo gì trước trên công đồng hết. Trước tiên thì mình sẽ đánh giá bạn lễ tân thì cảm nhận của mình khá tốt khi bạn cũng tận tình tư vấn các gói cho mình và hỏi chọn số nào chỗ này thì vùng ven nên không có mấy cái như ipad hay gì để lựa chọn (hoặc do mình không hỏi) nên cũng không biết nên kêu ngẫu nhiên đại đi. Sau khi chọn gói xong thì được bạn dắt vào một phòng để nói thì thấy nó còn khá mới và nhất là không bị mùi lạ, trang trí cũng ổn và bạn lễ tân cũng nhiệt tình kêu mình xông hơi tạm trong lúc chờ bạn nữ xuống. Đang xông hơi thì bạn nữ bước vào mình khá ấn tượng vì mình thấy tuy vùng ven nhưng cơ sở cũng chịu khó đầu tư vì bạn nữ bước vào mặc đồ cosplay nữ sinh khá tôn dáng, sau khi xông hơi xong thì mình được bạn nữ tận tình lau khô và mời vào tắm, sau khi tắm xong thì bạn nữ cũng làm vài các bài massage khoẻ rồi sang mệt. Để mà đánh giá bài khoẻ thì mình cảm thấy ổn vừa đủ lực thoải mái với mình còn để mà nói về bài mệt thì bạn rất nhiệt tình. Sau khi xong còn dư thời gian bạn còn hỏi mình còn đau nhức chỗ nào không thì massage khoẻ thêm lần nữa rồi nằm ôm mình, cái này khá ấn tượng vì không phải bạn nào cũng nhiệt tình như vậy. Để đánh giá bạn nữ này thì mình thấy 3 vòng ổn, mình không hỏi về tuổi nên không rõ nhưng mình thấy vẫn còn trẻ, về các vòng thì
v1: cam to vừa tay 7.5đ
v2: đẹp không bị mỡ 9đ
v3: căng tròn 8đ
v4: cắt tỉa gọn gàng và nhiều nước
giọng nói: mang chất giọng miền tây, và dạng tình cảm tận tình
Bạn này số 22 nha mọi người nếu ai gu tình cảm và nhiệt tình không yêu cầu quá nhiều về body thì có thể thử
Còn về tick thì 500K (Giá này đã bao gồm tip luôn rồi nên không cần tip thêm gì nữa nhé)
Mình cũng không giỏi viết lách lắm nên có gì ae ném gạch nhẹ tay nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and thangkhung

tlpzeros

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/3/24
Chủ đề
3
10
6
Sài Gòn
0 ₿
Theo em cảm nhận là chủ yếu là do vùng ven nên là mới có giá đó còn nếu ở khu vực không quá xa trung tâm như quận 8 vẫn có giá đó nhưng mà cơ sở vật chất sẽ tệ hơn tí và cảm nhận riêng của bản thân em thì mọi thứ ở đây đều ở mức độ ổn trở lên (còn nếu nói tốt thì nghe hơi kiểu PR). Bác có thể tới đó hỏi thử nếu sai em sẽ xoá bài ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,142
584
0 ₿
Có dịp sẽ thử :) , thanks bác chia sẽ