Review massage rừng xanh ngày 30/4/19

Lượt xem: 8,513

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Chào mọi người,

Vào thẳng vấn đề là hôm nay lễ mà ko có kèo gì nên đi massage rừng xanh.

Tui vào mua vé mas thái 500k, lễ tân y/c tip bằng tiền vé nên ko cần lăn tăn. Nó có nhiều loại vé 300k, 400k, 500k, với thêm 1 vé super vip là 2 em chăm sóc mà ko để giá.

Mua vé xong thì đưa ipad cho chọn ktv. Tui chọn em có mã số 69RX, tên Ty vì nhìn hình trên ipad chỉ chú ý cặp vú của em nó thôi :))

Csvc thì đẹp, cái rừng xanh này nhìn bên ngoài tưởng nhỏ, ai ngờ đi vào sâu bên thì nó dài dã man. Ae đi massage sẽ được đi qua 1 cây cầu nhỏ để lên phòng.

Vào phòng thì thơm tho, sạch sẽ nên rất thích. Bồn tắm có chức năng massage, có đèn màu xanh nhìn đẹp.

Bé bước vào, mặt rất dễ thương, nói chuyện rất dâm dục, thân hình múp, người kiên giang. Đặc biệt đt của em có lưu mấy ảnh "chim cò".

Nói chung thì massage có mấy công đoạn sau:

Mas khỏe, không đặc sắc lắm vì em này dâm nên ẻm chỉ muốn làm mas mệt, có đi đá nóng.
Mas thái thì đổ sữa tươi, chà ngực khắp người, rùi đi lưỡi liếm hết. Liếm lỗ tai, hun môi, nút lưỡi, liếm lỗ đít, ôi thôi đủ trò, Có cái màn chọc ngoáy lỗ đít nữa nha.
Thư giản thì chủ yếu là tay, rất ít bj, có điều em nó chủ động vén quần lót bắt mình thọt ngón tay vào chim, tay kia thì bắt phải bóp vú. Cái này là em nó ép luôn nha chứ mình ko có chủ động. Chim khít, có nước, đang thọt vào mà em nó còn nhún nữa.

Xong rùi thì cũng tắm rửa lại, nói chuyện, massage đầu 1 tí.

Csvc thì tui cho 8đ vì nói chung cũng khó mà sánh với mấy thằng trên nội thành
Đánh giá ktv: mặt cute, dâm cho 9đ, body múp cho 7đ vì tui ko thích gu múp. Thái độ thì cho 10đ.

Thiệt hại là 1000k nhé. Ae cân nhắc các giá vé.

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Chào đồng râm @Duy7240
Bé 69 này bác rp k sai tí nào, e đc cái chịu quậy và dâm bà cố . Mình cũng mới đi cách đây 1 tuần, bác vô fb của massage Thủ Đức vào gruop xin code để đc giảm giá vé 50% nè!

• Like
Điểm cảm xúc: Duy7240

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Thank bác vì thông tin. Nói chung thái độ bé 69 thì okay nhưng mà bé làm hj mạnh quá nhiều khi là 1 điểm trừ vì hj thì ae sẽ ra nhanh hơn. Ko biết có số nào chủ yếu làm bj ko.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive and maiyeuem

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Hi bác, mình đi bên này cũng đc vài em!
Nếu muốn CIA thì bác đi số 21 bj 100%, nhưng mình k phải mình dây, kiểu có da thịt !
còn số 17 hay số 7 e tên Kiều cũng ok mình dây theo ý bác , Cia thì hên xui vì lần đầu mình đi k dc cia, sau thằng bạn đi nó nói có. Chắc e mới nâng cấp kkk
Số 7 cũng ổn nhưng cũng có da thịt!
Chỉ có số 69 là mình nhìn hợp nhãn. Mấy e khác mình chưa thử. Nghe đâu số 8,sô 10 và 39 gì đó cũng ok lắm.
Để mình trải nghiệm thêm rồi viêt rp cho a e !

• Like
Điểm cảm xúc: Duy7240

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
add zalo e đi bác, 01992334560

cuoctinhdaqua20072010

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
19
6
38
0 ₿
86 chuẩn luôn đó, nếu chịu khó chạy xa hơn chút nữa thì qua no1 q2, gặp 79 đảm bảo k bao giờ thất vọng đâu