Massage Khoẻ Review massage Thảo Mộc, ktv dễ thương

Lượt xem: 8,767

JockerCT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/18
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Đọc review của các bác nay đi thử thì thấy khá hài lòng, gu của mình là massage khoẻ, có đụng chạm xíu xíu cho có cảm xúc.
Đánh giá nhanh là cơ sở vật chất ổn, còn khá mới và sạch sẽ, ok trong tầm giá. Chỗ xông hơi leo lên tới tầng 5 hay gì lận, thở lè lưỡi luôn. Phòng riêng tư kín đáo nhưng cách âm kém nha.
Ktv làm cho mình hôm nay là 1 bé người miền Tây dễ thương, trẻ, dáng người nhỏ nhắn, đặc biệt mặt có duyên lắm và rất là ngoan nè. Do mình cũng ngại nên không bắt chuyện với em nó, nên không đánh giá được, bác nào dẻo miệng qua trải nghiệm rồi rp cho anh em với.
Bé làm đủ bài, đầu tiên là cổ vai gáy, mát xa mặt, nói chung tạm ổn, mình hay đi tập thì PT có bẻ cổ rắc rắc mà ở đây bé không có làm, cũng không sao, nói gì chứ đã thì cũng đã mà mỗi lần bẻ cũng thấy ớn.
Tới mát xa chân thì làm kỹ nha, làm hết mình luôn, kỹ từng ngón luôn.
Mát xa đùi kỹ, cũng có vô tình chạm sơ, mà bé nó ấn mấy huyệt đùi trong gần gần sát lên khu nhạy cảm nó cảm giác dữ nha các bác, cũng kích thích lạ lắm. Mà cũng chỉ hơi hơi thôi, do mình mới đi lần đầu, hi vọng quen quen em nó bạo hơn xíu thì mình rp cho các bác sau, kkk.
Rồi tới mát xa lưng thì có bài em nó dùng đầu gối day huyệt, làm hết sức nha, có lực lắm, bác nào gu nhẹ nhàng nhớ đàn em nó chứ không là thốn cái quạo á. Cảm giác cũng có da thịt chạm nhau, khá là kích thích.
Nói chung mát xa khoẻ 8/10 đ, làm có lực, hết sức, kỹ, đủ bài, nhưng so với mình thì chưa tới lắm (chỉ tính khoẻ thuần túy)
Đụng chạm hay lướt lát gì thì chưa, có lẽ phải vài lần nữa cho quen. Hi vọng lần sau sẽ có thể rp gì đó hấp dẫn hơn cho các bác.
Được cái cơ sở vật chất ổn với giá, thái độ NV vui vẻ, nhiệt tình, dễ thương.
Tic 170k (90p) + 30k xông hơi khô, tip tối thiểu 150k.
Mình mua luôn 10 vé được tặng 3 vé, free xông hơi.

Đính kèm

2.5 MB · Lượt xem: 471
    369 KB · Lượt xem: 759
  • Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
75
44
33
Hồ chí minh
0 ₿
Có mấy em bên như ý qua. Vé rẻ hơn như ý 10k. Mình hay đi nhưng mỗi lầm 1 người vì chưa thấy ai hợp gu. Có bạn thì vuốt sát cũng thích. Có bạn thì lúc vặn lưng tỳ ngực vào lưng cũng thích thích nhưng chưa đã lắm. Nói chung mặt bằng chung khu này thì thảo mộc cơ sở hạ tầng tốt nhất rồi tới như ý và cuối cùng là huy hoàng..mình Đã trải nghiệm cả 3.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
Thảo Mộc muốn có vuốt art thì phải đúng người, đúng lúc, đúng pass... nhé. Chứ auto cho mọi khách thì kg có đâu, good luck

Minh Long béo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/4/22
Chủ đề
5
64
16
0 ₿
Bác cho hỏi là chỗ này mình vào book vé rồi lên thay đồ massage luôn hay sao? có phải tắm rửa trước ko? hay phải qua xông hơi rồi mới lên massage vậy? Thanks bác