Review massage Thiên Phú

Lượt xem: 12,680

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
Dear Anh Em,
do vấn đề cá nhân và cũng vì chả hiểu sao vô diễn đàn khó quá nên mình ít online , nay trở lại review cho anh em cơ sở mới bên Tân Phú là Thiên Phú .
số 7 đọc report của một bác có tới 2 report nên test thử :
face : 7.5 đ
V1 : Cam việt nam
V2 : cũng eo ot cho 7đ
V3 : to à 8đ
V4 : đẹp , sạch , ít lông cho khám phá thoải mái
Thái đô; 10 đ ( KTV mới nhưng rất biết học hỏi )
service :
Khỏe còn non cần cải thiện
Mệt HJ là chủ yếu , tuy nhiên với sự dụ dỗ của em , ẻm đã chịu BJ nhưng còn non và không làm nhiều chỉ ngậm nhẹ . rất chịu khó học hỏi , bày sao làm vậy .Được cái là cho khám phá thoải mái , có cho vét , khi em hỏi cho em hôn chỗ đó nhé em còn nói nếu a thấy thích và tin tưởng thì được, vì thực sự em chưa vét bao h , nhưng thấy em sạch sẽ nên làm luôn , cái này là bonus do em cũng đẹp trai dẻo miệng sạch sẽ nha các bác chứ nếu bác nào vô cũng đòi mà hok được thì đừng nói em chém tội em . bé rất chịu nói chuyện và chia sẻ nếu như cảm thấy tin tưởng em nó sẽ rất thoải mái nha. Em này sẽ còn gặp dài dài .
Số 8 , cùng quê và là người được số 7 dắt lên làm
face : teen như chưa 18 nha mấy bác
body hơi nhỏ con
V1 : nhỏ nhưng đẹp , đúng teen mới lớn
v2 : eo nhỏ xíu
V3 : mông cong , khá là sexy
v4 : cái này em phải năn nỉ mãi mới cho check , ban đầu em nói em còn con gái nên không cho ai check hết , nhưng em nói sẽ nhẹ nhàng nâng niu nên em cho check nhẹ chứ cũng không thoải mái . Má ơi , chưa mọc lông nha mấy bác , em đụng nhìu wax em biết , da chỗ đó mịn lắm , em sợ hok dám check nữa , vì thực sự em cũng hok hứng thú với hok lông, thấy kiểu tội lỗi hơn , như ấu dâm.
service thì tệ lắm , mệt , khỏe gì cũng vậy . mệt thì chỉ biết đứng sóc . thông cảm vì mới đi làm . bác nào thích teen thì lao vô , em chắc hok gặp lại .
em mới check 2 số này mà thấy toàn teen hok biết Thiên Phú còn ém bao nhiêu em mới vô nghề nữa đây
locker giữ xe rất thân thiện hok vòi tiền
lễ tân quá đẹp vô địa lễ tân cũng thấy ok á hihi
Đôi lời vậy thôi , mấy bác đi số nào ngon nói em với nha , check cho biết .
à quên nói về csvc em chỉ đi vip thường , phòng nhỏ và đèn rất sáng , hok có xông khô . nhưng cũng đủ tiện nghi , toi let bên ngoài phòng .
Tic : 110k có code
Tip : 300k ( thường thì HJ hok massage em chỉ tip 200k thôi , các bác tip 200k em nó cũng vẫn vui vẻ nha )
quá rẻ cho 1 cuộc check

Nhox Ngố Ngáo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/5/18
Chủ đề
2
37
1
34
0 ₿
Tui thấy bên NPK cũng có 1 cái Thiên Phú, không biết có chung cơ sở ko bác nhỉ

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp
Vic cũng đọc mấy bài rp về cơ sở này, nay đọc bài này của bác thì thấy thật hơn và chắc Vic sẽ khám phá chỗ này