Q.8 Review matxa Hướng Dương, không seeding

Lượt xem: 4,331

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Hi anh em
Vài tháng trước thấy ae review về HD thấy rẻ mà matxa khoẻ + mệt ok quá, nên tui mới lết đi coi sao.
Hôm đó tầm 8h tối tui ghé, tiệm tối thui nhưng cũng dễ tìm, vào thì chị chủ và nhóc phục vụ niềm nở, nhưng nhìn sơ qua thì csvc cũ, thôi kệ, giá rẻ mà nên tui nói chị book giùm e số nào đấm khoẻ tốt + mình dây nha.
Chị nói bận hết rồi, còn mỗi số 12 có da có thịt, bảo đảm vừa ý. Ok chị, em lên trước.
Phòng cũng tương đối, ko nhỏ, ko to, cái chỗ xông hơi bé tí, tối hù, tui thấy vậy nên khỏi xông, thay đồ luôn. Bồn tắm chỉ đủ 1 người, nước nóng mở ko lên, lạnh teo trym luôn =)))

1 lúc thì số 12 vào, ta nói ấn tượng đầu tiên là tụt mood đó ae, tui cũng dễ tính nhưng mà kèo này tui sụp cái hầm bự =))
Tui cũng 35t rồi, nhưng e nó nhìn như chị hai tui là mấy bác hiểu rồi ha. Còn về body thì chỉ 1 từ là xồ xề thôi ạ.
Nói chung ko dám review chi tiết vì tui chỉ dám cho ẻm làm matxa khoẻ thôi, matxa mệt thì cho ẻm hj chứ ko dám cho bj luôn. Em còn hỏi sao a ko làm j e, hic ko dám nói là nhìn e a ko có hứng nổi.

Bù lại cho nhan sắc thì ẻm làm matxa khoẻ good, kỹ, và làm cũng cỡ > 45p, vui vẻ nhiệt tình, tui đánh giá cao vụ này.
Phần mệt thì ẻm HJ thằng em tui hơi bạo lực nên đau, tui nói thôi khỏi luôn e.
Lúc làm cũng có tâm sự này nọ thấy em cũng tội nên tuy tick 300k nhưng tui tip 400k cho e vui vì thái độ và matxa khoẻ e làm tốt.

Lúc về thấy có bé minhon trắng trẻo và dáng loli cũng ngon lắm nhưng ko hỏi số mấy, chắc do số tui xui.
Nhưng mà từ bữa đó đến giờ tui chưa dám quay lại.
Ae ai đi rồi kiểm chứng thực tế giúp các ae khác nha.
Tui giờ đi khoẻ thì qua Thảo Mộc, mệt thì qua Linh Cherry chứ chưa dám ghé lại Hướng Dương.

Do tui thấy các bài viết về HD có phần seeding quá nên mới viết bài này cho ae có cái so sánh chân thật. Tui hoàn toàn khách quan và ko có ý dìm cơ sở nha, vì có thể những bé khác ngon lành hơn. Hướng Dương vẫn có ưu điểm là matxa khoẻ làm tốt và thái độ tốt.
Chào thân ái anh em.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
21
2
0 ₿
Bác thử đi bé 16 đi bác, ko đảm bảo bác sẽ thay đổi suy nghĩ khác nhưng đảm bảo bác sẽ hài lòng hơn về ktv bên này, bé 16 dáng cao ráo body đối với tui là ngon. Hàng bé săn chắc ko sồ sề, bé tuổi đôi mươi sẽ phù hợp với bác. Còn csvc thì tui công nhận theo cách bác nói, còn về phần mấy bé thì bác ghé trải nghiệm lại thử với bé 16 đi bác. Tui đi hết các bé tại cs thấy bé này ok nhất nên đi mỗi bé này, lúc nào vào ko có bé thì tui chọn cách đợi bé chứ ko hợp nhãn với mấy bé kia

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Cảm ơn bro, có dịp mình sẽ thử

bachcongtuu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
0
18
1
0 ₿
Bé 12 là đỉnh cao khoẻ rồi, gặp 4,5 lần từ thời Khánh Băng. Nhưng giờ Hướng Dương seeding bậy bạ và lộ liễu quá nên không thèm đi nữa

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Linh cherry ở đâu bạn? Mong dc tư vấn kỹ hơn

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Trong các rp có thông tin cụ thể hết rồi, bro muốn trải nghiệm thì đi sẽ biết, nói chung là đáng tiền.
Phòng ốc rộng sạch sẽ, ktv trẻ đẹp, skill thì tuỳ e. Đến nơi locker sẽ tư vấn kỹ hơn.

Tui khen nhiều quá chẳng khác nào PR trá hình cho họ, mang tiếng lắm =]]]

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Ok tks pro tại bài đăng cũng lâu rồi. Có ng nói đóng cửa rồi.