Q.10 Review mấy bé đi gần đây: 06 07 24

Lượt xem: 2,075

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Tầm 2 tháng nay đi PA nhiều mà không có viết gì. Nay trời mưa, viết ngắn cho mấy em mình đi. Theo thứ tự của số nha.

1. 06, vé onsen 1
06 nhìn cũng có nét xinh, người khá đẹp, ngực mông ngon lành, mông đẹp là một điểm cộng.
Tắm kỹ, chậm rãi, nhẹ nhàng, chu đáo. Nhưng chỉ tắm, không có tắm chung hay khiêu khích gì trong bồn. Hơi chán.
Tắm xong ra mình kêu bé bò lên giường lắc lắc cái mông, nhìn quyến rũ ghê, chỉ muốn doggy bẹp bẹp vào cặp mông này.
Massage khoẻ bình thường, không dở cũng không xuất sắc.
Chà Thái cũng bình thường.
Massage mệt đủ bài. Nhưng mình hơi không thích bé nói hơi nhiều, và hay nói kiểu anh sờ chỗ này đi, anh bóp chỗ kia đi, anh móc em đi. Tự dưng bị tụt hứng, khó nói tại sao bị tụt hứng lắm, hứng nó lên thì lên mà nó tụt thì tụt ai biết.
Tụt hứng thành ra bữa đó trải nghiệm không như ý lắm. Do mình tụt hứng thôi.
Nói chung bé làm tốt, nhưng hơi không hợp gu mình. Nhưng vẫn tốt.

2. 07, vé onsen 1, 3 lần
Đến giờ thì 07 lại là người mình gặp nhiều nhất ở PA. Từ mấy năm trước đến giờ, chưa ai mình đi quá 2 lần, kể cả mấy em kỳ cựu 04 08 09 gì đó, hay 19 nói chuyện dễ thương.
07 trẻ, xinh, ngực nhỏ không đẹp, mông cũng lép, người nói chung nhỏ con, bình thường.
07 tắm kỹ, đủ bài, và chịu khó kích thích trong bồn, và có lần mình cho 07 BJ ra trong bồn luôn.
Massage mệt 07 làm tốt. Bữa hỏi thì biết có làm bên Boss, thảo nào bài quen quen, cảm giác cũng quen quen.
Chà Thái thì thôi bỏ qua đi, ngực nhỏ chà không có cảm giác gì cả.
BJ ổn, nhẹ nhàng tình cảm, đúng gu mình.
Tính ra 07 không có xuất sắc, nếu không muốn nói là bình thường.
Nhưng mình thích 07. Hôm đầu tiên, khi mình nằm trong bồn tắm, 07 trườn lên trườn xuống, rồi ngước lên nhìn mình, trong khoảnh khắc đó 07 tự dưng mình thích 07, nhìn giống một diễn viên JAV mình thích. Mình thích 07, vậy thôi, không cần lý do cụ thể nào.
Vào PA gặp 07 mình cảm thấy vui vẻ. Vậy là đủ.

3. 24, vé Thái
Bữa đó stress quá mà không có thời gian, ghé PA đúng 45 phút phải đi nên đi vé Thái. Chọn đại 24.
24 hơn tròn người, ngực to, mông cũng to.
24 tắm cho mình vừa đủ với vé Thái. Cũng nhẹ nhàng ân cần.
Massage mệt làm tốt, kỹ.
BJ cũng ổn, nhưng kết hợp dùng tay hơi nhiều.
Mình đi vé Thái thì cũng không đòi hỏi nhiều. Nên đánh giá là ổn.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and emhamvui

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Theo như mô tả, thì bác giống gu mình đến 90% .
Mình cũng từng gặp 1 em, mà nói thẳng ra là ko có gì đặc biệt về ngoại hình, nhưng ko hiểu sao mình chỉ muốn gặp em ấy. Như bị bỏ bùa.
Còn có những em vừa hot vừa dâm, ko có chỗ nào để chê. Nhưng đi 1 lần là chán, chán chỉ vì thấy chán, chứ còn tìm điểm để chê thì ko có luôn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage P.a Relax cám ơn anh trai đã luôn tin tưởng và lựa chọn PA làm nơi trải nghiệm dịch vụ, PA cám ơn anh đã có những review chân thật về các bé , PA luôn lắng nghe và sẽ thay đổi từng ngày ạ. PA thay mặt các bé cám ơn anh trai đã giành chút thời gian viết bài cho mấy bé. PA chúc anh ngày mới luôn vui vẻ và thanh công ạ.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Mình nghĩ sao viết vậy thôi mà, thực ra anh em đọc thấy khen nhiều hơn chê mà. Còn chuyện gu thì mỗi người mỗi khác, hãy thử cảm nhận.
Nhất là 07, nhìn mặt xinh, vừa có nét dâm vừa có nét buồn, hay và lạ lắm :D