HTGD Review một vài em hot, đáng để thử ở Thiên Phú cho anh em.

Lượt xem: 8,872

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
Lâu rồi không lên lại diễn đàn với anh em, dạo gần đây mới chuyển công tác qua q1 khúc Hai Bà Trưng, ta nói sẹc qua cung đường NPK có 1p30s luôn, quả là thiên thời địa lợi,mới hôm bữa nhân một ngày mưa to nên mình vội vào trú mưa luôn, mà không biết sao VÔ TÌNH thế nào lại trú mưa ngay Thiên Phú :) Khu NPK này thì nổi tiếng món HTGD rồi, đâu đó 4,5 tiệm nhưng đó giờ mình đi mỗi Thiên Phú, đi riết thành quen nên chưa tạt qua mấy tiệm khác lần nào luôn. Mặt bằng chung mấy em đào ở đây là khá nha anh em, tầm 7đ, có mấy em tươi rói luôn, nói chung là cũng có tiếng nên khâu tuyển chọn cũng kĩ hơn mấy chỗ khác, anh em đi không sợ khâu sập hầm hay gặp cá sấu lên bờ nhé, mình điểm qua một vài em okela mình có đi mấy lần :

Em Thảo : e này 90 đời đầu nhé, mặt nét lắm, dáng dấp còn ngon, v1 ta nói ông nào thích bình sữa đúng nghĩa thì u mê em này, nói chuyện nhẹ nhàng, rất chiều khách nhé , bj theo phong cách chill nhé, không công nghiệp và không vồ vập.

Em Quỳnh : theo cảm nhận của mình thì em này bông hậu của quán.Rất trẻ, cao ráo, mình dây và mặt xinh lắm, không điêu chứ nhìn như mấy em tiktok ấy. Mình có đi một lần, cũng nhẹ nhàng nhưng mình thấy kinh nghiệm và skill chưa đỉnh như mấy lão làng ở đây ;) ae trải nghiệm lẹ chứ cỡ em này thì mình nghĩ là sẽ nghỉ sớm đó :))

Em Dương : hình như trẻ nhất ở đây, chubby nhé , ông nào thích tí lipit thì em này số hai không ai số một, skill đỉnh và cực chiều khách luôn , nói chuyện dễ thương như kiểu mấy em gái trong anime ấy :) bj lút cán và nhìn em này lúc bj dâm cực, đáng để trải nghiệm.

Em Ngân : mình đi em này nhiều nhất, em này mình đánh giá tay nghề cứng nhất và dâm nhất .Skill khỏi phải bàn, mình đi quen nên gặp mình là em làm cực nhiệt tình, riêng em này mình không rv nhiều, anh em tự trải nghiệm nhé, đáng từng đồng tiền.

Về csvc thì sạch sẽ thơm tho, các bác đòi lung linh như massage thì không có đâu nhé. Skill các em ở đây đỉnh có tiếng, và được training rất tốt, mình đi nhiều lần và thấy các em làm luôn đầy đủ , không có tình trạng em này thế kia em kia thế khác. Bj100% , lút cán và cia nhé, hôm nào trong người thoải mái mình yêu cầu 2 shot các em cũng vui vẻ làm, riêng em Ngân thì lúc nào cũng đè mình ra làm 2 shot :)) .

Cả vé cả típ hình như 400 hay 450 gì đấy, mình không nhớ chính xác, toàn đưa 500 do các em làm tốt và nhiệt tình quá, hôm nào làm 2shot thì bo thêm cho các em.

Tóm lại ở đây mình chưa thấy điểm nào để chê, đào oke , giá hợp lý.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
lâu rồi mới thấy review chi tiết về HTGD Thiên Phú. Nếu nói HTGD khu này thì quán này nổi nhất ở đó, nhớ hồi xưa đi Thiên Phú cũ lúc chưa dời thì tick tip 300-350k thì phải. Nhớ khi xưa non nớt vô không dám ngó em nào, không dám chọn ai, ráng gồng, làm mặt lạnh như là lão làng hiên ngang bước vô và lên lầu mà trong lòng hồi hộp thí mợ luôn. Nhớ lại kỉ niệm xưa cũng gần 10 năm :6onion23:

Lên có cái ghế đúng là ghế gội đầu thiệt mà dùng để gội và rửa đầu dưới, mấy ghế ngăn nhau bằng rèm, cũ kỹ,lâu rồi không quay lại không biết đã đổi chưa, lúc đó HJ thôi mà cũng phê lắm.

Nhớ mãi Thiên Phú vì kỉ niệm ngáo ngơ lần đầu, lúc xuống thanh toán cho bà chủ mà phòng tối om, đưa lỡ dính tờ 500k về nhà mới biết, thành ra nhớ mãi :9onion26:

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
bây giờ vẫn còn tối nhé bác :)

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
đó giờ biết NPK nhiều HTGD rồi mà chưa ghé bao giờ, chỉ đi massage, ko biết môn HTGD này khi vào có công đoạn thế nào vậy các bác mong được khai sáng :))