Review MS Dĩ An

Lượt xem: 809

Di An - Thu Duc

Bé Chưa Biết Gì
12/10/17
7
0
33
Chào mọi người,
Có ai có kinh nghiệm massage ở Dĩ An không nhĩ. Nghe nói có Hương Mê, Vạn An Bình, Rừng Xanh, Hoa Lá Cành, Bảo Linh, Xuka, Tâm Hoàng... Nhiều quá nên ko biết chỗ nào OK nhĩ. Ai đã từng đi cho xin ít review update mới với.
Hôm rồi em đi Hương Mê 2 ngay KCN Sóng thần vào gọi số mấy anh em giới thiệu thì đã nghỉ hết trơn rồi. Random thì được bé Như thân hình bé bỏng, V1 bé, thân hình mỏng manh nên vòng 2 bé nốt, V3 thì tạm tạm. Nhưng được cái nhiệt tình. ms khoẻ ok, ms mệt thì ôi thôi, mân mê như người tình, em phải đặt tên là em Như gây mê luôn. Mình đi vé out 1 lần 300k, tip 400k. Nói chung cũng khá bình dân.

chimnon98

Bé Thích Massage
8/2/21
61
35
TPHCM
uầy, hôm vừa rồi chạy ngang qua Hương mê 2 thấy chưa mở cửa? phải alo trước hay sao hả bác

Di An - Thu Duc

Bé Chưa Biết Gì
12/10/17
7
0
33
uầy, hôm vừa rồi chạy ngang qua Hương mê 2 thấy chưa mở cửa? phải alo trước hay sao hả bác
Mình đi cách đây 1 tháng rồi. Hôm đó thấy mở cửa. Bẻn Hoa Lá Cành sau Big C hôm trước thấy mở nay cũng thấy đóng cửa rồi. Dạo này ế quá hay sao ý

chimnon98

Bé Thích Massage
8/2/21
61
35
TPHCM
Tui thường đi Như Thủy gần cầu vượt Linh xuân, chưa dính kiểu công nghiệp hay sụp hầm lần nào. HM 2 thì tui đi đc 1 lần thấy cũng ok mà qua dịch ko biết sao

• Like
Reactions: Di An - Thu Duc

Di An - Thu Duc

Bé Chưa Biết Gì
12/10/17
7
0
33
Mình hay nhậu anh em gần Big C Dĩ An nên đi gần gần chứ qua tận Hoàng Gia xa quá.

haipro

Bé Tập Massage
5/2/16
34
15
28
Hương mê 1 mấy pé ngon hơn nhiều. Mà đến giờ cũng chưa thấy mở cửa. Ngày nào mình cũng nhắn hỏi quản lí

Mở ảnh nền