Review MS Dĩ An

Lượt xem: 5,503

Giao lưu Dĩ An- Thủ Đức

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/10/17
Chủ đề
2
6
0
35
0 ₿
Chào mọi người,
Có ai có kinh nghiệm massage ở Dĩ An không nhĩ. Nghe nói có Hương Mê, Vạn An Bình, Rừng Xanh, Hoa Lá Cành, Bảo Linh, Xuka, Tâm Hoàng... Nhiều quá nên ko biết chỗ nào OK nhĩ. Ai đã từng đi cho xin ít review update mới với.
Hôm rồi em đi Hương Mê 2 ngay KCN Sóng thần vào gọi số mấy anh em giới thiệu thì đã nghỉ hết trơn rồi. Random thì được bé Như thân hình bé bỏng, V1 bé, thân hình mỏng manh nên vòng 2 bé nốt, V3 thì tạm tạm. Nhưng được cái nhiệt tình. ms khoẻ ok, ms mệt thì ôi thôi, mân mê như người tình, em phải đặt tên là em Như gây mê luôn. Mình đi vé out 1 lần 300k, tip 400k. Nói chung cũng khá bình dân.

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
Hương mê 1 mấy pé ngon hơn nhiều. Mà đến giờ cũng chưa thấy mở cửa. Ngày nào mình cũng nhắn hỏi quản lí

Tèo kaka

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/1/22
Chủ đề
0
16
4
0 ₿
Gần gần thì có bảo linh nhưng chỉ có 3 bé ở đấy thôi, phòng ốc nhân viên ổn.
Xuống ngã tư 550 thì có masagge mười em:
Phòng ốc đẹp, nhưng mình đi có 1 lần trải nghiệm do từ nhân viên cho đến mấy bé tiếp viên ko được vui vẻ thân thiện như những chỗ khác mình đi nên mình ko ghé nữa.
Hệ thống hương mê 1,2 3 đóng cửa hết, bên hương mê 3 chuyển xuống massage như quỳnh dưới vòng xoay an Phú rồi bạn nhé.
Chỗ này cũng là chỗ thân thiện và mấy bé ok nhất mình từng đi ở bình dương

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Sao tui lên gg map tìm thì thấy như thủy nó nằm ngay hoàng thành luôn là sao bác? Với lại lâu lâu đi ngang cũng chỉ thấy hoàng thành ko à

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
2 thằng này nằm cũng gần nhau cách vài mét à bác, khác mỗi cái hẻm quẹo vô. Từ phía cầu vượt linh xuân chạy lên pvđ thì bác để ý kỹ sẽ thấy hoàng thành trước, chạy lên thêm xíu là như thủy

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Giá vé ok ko bác hay chỉ bình dân 3,400k

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Ok bác có dịp ghé trải nghiệm vì cũng gần nhà chứ lâu lâu quải quá toàn đi hơn 30km để lên sg ko :)

• Haha
Điểm cảm xúc: chu.chimnon