Q.1 Review mỹ nhân ACE 68 cho ae

Lượt xem: 309

hoangnguyen11dvb

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
10
57
31
ho chi minh
0 ₿
Một chiều mưa rỉ rả buồn tình ghé tản bộ 41 LTHG nhưng mà mới 3h mấy anh HQ du lịch tấn công quá quán full nên sẵn chưa thử đi tiếp qua ACE thì còn 68 trống mính thử luôn. Hình thì ai cũng đẹp như ai nên ko soi cứ để tự nhiên thôi.

Ấn tượng đầu tiên là chính là karaoke nên quán có không khí rộn rã của karaoke chứ ko trầm lắng như massage. Chị quản lí niềm nở vui vẻ. Phục vụ vui vẻ dắt lên.

Ấn tượng 2: anh phục vụ mở cửa nhanh quá bé chưa kịp á, chỉ kịp lấy tay chụp che chỗ cần che vì ẻm đang thay đồ nude nguyên con :) . Ái chà, ngon nha, dáng cao mình mỏng cơm tóc dài mướt, ngực to. Người mẫu đây rồi.

Ấn tượng 3 là em rất tinh ý, tắt máy lạnh khi tắm vì biết mình đi trời mưa lạnh. Em bj mình ngâm nước lạnh em lấy khăn quấn phần trên cho mình ấm, phần dưới em làm ấm bằng miệng :). . Quá ấm còn tê tái. Bé này khoảng 98 99 nên kinh nghiệm nha, kĩ năng bj tuyệt, miệt mài nhẹ nhàng đều đặn cho tới khi chịu hết nổi chứ ko hì hục công nghiệp hay làm đau như mấy em nhỏ chưa kinh nghiệm. Bonus luôn CIA.

Massage khỏe cũng rất ok lah. Bài bản đầy đủ cũng có vài chiêu lạ kiểu lấy vú massage bàn chân

Hiệp 2: bé có wc mà mình ko khoái nên tới luôn. Bé hơi bỏ qua màn trườn nuru ở trên nhưng màn mút tập 2 cũng bù đắp rồi đấy. Phải nói bác nào dai dai mà thich từ tốn nhịp mút miệt mài đều đều liên tục cho tới khi ra thì 68 này đúng chuẩn gu. Mình phải nói: ai làm người yêu em chắc thích lắm ha. Bả biết mình giỏi nên cười hi hí khen anh dễ thương quá a nhẹ nhàng với em vậy, phải khách nào cũng như a em đỡ bao nhiêu haha.

Tổng kết bé 68: 1m63 mình dây tóc dài mặt tròn dễ thương. Tướng người mẫu đó còn mặt mũi cũng ko hoa khôi nhưng á hậu. Lên đồ lên đèn đi tiệc bé này sáng trưng nha. Tay chân mảnh khảnh, vó tu (sửa) eo thon mông tròn nói chung 1 trong những số ít người mẫu làng massage. 9.điểm.

Bé từng làm MT qua ACE đang muốn gia nhập đặc khu 41 vì bé muốn tập rung chuyên môn bên này có karoke (mình cũng thấy nhạc sàn lúc cần tập trung hơi lạc quẻ) nên ae muốn tìm bé hỏi kĩ trước nha. Sẽ còn vô kiếm bé

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

hoangnguyen11dvb

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
10
57
31
ho chi minh
0 ₿
Tatoo hình như có hình nhỏ sau lưng mình ko để ý lắm vì nó ko đủ to để thấy. Vú đẹp do sửa đó bác . Mình dây thiệt cao cũng 63 65 nên nổi bật hẳn. Lò Minh Tâm tuyển có khác
Thái độ thì minh nghĩ phụ thuộc khách nữa. Bé kể khách cũng this that có ông say vào thiếu điều vật lộn với bé nên mình vui vẻ nhẹ nhàng bé sẽ ok thôi. Mặt xinh thì yes còn gu ai nấy chấm mình cũng ko quá khen nhưng công bằng chấm thì phải trên 7 điểm vì nét duyên dáng mặt ko có nét gì chê chỉ là gu mặt ntn là xinh thì tùy.

ACE Entertainment

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
58
296
244
0 ₿
dạ mừng anh có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng tại cơ sở ạ , chúc a ngày mới vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: hoangnguyen11dvb