Q.1 Review nhẹ 08 dubai luxury

Lượt xem: 530

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Xuân Giáp Thìn tiệc tùng linh đình nhậu suốt mở mắt lại nhậu, đi làm cũng nhậu kêu hết mùng thì hết nhậu, giờ đến rằm mới bớt được tý nghỉ ngơi. Được thong thả 2 ngày sếp đi ctac ngồi chả có gì làm gọi qua dubai thư giản cho giả bia mấy nay sẳn tiện tích điểm vòng quay .

Vào luôn vấn đề chính. Nay chọn ngãu nhiên được KTV 08. Dáng ôm ốm, thuộc tuyp nhẹ nhàng, hơi trầm tý hay do tui nay bức bối nên mặt hơi quạu em hem dám nói. Book nhẹ vé onsen 1.

Phòng ốc dubai lthg luôn ổn áp xông mở sẵn vào là xông khỏi phải đợi, thêm nay có cái loa kiêm sạc nhìn vui vui và sau bao ngày nay mới để ý có được cái gối úp mặt nó thoải mái gì đâu.

KTV 08 theo kiểu nhẹ nhàng, làm khá kỹ và chăm sóc cứ theo một cảm xúc rất rất khác, từ lúc xông hơi ra em đưa khăn tui lau mặt còn em lau người , tui kéo em lại rồi lai ghế ngồi bắt chuyện thì em nói, nhưng chưa chủ động bắt chuyện cảm giác em sợ tui ăn thịt.

Tắm onsen
Em tắm gội đầu trước rồi bắt đầu để tui nằm ra em trườn lên cạ nhẹ nhàng rồi bj tý, do đi onsen 1 nên không bắn liền em cũng để từ từ đưa lên giường tính sau, lúc này thằng nhóc đã ngẩn cao đầu nhưng không bị kích thích nữa nên cũng từ từ hạ xuống.

Massage khỏe ổn có đá nóng, gối thảo dược

Massage mệt: Em đấm lưng chà đá xong bắt đầu đổ dầu nuru lên rồi trườn , lần này trên giường em trườn cảm giác đã hơn, từ trước ra sau rồi bắt đầu vuốt thằng nhóc sau đó bj nó, em chuyển 69 và sau 1 hiệp tui cũng out .

Nếu đang mệt mỏi , hay thích sự yên tỉnh có thể gặp em em tạo cảm giác thoải mái nhưng không ồn ào, tui tự nhiên thích cảm giác như thế. Cứ như đang nằm nghe nhạc du dương thì thằng em được chăm sóc một cách say sưa đến lúc out vậy đó.

Lúc xuống hơi đói được pv nấu tô mì bò với trứng chất lượng nha. Like pv nhiệt tình có tâm.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé kưng ạ...Dạ Cám ơn huynh đã luôn đồng hành và ủng hộ Dubai Luxury ạ, chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Điểm cảm xúc: kelangthang1990