review nhẹ bé 18 cường thanh

Lượt xem: 5,024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rpter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/4/19
Chủ đề
8
15
25
0 ₿
Tui mấy nay ngồi không trong công ty. Xếp dạo này đang bức xúc nên chả thèm giao việc, để ngồi không từ đầu tuần đến giờ. Mà rảnh rỗi lại sinh nông nổi. Đúng lúc thấy có cường thanh mới mở, nên quyết chí sống mái 1 phen về review lại cho anh em coi sao.

Chỗ này còn mới nên sạch đẹp rồi. nếu dùng từ lung linh chắc cũng không quá đáng mấy. Dạo bước lên phòng đợi chờ hạnh phúc. Trời thì nắng như đổ lửa nên không có dụ xông hơi gì đâu nha, mọi người đừng thắc mắc. Vào đây random coi em út tình hình sao rồi về báo cáo nhanh đó mà.

Em bước vào phòng thì tui có hơi bất ngờ chút. Em nhìn tui cười, còn tui cứ giả ngây ngô nhìn em hoài. Sau đó buông lơi một câu

- Bé ơi, đủ 18 tuổi chưa á

- Dạ mới đủ nha anh, mà sao zậy

- Thì thấy em nhỏ quá … anh sợ hem có biết làm

Em hứ lên một tiếng iu dễ sợ luôn. Còn nói anh muốn làm gì xíu em làm hết cho. :D

Ngồi ghẹo em hồi cũng biết em mới vào làm ah, cũng mới vào nghề có hơn tháng thôi. Bé nói vậy đó, ai muốn tin thì tin nha. Còn tui ai nói gì tui tin hết.

Món khia vị bắt đầu với việc tắm trym. Thú vị ở chỗ em đưa tui vào bồn rồi chăm sóc nhỏ em đầu tiên. Đúng nghĩa là em tắm cho nó kỹ lắm luôn ấy, sau đó mới quay qua tắm người. Không biết ai training cho em, nhưng tui thích. Lau người xong thì cũng hon nhẹ trym túi cái rồi mới cho lên giường.

Giờ chúng ta sẽ chuyển vào món chính trong bữa tiệc hôm nay. Em như ăn từng miếng thịt trên người tui vậy. Em mút từng chút một không sót chỗ nào trơn. Tui cũng phải 2,3 lần phải rùng mình lên vì sướng. Em chuyển vào phần trym tui, có lẽ là phần ngon nhất rồi. Vì sao nói ngon nhất, vì em bj nhiệt tình quá. Cảm giác như ngon đến nỗi em muốn nút dần, nút dần cho tan hết trym tui thì thôi mà. Tui đến giờ cũng lấy tay tranh thủ khám phá. Em chưa có chủ động nhiều lắm, nhưng không có kháng cự gì cả. Kiểu như vận sự tùy anh, thì em lên đây là của anh mà. Thấy vậy mình cũng làm tới luôn, kéo em quay người lên để khám ngay 2 bình sữa. Có lẽ đúng gái 18 thật, còn căng lắm nha. Mút một hồi thấy em nhắm chặt mắt lại, 2 bình sữa cũng căng lên rồi nên tui cũng buông tha. Em thì dễ chịu, tui buông tha em mới trườn xuống để tiếp tục công việc. Và sau 5p miệt mài em cũng hoàn thành xuất sắc nó. Tui phải giương cờ trắng đầu hàng.

Những tưởng xong xuôi nhưng em còn giành cho tui món tráng miệng nữa. Trời cũng nóng nên tui cũng không ms gì nhiều, em xoa nhẹ lại đầu tui để giảm stress thôi hà.

Kết thúc bữa tiệc trong hạnh phúc cùng em 18.

Review lại vài dòng cho mọi người thế thôi. Cũng tối rồi… g9 mọi người nha.

• Like
Điểm cảm xúc: A Bảy007

BảnNăngĐànÔng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/3/20
Chủ đề
1
3
2
38
0 ₿
Bé này t cũng mới check , ngon canh ngọt nước đặc biệt v1 hàng chất lượng đúng giãi cứu bưởi 5roi , nc thì hơi khùng khùng nhưng t thích , thích nhất là mình nói gì e làm đó

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿

da hơi ngăm phải ko bác .

Trạng thái