Q.5 Review nhẹ bé 39 Big Bang

Lượt xem: 517

Thắng90

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/2/23
Chủ đề
9
10
57
Q5
0 ₿
Chiều tan lam tranh thủ ngồi cf 82 bàn công việc với đối tác thì gặp ngay chiến hữu 2 năm chưa gặp đang lủi thủi ngồi góc mở máy chắc chuẩn bị qwerty hay sao mà khẩn trương khiếp, đợi ổng chuẩn bị xong xuôi yên vi tui hú tiếng trùi thánh hầm lâu ngày không gặp, anh em xã giao vài câu rồi hẹn ghé làm vài chai chốt xong tui bàn xong đi ra quán Bụi với ổng lai rai tui hỏi thăm mấy số nào gu nhỏ nhỏ bên q5 ổng kể vài số tui chưa gặp 39 Big Bang mà bảo dáng ngon lành đó vậy tính xiền gọi book phòng qua luôn.

lên xông hơi rồi chờ em nó xuất hiện ,lúc bé nó vô thì mình rất bất ngờ vì dáng em đẹp không thể tưởng và mọi thư dường như lu mờ đi khi em bước đên em nó có v1 cũng vừa tay, v2 như eo con kiến vậy đó bé xíu, v3 bự quánh đã tay, ngôi nói chuyện với em làm quen trước cho em đỡ ngại, rồi cũng vô bồn tắm chung, em gội rồi tắm rửa thì từng ngóc ngách thư giãn nhẹ nhàng rồi ra giường massage khỏe

em đấm đúng chỗ cần đấm có lực, anh em thích thì có thể bảo bé làm theo ý mình hoặc hướng dẫn cho bé nó, đấm bóp xong có sức lại rồi thì thịt bé thôi, khám phá hết người em nó thì bắt đầu được bú bình kkk người em nó có mùi sữa tắm thoang thoảng lẫn mùi hương từ cơ thế em làm cho không khí ngày càng ám muội em đấy tôi năm xuống vén mái tóc dài rôi bắt đầu đi lười khắp người kèm theo ánh mắt như gọi mời ăn em đi không thể nào dâm hơn rồi đến màn trườn thái, rồi nuru v4 của em như có ma lực vậy đó trườn đến đâu mình mê đến đó tranh thủ sờ nắn 2 trái cam của em, phê nhất vẫn là lúc em trườn trên thằng em kèm tiếng rên nhẹ nhẹ ta nói như người yêu đang cưỡi trên mình vậy đó nhìn v4 của em mình không thể nào chờ thêm nữa lật em ra bú mút húp trọn từng giọt nước tinh túy từ em nó, em cũng bắt đầu bú nhanh và mạnh hơn rồi tôi và em như được thăng hoa ra cùng 1 lúc, xuất xong mình tắm rửa nán lại tâm sự chuyện đời với em 1 chút rồi ra về

nay có việc nên gặp em đc có xíu lần sau hứa với em lâu hơn hehehe

Đính kèm

168.4 KB · Lượt xem: 94

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235