Q.10 Review nhẹ ngày thứ 3 liên tục ở Quang Thư.

Lượt xem: 5,437

Ben1shot

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/22
Chủ đề
2
6
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hi anh em lại là tui. Định là mỗi ngày trải nghiệm 1 bé cho anh em tại QT sao ít ai review quá. Hôm nay nghe lời mấy ông Lễ tân đổi gu, cái lại yếu đuối không giữ gu từ đầu.

Bé này xin phép giấu số, tại bé cũng đang bệnh rồi nên nếu mấy bữa nữa bé mệt quá nghỉ luôn thì tội.

Chắc mình tới sớm nên bé còn buổn ngủ, nên ngồi tâm sự với bé luôn, mình dây, đẹp hơn hình. 1 lần nữa complain chủ xị up hình dìm quá nha. Bé tắm rồi làm bài như mọi lần. Có điều lại giống ex quá nên cái tự nhiên xao xuyến với bé luôn. Khuyến cáo anh em trước khi đi nhớ tắm rửa sạch sẽ thơm tho cái. Tui là ngại ở dơ, mấy bé cũng vậy thôi. Nên nhờ vậy bé cho mấy cái hickey 2 bên cổ làm nhức cái nách.

Thấy bé cũng mệt mệt nên mình không yêu cầu nhiều, một hồi ôm bé ngủ trong lòng nó thích gì đâu. Chỉ góp ý xíu là mấy ông book vừa vừa cho mấy bé còn ăn uống nghỉ ngơi. Ưu tiên đầu là bạo hành làm chó. Xin hết. Peace out.

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Cảm ơn bài viết của BÁc ! Thường thì mấy vấn đề các bé làm nhiều quá cơ sở sẽ linh động cho nghỉ dưỡng sức ngày hôm sau . Tránh tình trạng như Bác nói , vì như vậy sẽ ảnh hưởng đến hình ảnh của cơ sở quen thì không sao, gặp người khác rất dễ quạo .

• Like
Điểm cảm xúc: Ben1shot

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
số nào thì nói ra để anh em còn biết bác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mấy bài report ko số kiểu này thì tốt nhất khỏi viết lun cho mất công bác ! Viết ko chia sẻ đc thông tin gì thì viết làm gì ?
Nhắc nhở 1 lần nhé !

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Ben1shot

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/22
Chủ đề
2
6
8
0 ₿
Bé số 10 mới vô 2 tuần nha, sorry bác thấy bé than đau họng rồi nên mong anh em nhẹ nhàng với bé!

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bài viết rất hay và tình cảm, hok cho biết số lại ôm ngũ rồi về :ami-(23):

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Lúc đầu tính vào cảnh báo bài viết sơ xài, đọc tới khúc vô ôm ngủ ko lặng lẽ đi ra lun =))