Review no 20 boss nhìn vậy chứ không phải vậy

Lượt xem: 4,009

promassageking

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/9/18
Chủ đề
1
1
2
32
0 ₿
Cái này ko phải review nữa mà cảm nhận về một nơi mà mình đã đi nhiều lần dịch vụ tốt mà giờ gặp cảnh này .

Trước giờ mình đi boss cũng nhiều lần rồi nhưng toàn đi số quen nhu 19, 9 bla bla . Nhưng hôm đó mình đi 2 người và giới thiệu số mình hay đi cho bạn đó là số 9 . Còn số 19 thì nghe phục vụ nói nghĩ rồi . Má nghĩ trong đầu là " sao câu này quen vậy cha nội " mà thôi nên đi random . Không quên câu quen thuộc khi đi random là " kiếm cho anh bé nào dt " .

Sau khi xong hơi , khô rồi tắm cái ra ngồi chơi xíu mới thấy bé kia đi ngang dễ thương lắm nha , nhìn cưng lắm mà lở kiu thằng phục vụ tìm số rồi nên thôi.

Ai ngờ dzo phòng rồi cốc cốc lú cái đầu dzo là bé mình vừa thấy cái chát :))) nghe vui rồi nha .
Đầu tiên mình cũng nói chuyện bt kiểu như quê đâu , làm dc bao lâu .v.v.v . Mà bé đó ko thèm tl luôn . Song rồi minh im tại nghĩ là nhìu khi bé này nó ko thích nói chuyện thì sao , ờ rồi im luôn .

Má ơi suốt thời gian nằm úp chỉ có một tuyệt chiêu mà có thể danh trấn giang hồ là đấm lưng pạch pạch muồn lòng phổi luôn . Nhưng minh cũng kiên nhân để chờ xem có j hấp dẫn ko nhưng nghe thấy chua chua rồi đó .

Đấm muốn trào dịch phổi rồi bé kiu minh quay lại , tất nhiên mình phải nhìn mặt bé đó rồi . Nhưng cô ấy vẫn không cảm xúc . Sau đó bé tuột cái được gọi là quần ra khỏi ng mình rồi bắt đầu BJ , nói đúng hơn là 70%HJ 30%BJ .

Cảm thấy không vui nên mình nhắm mắt ra lẹ rồi về thôi .

Thiệt hại : tic 200 tip 300 phục vụ 50k .

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Sonic

Sonic

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/18
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
chia buồn cùng bro. cứ số quen đi cho chắc. có thể bữa đó bro hên nên 19 off, hôm nay t vừa gặp xong :D

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Cũng nhiều hầm hố quá nhỉ

Zlat