Offline 2024 Review offline: Kết nối đam mê, thắt chặt tình đồng chí

Lượt xem: 348

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,270
1,683
0 ₿
Chào anh em, vậy là chúng ta đã qua được nửa năm 2024 và đã 2 lần tham dự tiệc offline của diễn đàn. Lời đầu tiên xin cám ơn BQT diễn đàn và các cơ sở matxa tài trợ buổi tiệc offline đã giúp anh em có được dịp họp mặt giao lưu thân mật, chia sẻ và kết nối đam mê matxa, tất nhiên trong buổi tiệc offline không thiếu những hình ảnh giây phút ăn nhậu tưng bừng của các anh em đồng dâm, những màn chơi game tuy đơn giản nhưng vô cùng độc đáo và trúng thưởng nhiều phần quà hấp dẫn

Mọi người hãy cùng xem qua những hình ảnh đẹp trong buổi tiệc offline
Trước khi nhập tiệc

Anh em nhập tiệc ổn định chỗ ngồi

party 5.jpg

Sự kiện đặc biệt lần đầu 1 anh trai Hàn Quốc đến tham dự offline, nhờ tinh thần kết nối đam mê matxa xuyên biên giới mà ngay tận HQ xa xôi anh trai HQ này đã biết đến diễn đàn và đến SG du lịch 3 lần chỉ trong 8 tháng để trải nghiệm matxa SG, khi đến dự tiệc offline anh trai HQ cực kỳ ấn tượng với nhiệt huyết đam mê matxa của anh em VN chúng ta và hẹn Noel sẽ quay lại SG du lịch matxa tiếp

Anh trai HQ được các em dancer chăm sóc tận tình chu đáo

Kết thúc offline, anh em thập tam thái bảo kéo nhau quẩy tung nóc karaoke 135, bác Tàn bác Su sung nhất nghe nói đi tới sáng chủ nhật mới về

AndyLauch 3910

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
12
34
45
0 ₿
Anh zai HQ được 2 em dancer kẹp nhún nhẩy lắc bưởi lắc đít nhìn mê luôn kìa =))